Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5311#
Đăng lúc 25-10-2013 09:37:12 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bố diễn kịch tâm huyết quá trời quá xá, bố Jong Huyk đúng là diễn viên tài ba, lúc chi tiền véo véo biểu cảm ko chịu được. Bố Dongil vẫn lười như ngày nào nhưng tốt vs bé Joon hơn, chú ấy là diễn viên lâu năm chắc cũng phải làm việc đúng giờ uy tín lắm nên lúc đc như vậy hẳn chỉ muốn ngủi thôi, Joonie ăn mà bác chủ nhà im thin thít cũng hài nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5312#
Đăng lúc 25-10-2013 09:52:54 | Chỉ xem của tác giả
cái đoạn các bố diễn kịch cười hoài luôn, cái đoạn biên kịch theo tình huống mắc cười dã man :)) ... muhhamad noul =)) cười đau hết cả bụng. rồi cái đoạn trang điểm vẽ mặt nữa . Jiah đúng là No1 , con gái yêu bố hơn bất kể thứ gì , nhìn mặt con bé cứ hậm hậm hừ hừ suốt buổi diễn kịch , chỉ muốn lúc đó làm gì đó cho bé con nó cười ( mặc dù có đoạn bé cười ở giữa nhưng đó là đoạn quay từ lúc trc' xong họ biên tập rồi ghép vào)
Ep sau có vẻ vui đây , " minguk à , có phải bác là người đáng sợ nhật không? " ep sau ngủ và sinh hoạt với bác luôn kakakaka
thấy preview các bé có vẻ đã quen và các gia đình đã thân thiết với nhau hơn rất nhiều , nên khi các bé ngủ nhà khác cũng không sao . Vẫn pha trò , nói chuyện và cười đùa với các chú các bác rất tự nhiên...
Càng ngày càng yêu cái show này .

P/s: à hnay là sinh nhật Junsu 4D . cả nhà mình cùng vào chúc bé 1 câu ;) https://www.facebook.com/Joonsoo2007
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5313#
Đăng lúc 25-10-2013 10:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Tập 41-42 hay quá. Các bố ngày càng thể hiện. Quả nhiên là show giành cho bố và con. Cứ nghĩ đến con gái mình chơi đùa với bố vui thế nào thì hiểu. Mẹ thì để chăm sóc yêu thương, ba là chơi đùa. Nhưng mà show này cho thấy rằng cho dù các bố ít khi chăm sóc thì khi  đã phải làm rồi cũng làm rất tốt thôi.
Yêu quá cái show này. Xem mà không ngậm được miệng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5314#
Đăng lúc 25-10-2013 10:48:40 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay là sinh nhật của cún cưng nhà ta nè, hắc hắc
ss chúc em luôn luôn nở nụ cười tươi trên môi như bây giờ nhé
vì mỗi khi ngắm nhìn nụ cười của em thì ss thấy rất rất hạnh phúc, mọi nỗi buồn dường như lắng xuống cưng ơi ^^
Cứ mãi dễ thương đáng yêu như bây giờ nhé cún cưng ^^ mãi yêu em nè{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5315#
Đăng lúc 25-10-2013 12:12:41 | Chỉ xem của tác giả
tập 42 ngồi xem rụng rốn luôn {:275:} Nhất là cái đoạn mấy bố đóng kịch kể chuyện cổ tích cho mấy bé xem {:98:} Em Jia không chịu nổi khi bố Jongkook đóng vai ác, khóc bù lu bù loa thấy bắt tội luôn. Nói là không được hủy hoại hình tượng của bố nữa chơ, con bé dễ thương thiệt. Vợ chồng người anh quá nhọ khi phải ngồi ăn que củi và lá cây trong 10', trong khi bố Sung Joo kể chuyện nhà người em. Vợ người em do bố Jong hyuk thủ vai được biết đến là kẻ nghiện hàng hiệu với phần make up hết sức ấn tượng như đi nối mi về {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5316#
Đăng lúc 25-10-2013 12:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Mừng sinh nhật em, "reak man" nhỏ của tỉ {:290:}
Bé cưng từ lúc tham gia show đến giờ chỉ toàn làm tỉ cười miết thôi. Em ngoan lắm, ít nói thôi chứ đầu óc em lúc nào chẳng có chuỗi phản ứng xảy ra đùng đoàng trong ấy, Jun Soo nhỉ )
Nhiều khi thấy em cứ ngơ ngơ mà phát ngôn toàn hàng độc không đấy chứ {:176:}
Tuổi mới rồi, chúc 10JunSoo ngày một xinh trai, mạnh mẽ hơn nhé.
Mà bảo nè, cưng dưỡng da ngay cho tỉ, tỉ thấy cưng trắng trắng mum múp yêu chết đi được {:161:}
P/s: Cảm ơn subteam nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5317#
Đăng lúc 25-10-2013 12:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday thằng cún Joon Soo 2 cằm của c này :x :))
Mau ăn chóng nhớn, vâng lời bố mẹ và "tập thể dục" với Tak Soo hyung :*

Thế là 6 tuổi rồi, sắp đi học lớp 1 rồi, đừng làm cô giáo sốc và đau đầu nghe em :)) cô chắc là ko troll đc với e như bố Jo Nyuk đâu =))
Mới hôm nào tham gia chương trình còn bé như cái kẹo ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5318#
Đăng lúc 25-10-2013 12:27:04 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday Jun Su bé bỏng dễ thương anh hùng dũng cảm hé hé {:297:}{:297:}{:297:}
Mới ep 1 bé tí chả nói năng j bây giờ đã hổ báo nhất đội rùi, mà càng lớn càng đẹp ra mới khổ,mấy ep đầu có đẹp đâu mà sao h đẹp lung linh lóng lánh, sau ni lớn nữa thì ai chịu thấu đây trời {:430:}
Chúc cún càng ngày càng real man, cao lớn, đọc viết tiếng Hàn thành thạo nhé hehe
P/s: mọi người cho mình hỏi Cún tròn 6t hay 7t đc k?? theo tuổi dương í

Bình luận

Cún tròn 6t và bước sang tuổi thứ 7!  Đăng lúc 25-10-2013 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5319#
Đăng lúc 25-10-2013 12:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Háp pi bớt đây cún con của chị!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cún ơi càng lớn càng đẹp trai...như bố! Bá đạo hơn...bố! Hy vọng ước mơ được trở thành diễn viên giống..bố của cún sẽ thành hiện thực nhé! :x
Càng ngày cún càng muốn được mọi người công nhận khả năng của mình nên biết làm việc lặt vặt, không bám nhèo nhẽo theo bố nữa, nói chuyện vui thôi rồi...Cún à hay ăn chóng lớn, yêu đời phơi phới, ngày nào cũng cười tít mắt nhé! :x
4D yêu, sinh nhật vui vẻ! ^^ <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5320#
Đăng lúc 25-10-2013 12:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Jun Su:x

Trời ơi em ý càng lớn càng đáng yêu ạh:((
Những tập đầu tiên thấy em ý quá bé, chẳng nói gì mấy, mình còn nghĩ là các nhà sản xuất đáng lẽ nên chon bé lớn hơn độ 1,2 tuổi thôi:( Thậm chí em còn k tham gia vào các hoạt động chung mấy vì bé quá :(

Thế mà chỉ vài tháng thôi, tập nào cũg chỉ muốn nhìn thấy Suuuuu đầu tiên:(( su có cái sự quyết tâm rất cao, rất real man, k dễ bỏ cuộc:x mấy tập khệ nệ bưng bí rồi hái cho bằng được, đúg là vừa trẻ con đáng yêu lại vừa bộc lộ khí phách mà:">

TÓM LẠI LÀ THÍCH EM Ý GHÊ LẮM ÁHHHH~~ sinh nhật vui vẻ nha Suuuuuuuuuuu :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách