Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5411#
Đăng lúc 29-10-2013 23:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 43 mà vừa xem vừa cười vừa muốn cắn cái má Juns quá à, đáng yêu quá đi mà, 2 tập 42, 43 này sao nó cứ càng ngày càng phính nhờ ;)). Mình bình chọn mu ba hi của Juns cute nhất trong mấy bé =)), dễ thương không chịu được cái cục cưng nài =.=, mà mình thấy mũ của bố Sung Joo trông như nhà du hành vũ trụ ấy, chứ chả phải mũ đấu kiếm :D. Xem đoạn đổi bố mới thấy các bé vô cùng quấn bố, nhất là Juns cưng, nũng nịu õng ẹo yêu quá chừng, khổ thân chàng ta không biết vì nhớ bố hay vì đói mà ngủ thiếp đi :(. Cảm ơn subteam, vất vả nhiều ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5412#
Đăng lúc 29-10-2013 23:59:36 | Chỉ xem của tác giả
uầy, đi làm về khuya nhưng mà phải ráng ngồi coi các em nhà mình
híhí. Ep này vắng em Hoo hơi buồn đấy Hoo nhé. Lần đầu tiên mà thiếu 1 gia đình thế này.
Xem ep này mà hóng ep sau ghê ta ơi. cái đoạn mà ăn cơm do các bố khác nấu í
hehe. chắc là vui khỏi nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5413#
Đăng lúc 30-10-2013 02:17:25 | Chỉ xem của tác giả
LinhDBSK gửi lúc 28-10-2013 22:00
Lúc đầu định không xem vì biết chắc chắn sẽ nghiện TT Sau rồi thành ra chính mình kh ...

Theo mình nghĩ , bố con nhà Jiah là bất lợi nhất trong show này .
Thứ nhất là vì bố Jong Kook xuất thân là cầu thủ nên khả năng gây cười hay tạo ấn tượng cho người xem không thể bằng các bố khác , lăn lộn trong ngành giải trí cả chục năm .
Thứ hai , bé Jiah là bé gái duy nhất trong show nên hay bị đem ra so sánh với các bé khác . Kịch tính hơn là so sánh với cả Mong Ji của Running Man {:157:}
Nếu bạn để ý thì sẽ thấy , bố của Jiah luôn quan tâm đến các bé khác :Hoo , Jun, Su , Guk đủ cả . Vậy nên , bạn thấy bảng xếp hạng của Min Guk thì bố Jiah luôn chỉ đứng sau bố Hoo thôi , hơn cả bố Junsu nữa .
Có thể nói , tính cách chú JongKook hoàn toàn không đáng bị ghét , nhưng do tính chú khá bình thường và kém thú vị nên không được lăng xê như các bố khác , thời lượng lên hình cũng rất ít . Mình cảm thấy bố Jiah bị nhiều bạn hiểu lầm í .

Bình luận

Mình thấy chú JK rất thật, có ji thể hiện nấy, yêu con hay là cách chú ko khéo léo nựng các bé khác...nhưng đúng với con người chú...Mình rất ủng hộ suy nghĩ of bạn^^   Đăng lúc 1-11-2013 12:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5414#
Đăng lúc 30-10-2013 05:05:19 | Chỉ xem của tác giả
tập 43 này thú vị quá, đổi bố các bé các chú sẽ có cơ hội hiểu nhau hơn.

Đoạn các e khóc vì nhớ bố cũng đúng thôi, mình đến cấp 2 mà ko ngủ cùng với ba mẹ khi đi du lịch là cũng khóc đòi mẹ, huống chi mấy bé thế này. Có lẽ Joon ko khóc đâu ^^

Ji Ah là con gái nên khó chiều rùi, khổ lắm nhà nào có con gái  :)))

Bình luận

Joon có khóc mà, trong preview có đấy  Đăng lúc 2-11-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5415#
Đăng lúc 30-10-2013 08:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Đã có tập 43 rồi à!? Subteam nhà mình tốc độ thật đấy. Nói thật nhiều khi mình thấy Appa Odiga không chỉ đơn thuần là 1 chương trình giải trí nữa mà có thể đặt vào chuyên mục giáo dục được đấy. Mình nghĩ những ai đã, đang và chuẩn bị làm cha mẹ thì càng nên xem chương trình này. Thanks subteam nhiều nhé. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5416#
Đăng lúc 30-10-2013 09:23:29 | Chỉ xem của tác giả

Vừa đọc thông tin chương trình sẽ làm mùa 2, thay toàn bộ các cặp bố con.

Nói chung là rất buồn vì sẽ không gặp được các bé nữa. Chương trình mình yêu thích và theo dõi gần 1 năm nay.

Nhưng mà các bé cũng lớn rất nhiều sau gần một năm rồi. Và qua chương trình, bố con cũng thực sự hiểu nhau rất nhiều, đặc biệt là Joon. Đúng như tiêu chí ban đầu của chương trình là thêm liên kết tình cảm cho 2 bố con. Hiện các bé cũng tập trung vào việc học nữa.

Hi vọng dàn cast mới sẽ hấp dẫn và có nhiều điểm mới ^^

Bình luận

hic có link tiếng Hàn http://star.mt.co.kr/view/stview.php?no=2013103011282140716&type=1&outlink=1  Đăng lúc 30-10-2013 10:14 AM
bạn đọc thông tin ở đâu vậy, cho mình link với  Đăng lúc 30-10-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5417#
Đăng lúc 30-10-2013 11:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz!!! Không biết nên vui hay buồn khi biết chường trình sẽ sang mùa thứ 2 và có sự thay đổi thành viên nữa >_< mặc dù thừa nhận sự thay đổi là cần thiết.
Mong sang mùa 2, chương trình sẽ thay thế Min Guk thành Min Yul. Và có thêm bố con là bạn của bố Jong Huyk và Junsu tham gia, có xuất hiện trong tập bạn bè - thật sự rất thích nhóc. nếu có thay đổi thì mong là sẽ như vậy.
Đã xem Appa! Odiga từ đầu. rất cảm kích khi được xem sub của subteam ^^. Cảm ơn subtem nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5418#
Đăng lúc 30-10-2013 11:20:26 | Chỉ xem của tác giả
Đợi đến tuần sau xem sao Jooner của mềnh lại khóc nhè
ko biết bố Minguk làm sao trông dc Jun Su đây
con Minguk thấy tập tiếp theo e í vẫn bt chắc bác Dongil cưng lắm đây !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5419#
Đăng lúc 30-10-2013 11:23:44 | Chỉ xem của tác giả
bluerose9446 gửi lúc 30-10-2013 09:23
Vừa đọc thông tin chương trình sẽ làm mùa 2, thay toàn bộ các cặp bố con.Nói chung l ...

Mình cũng vừa đọc xong, nghĩ đến ko đc gặp các bé nữa thật là buồn đó mà {:140:}. Vì mùa thứ nhất đã rất thành công, các bé cũng chếm hết tình cảm của nuna rồi nên phải chia tay ở mùa 2 thì lưu luyến lắm. Phải tạm biệt Hoo bếu nhân hậu chỉ thích ăn, Soo 4D với những lời nói và hành động ngộ nghĩnh, Min Guk anh cả hay khóc nhè, Joon thư sinh nho nhã nhưng ko kém phần bá đạo, Ji Ah thùy mị hiền lành dễ thương

Bình luận

buồn lắm ý :(((((((  Đăng lúc 30-10-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5420#
Đăng lúc 30-10-2013 11:32:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem tập 43 cảnh đi lượm hạt dẻ, thích thế,
mùa thu có táo, hồng, hạt dẻ.
Xem show này lại càng muốn được sang Hàn, thiên nhiên đẹp và thanh bình quá.
Cảnh các bố thiết kế mũ bảo hộ mà chết cười với bố Jiah, bố Minguk.
"Tôi kiếm tiền bằng mặt đấy" thật là hài quá mà.
Cám ơn subteam nhiều ạ.
Tung tim, ủng hộ Appa Odiga hết mình.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách