Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5371#
Đăng lúc 28-10-2013 21:47:22 | Chỉ xem của tác giả
show này hay tuyệt vời có mấy bé yêu dã man , mình thích nhất là bé Yoon vừa cute vừa nam tính hehe
thấy mấy bé lúc ngủ dậy là cảnh dễ thương nhất, ngoài ra bé nào cũng thương baba của mình cả
mấy cảnh đi chung với nhau cực kỳ dễ thương luôn
Lúc chăm sóc baba hay khóc nhè lại càng đáng yêu nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5372#
Đăng lúc 28-10-2013 21:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Xin chỗ post link download
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5373#
Đăng lúc 28-10-2013 21:47:28 | Chỉ xem của tác giả
Xin chỗ post link download
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5374#
Đăng lúc 28-10-2013 22:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu định không xem vì biết chắc chắn sẽ nghiện TT Sau rồi thành ra chính mình không kiềm chế được mà mò đi xem, may mà lúc xem cũng đã đến tập 40 rồi, tự an ủi thà chậm hơn thiên hạ mà xem được liền tù tì, còn hơn phải ngồi chờ dài cổ:)
Thấy mọi người ai cũng thích Junsu, mình lại thích nhà Hoo và Joon nhất ^^~ Mấy em còn lại cũng đáng yêu, trừ Jiah thỉnh thoảng có những lúc rất không ưa bố con nhà này ==
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5375#
Đăng lúc 28-10-2013 22:12:24 | Chỉ xem của tác giả
hnay xem trao giải ABU đc tổ chức tại HN
thấy chương trình Dad! Where are you going? đoạt giải mà lòng vui thấy mồ
tự hào nói vs bố rằng con cũng đang xem chương trình đó đấy
trc khi chương trình này đoạt giải thì chú đạo diễn của chương trình này cũng đã lên nhận giải mấy lần r
nhìn cứ thấy quen quen
y như rằng khi đọc đề cử show là mình đã vui sướng trong lòng
mong KBS sẽ làm đc nhiều show ý nghĩa như này thêm nữa và mong bên kt nhà ta update thật nhanh những show kiểu như này
thanks các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5376#
Đăng lúc 29-10-2013 00:43:28 | Chỉ xem của tác giả
aaa, đọc bài bạn trên mới biết DAD xuất hiện trên truyền hình nhà mình thật
Hồi chiều có lướt mắt qua thời sự 19h, cũng ko để ý đến nội dung bản tin lắm, thấy cái gì trên màn hình hao hao DAD, cứ nghĩ mình nhớ Show này quá, tự tưởng tượng ra, oimeoi. Nhớ mấy bé quá đi, nhớ bố con nhà Soo ngơ quá đi{:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5377#
Đăng lúc 29-10-2013 00:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy sao mọi người cứ thích các bé nam vậy... Ji Ah là bé gái vừa xinh, vừa tình cảm. Bố con nhà Jong Kook khá dễ thương, hiếm có ông bố nào cưng con gái hết mực như chú này... Còn cậu cả Min Gook nữa, sao hai bé này lại ko có fan page... Mình thích cả 5 bé, mỗi bé có 1 tính cách rất riêng và thú vị... Show này càng xem càng hay...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5378#
Đăng lúc 29-10-2013 03:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài lề xíu, thấy chú PD lên nhận giải thưởng ABU, và còn xem một tin tức khác là đoàn đại biểu ABU thăm Tràng An, Ninh Bình. Hy vọng sau chuyến đi Việt Nam này, chú sẽ xem xét và thực hiện 1 chuyến đi thăm và ghi hình cho đoàn DWAYG tại Việt Nam. Hiu hiu. Mong chờ lắm ngày đó. Chuyến đi 7 ngày tới Việt Nam hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5379#
Đăng lúc 29-10-2013 07:18:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi sáng nay dậy sớm vừa mới vào đã thấy được quà rồi ^^
Tuần này ST hiệu suất kinh khủng mới có thứ 3 đã có sub rồi, thank St nhiều nhiều nha ^^, không biết nói sao để cảm ơn sự vất vả của các bạn nữa ^^
Kéo về thôi nào, em Junsu đáng yêu ^^
Thank ST một lần nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5380#
Đăng lúc 29-10-2013 08:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua thấy show được nhận giải ABU trên TV xong :3
Sáng nay vừa mở mắt đã thấy link ep 43 :o tks st đã vất vả nhiều lém í
Ngóng tập này nhất lúc đổi bố :Xxxxxx ngoài trừ Joon hình như là bé nào cũng khóc hay sao í
KHổ thân Minguk vào vs bác Dongil. Cơ mà bác cũng đáng yêu mà em ơi chỉ tại hơi lười 1 tí thôi chứ cái j` cũng biết cùng giỏi í
Jiah vs bố Junsu nữa. như kiểu ghét của nào trời trao của đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách