Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chiphoang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants Of The Sun" là phim Hàn duy nhất lọt top 10 xu hướng truyền hình năm 2016 trên Twitter.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-12-2016 14:45:27 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim giải trí dễ thương
Lúc đầu xem phim tưởng kiểu phim thời sự chính luận, đạn bắn, rồi máu me ì xèo
Nhưng xem phim DOTS thấy có sự tươi trẻ dễ thương
Chúc mừng phim và cả dàn cast

Bình luận

haha xem phim nài toàn làm thuyền trưởng đẩy thuyền Song-Song lun bạn oai  Đăng lúc 12-12-2016 12:01 PM
bạn cảm nhận phim giống mình nè =)) phim rất dễ thương, truyền tải thông điệp cũng gần gũi nữa =))  Đăng lúc 7-12-2016 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-12-2016 15:15:13 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù cặp Song Song trong phim này không phải là gu của mình, nhma năm nay đúng là phim này nổi từ lúc chưa ra phim cho đến hết phim
OST bài nào cũng đỉnh nữa TT________TT mà cũng vì phim này nên mới biết r bấn loạn Goo - Won quá trời
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-12-2016 15:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Điều này không có gì quá bất ngờ
Sức hút của DOTS là không thể chối cãi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-12-2016 15:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem thì xem nhưng nhìn kỹ lại thì cũng không thích bằng một số phim khác. Nhưng phải công nhận lúc đó, vào thời điểm đó, đi đến đâu cũng thấy nhắc đến Hậu duệ mặt trời. nôi như cồn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-12-2016 16:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nhớ lại đợt chiếu HDMT, đi đâu cũng thấy nói về phim. Các quán nét thì các thanh niên thi nhau xem, phim thu hút từ trẻ em đến người cao tuổi. Nhà mình cả nhà 3 thế hệ đều xem và mê mới lạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-12-2016 17:20:11 | Chỉ xem của tác giả
DOTS là hiện tượng của năm nay mà
Khó có một phim nào có thể có dc sự phổ biến như vậy
Đợi thêm lễ trao giải cuối năm
Songsong oanh tạc các giải thưởng nữa
thank bạn vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-12-2016 18:39:52 | Chỉ xem của tác giả
cho hỏi thứ hạng là thứ mấy thế ạ. hahahha
2016 chỉ có Hậu duệ là đủ sức tạo xu hướng cho Hàn
không thể phủ nhật sức hút của bộ phim từ dàn chính đến dàn phụ

Bình luận

chết cười =))) t lại tưởng chủ thớt edit sau nên chế chưa kịp đọc chứ  Đăng lúc 7-12-2016 08:46 PM
giời ơi c có đọc tin ko đó =)) thôi cũng ko bắt c đọc nữa, thứ 4, xong nha, tạm biệt  Đăng lúc 7-12-2016 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-12-2016 19:04:17 | Chỉ xem của tác giả
Đa số phim nào hot t cũng đều xem
Riêng DOTS càng xem càng thấy hay, t thấy phim hay, thông điệp truyền tải cũng ý nghĩa mà mấy thím chê bình thường mà nổi được vậy (phim truyền hình Hàn mà đòi phi thường cỡ nào không biết ), chắc gu t coi phim đơn giản quá
Chúc mừng DOTS nha
Cảm ơn chủ thớt!!

Bình luận

yep =)) phim ban đầu nghe quảng cáo tưởng đao to búa lớn nhưng thật ra lại mang rất nhiều ý nghĩa đối với cuộc sống thường nhật, xem rất gần gũi, cute  Đăng lúc 7-12-2016 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-12-2016 19:25:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim hay và ý nghĩa đến thủ tướng Thái Lan cũng hâm mộ và khuyến khích người dân xem. Mà có bạn bảo không ý nghĩ thì chịu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-12-2016 20:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Dots là bộ phim hay, ý nghĩa nhân văn sâu sắc từ những cách thể hiện nhẹ nhàng, cách tiếp cận của Dots từ từ nhẹ nhàng như cuộc sống vốn có, những niềm vui, những bài học ý nghĩa, những hạnh phúc đơn giản được tỏa ra từ Dots cũng đơn giản như cuộc sống hàng ngày, chỉ cần đứng im ta cũng có thể cảm nhận được, thế mà những bạn bảo không ý nghĩa, ko sâu sắc thì mình dám chắc trong cuộc sống hàng ngày bạn đã bỏ lỡ rất nhiều khoảnh khắc vui vẻ, hạnh phúc nhỏ nhặt của cuộc sống, những câu truyện nhỏ nhưng ý nghĩa to lớn bởi vì bạn đang đuổi theo những thứ hạnh phúc mộng ảo, loay hoay trong những thứ bạn cho là sâu sắc nhưng có lẽ cả đời bạn không bao giờ nắm bắt được. Nhưng không sao quan điểm cách sống mỗi người thôi, chúng tôi bằng lòng với những điều đơn giản trong cuộc sống ^^
Một lần nữa chúc mừng DOTS có được vị thế này như đại đa số mọi người công nhận ^^
Thanks bạn thớt đã dịch nhé ^^

Bình luận

cmt chất :))  Đăng lúc 7-12-2016 08:42 PM
một like cho chế =))  Đăng lúc 7-12-2016 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách