Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
1081#
Đăng lúc 15-6-2013 16:06:07 | Chỉ xem của tác giả
Giờ sao nè 3 *7 hăm mốt ngày rồi lại đến dây dưa nữa cho mà coi, nói cho chị đi là chị có thể đi ngay sao... hừm hừm nếu quả thật a Tôn nhà mềnh mà đơn giản vậy á thì đã chẳng nên truyện rồi, đã chẳng xứng với cái danh xưng TÔN thủ đoạn roài !! {:440:}
Mà á cái em A Tiêu kia,ngây thơ vô số tội nó vừa thôi, đầu óc để làm cái chi mà ngờ nghệch,ngớ ngẩn quá vậy. Phải hiểu là càng dấn sâu vào hố bùn thì sẽ càng khó rút chân ra chớ lị, làm tay sai cho thằng cha Nghiêm thì ko có kết thúc tốt đẹp đâu, ở đó mà tơ tưởng đến yêu vs chả đương ... nằm mơ đi ( Nói ko trách e ý nhưng mà ức ói máu à,người đâu mà hâm dễ sợ )

Tất cả là tại thằng cha Nghiêm kia >< ta đâm ta chém {:431:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1082#
Đăng lúc 15-6-2013 16:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, người ta vì đã thử mọi cách mà không thoát ra khỏi cảnh đau khổ thì còn đáng để thương, chứ như em Tây, đúng kiểu tự mình đâm đầu xuống hố, đã thế, biết là hố còn không tỉnh ngộ, còn muốn lôi chị Tiêu phải khổ theo. Đáng ghét chứ đáng thương gì nữa >"<
Ngây thơ không phải là tội, tội là dùng cái ngây thơ đó để đi liên lụy người khác á!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1083#
Đăng lúc 15-6-2013 16:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Đùng đùng nổi giận, mỗi người một ngả, Lần này sẽ xa nhau bao lâu đây?
Vẫn chưa ai nhận tình yêu trong họ. Em lạnh lùng, anh lại càng  băng lãnh. TY của họ bao giờ mới thấy ngọn ngào đây? Cô CTT xem chừng lại bị anh Duật Tôn chút giận cho coi.
Hóng quá, chờ xem khi nào họ lại quay về bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1084#
Đăng lúc 15-6-2013 22:59:44 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng ST củng dọn nhà, mình là mong cảnh này từ lúc DT kéo CTT trong Thiên Sắc lận
những lời bạn ST nói với Dt mới hả hê làm sao, dù biết bạn ý chỉ nói lẩy thôi nhưng ma như thế mới đáng đời anh Tôn, bộ tưởng ko có anh chị ko sống nổi sao? còn lâu nhé
cuối cùng thì mình chờ đợi ngày anh tôn làm sao mà mang ST về nhà đê ,chờ mong quá

Bình luận

^_^  Đăng lúc 16-6-2013 05:30 PM
ùm ghét lắm cơ ^^!  Đăng lúc 16-6-2013 04:52 PM
Anh nhà ta bá đạo chết đi đc ấy, "ghét lắm- ghét lắm" heeee ^^  Đăng lúc 16-6-2013 12:23 PM
ây da ,với tiêu chuẩn của anh thì vựa gạo mới đủ sài ^^!  Đăng lúc 16-6-2013 12:12 PM
Bá đạo như "vựa gạo" hiiii ^^  Đăng lúc 16-6-2013 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1085#
Đăng lúc 16-6-2013 11:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá cuối cùng thi MST đã tim lại được tự do của mình. Chúc mừng chị ST, cũng phải cảm ơn cô em CTT đã có chút công sức góp phần giúp ST có đươgj chút tự do này zưng mà không biết tự do này sẽ kéo dài được bao nhiêu lâu đây lúc chưa có tự do thì mong mỏi nhưng đến lúc được tuyên bố tự do thì ST lại buồn và hụt hẫng thì phải. Hixhix! Chị yêu anh rồi nên không đành lòng đây mà. Ôi tình yêu...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1086#
Đăng lúc 16-6-2013 12:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bắt đầu yêu Mạch Sanh Tiêu gòi ha...ha..ha. Cô ấy thật dũng cảm lúc đầu đọc văn án đã thấy ghê gòi không bít những cháp sau sẽ như thế nào hô..hô. Nói ra thì Duật Tôn cũng tốt nhưng đào hoa wá. đã có Sanh Tiêu mà còn nuôi Cố Tiêu Tây thật là bùn àk nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1087#
Đăng lúc 16-6-2013 16:40:36 | Chỉ xem của tác giả
huhu..tội cho chị Sanh Tiêu quá đi mất {:402:}..anh Duật Tôn thật quá đáng... huhu chị Sanh Tiêu đáng thương quá đi mất cả Nghiêm Tram Thanh và anh Duật Tôn ai cũng chị phải tổn thương một cách nặng nề ...để xem anh Duật Tôn sẽ sống như thế nào thiếu Sanh Tiêu đây?hóng chap mới quá
Nhưng dù sao đi nữa thì cũng phải cảm ơn Kites nhìu lắm! thanks Kites nhìu nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1088#
Đăng lúc 16-6-2013 22:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Mạch Tương Tư là diễn viên siêu cấp rồi , Đẩy nhẹ phát mà ngã một cú kinh điển dư lày là quá đỉnh rồi còn zề
Mà có vẻ như lần này Sanh Tiêu chưa đi đc đâu, còn dài a~
Mong lúc Sanh Tiêu bỏ đi có đem theo Hải Bối {:444:}
Ps: dạo này mối quan tâm của mình là Ám Dục và Chìm trong cuộc yêu. Mình thì chỉ thích đọc full, đợi dư lày thiệt muốn chết {:437:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1089#
Đăng lúc 17-6-2013 06:34:46 | Chỉ xem của tác giả
em mới đọc bộ này, hay quá, chắc e theo đến cùng mất <3
mong là sẽ sớm đc đọc chap cuối cùng
các anh chị edit cố lên nhóe :D
yêu lắm lắm lắm ạ :*:*:*:*:*:*:*:*:*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1090#
Đăng lúc 17-6-2013 12:55:15 | Chỉ xem của tác giả
Hình như đoạn này là Sanh Tiêu gặp người
đàn ông mới
Xong rồi kết hôn thì phải
Hình như đến chỗ đấy của văn án rồi thì phải

Bình luận

Chưa thể nào đâu..DT và ST phải kết hôn rồi chia tay, cô ấy ra đi mới có người đàn ông kia mà. Dù gì truyện kết hôn đó cũng chẳng có nghĩa gì, DT bá đạo...   Đăng lúc 19-6-2013 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách