Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chiphoang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants Of The Sun" là phim Hàn duy nhất lọt top 10 xu hướng truyền hình năm 2016 trên Twitter.

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-12-2016 13:28:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng DOTS ))
đến giờ mình vẫn còn xem lại phim mà :v
Biên kịch giỏi ghê, đang cày goblin nè :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-12-2016 15:16:50 | Chỉ xem của tác giả
quả này Daesang của KBS ko thể chệch khỏi tay dàn DOT rồi khựa khựa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-12-2016 16:03:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phim hàn duy nhất lọt topppppp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-12-2016 23:34:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay và mang nhiều ý nghĩa.
Có thể đứng cùng hàng với các bom tấn như Games of Thrones, The Walking Dead... là thấy phim thực sự đáng nể rồi.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-12-2016 00:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Lý do xem DOTS của mị đơn giản chỉ vì "Uầy nhìn chị nữ phụ xinh vãi, có khí chất quá chời ơii"

Thời điểm bắt đầu xem thì phim cũng đã chiếu đến tập 10 :v tuy là nói trước nhưng bước vẫn qua bấn loạn vì couple GooWon 1 thì cuồng chế quân y Yoon 10 đợt đó tối nào trước khi đi ngủ k lên insta vào hashtag #yoonmyungjoo là không thể ngủ ngon được )

Bình luận

Há há đây cũng cuồng YMJ nè =)) lúc đầu xem vì cặp chính cuối cùng đu bám vì cặp phụ và cặp phụ phụ muahahaha ^0^  Đăng lúc 9-12-2016 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-12-2016 09:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ xem 2 tập thôi nên không đánh giá được nội dung nhưng phải công nhận sức công phá của HDMT thật khủng khiếp. Ngay như bên mình người ít xem phim Hàn cũng biết HDMT và cái app mặc quân phục Hàn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-12-2016 13:24:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
DOTS rất thú vị, lãng mạn và cũng ý nghĩa nữa. Sự bùng nổ của nó thì mình nghĩ do dàn sản xuất quá đỉnh, cộng thêm đầu tư hoành tráng nên cảnh quay chất lượng vượt trội và đa dạng, nhiều cảnh rất đẹp. Đề tài quân nhân và bác sĩ cũng là đề tài ưu thích rất cao của dân Hàn nữa, cứ nhìn cách họ phản ứng trước vấn đề nghĩa vụ quân sự và mức độ ưa thích cao đối với Lee Seung Gi và Song Joong Ki khi nhập ngũ là hiểu. Rồi ost hay, và phim ko tình tay 3 tay 4 mà có 2 cặp chính phụ rõ ràng nên cũng dễ hút fan hơn nữa. Các nhân vật phụ khác đều tỏa sáng và có câu chuyện riêng. Hơn nữa do Tổng thư ký LHQ là người Hàn mà phim lại nói về lực lượng gìn giữ hòa bình liên hiệp quốc và bác sĩ ko biên giới nên chính phủ và truyền thông Hàn cũng có ý tăng cường quảng bá tốt cho phim này nữa. Những thứ này đã góp phần to lớn tạo nên cú nổ mạnh của DOTS về mặt truyền thông, mình nghĩ vậy. @truongnhung286

Bình luận

Hello bạn ^^  Đăng lúc 9-12-2016 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-12-2016 01:30:40 | Chỉ xem của tác giả
Hức tự hào qúa Joong Ki ơi
Cảm ơn biên kịch Kim Eun Suk, quả nhiên những tác phẩm của cô sẽ không làm mọi người thất vọng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-12-2016 16:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Descendants of the Sun kết thúc lâu rồi mà sức ảnh hưởng vẫn ko hề nhỏ ^^
Chúc mừng Descendants of the Sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-12-2016 10:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Hậu Duệ Mặt Trời có trong danh sách là đúng rồi, ahii
Trả lời