Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Tình Cuối Chân Trời / Roy Rak Hak Liam Tawan | Mario Maurer & Taew Natapond Temerak | Vietsub Ep 11 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 21-9-2014 09:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim Thái mà đóng bối cảnh của Nhật, phải nói là như xem phim Nhật vậy đó. Cảnh phim thì là ở Nhật rồi, các diễn viên ăn mặc và học theo phong thái của người Nhật nữa. Nhưng mình thấy vẫn còn chút gì đó của hơi hướng phim Thái đó là xây dựng nhân vật nữ chính quá hiền đi.
Phải nói là nhân vật Seiko đẹp như hoa anh đào vậy đó nhưng quá hiền và mỏng manh, gió thổi cũng bay nữa chứ nói gì đến cô nhân vật nữ ác kia. Suốt ngày bị cô Aiko nắm tóc mà không kháng cự gì cả.
Còn cô Aiko này cũng tội nghiệp, nhưng thấy có chút hơi phi lý là cô ta dữ vậy mà lại bị làm hại mà không dám lên tiếng gì cả. Mình thấy xét theo logic thì cô ta phải tìm cách trả thù chứ.
Còn chuyện tình của Takeshi và Reiko thì đẹp như tiểu thuyết rồi. Hy vọng phần sau giữa Ryu và cô vợ hứa hôn sẽ khác hơn. Cô vợ sắp cưới này có vẻ không phải là người yếu đuối đâu.

Bình luận

Phần 2 có vietsub đến ep 7 ngoài box phim rồi đó bạn, tên phim là Ánh Dương Rực Rỡ ^.^  Đăng lúc 21-9-2014 03:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 19-11-2014 14:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Hi moi nguoi,
Minh co bo truyen The Risung Sun series bang tieng Thai. Khong biet o day co ai muon volunteer dich bo truyen nay de chia xe cung moi nguoi khong? Email lien he minh: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 20-11-2014 11:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Hi moi nguoi,
May ngay qua minh tim khap tren mang nhung khong thay co sach cho bo phim nay dich ra tieng anh and tieng viet.
Minh muon thuc hien project de dich bo truyen nay. Neu ban nao co hung thu tham gian, xin email minh o: [email protected].
Cam on.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 2-2-2015 20:14:26 | Chỉ xem của tác giả
hay quá nhiều ý , mình thích cặp takeshi và sheiko quá đi ! nhiều cảnh trông mặt mario dỗi dỗi sheiko nhìn thương như cún ý nhưng mà đáng yêu vãi . Cặp của ruy và mayumi thì có vẻ vui vẻ hơn , kiểu trẻ hơn nên vui tính hơn , nhưng mà giận dỗi nhau nhiều hơn cặp kia )
Nói chung là quá thích film này quá , xem liền 1 lèo hết 2 phần luôn ý ) nhưng mà ý kiến cá nhân mình cứ bị thích phần đầu hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 19-2-2015 21:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết cả 2 phần phim. Phần 1 mình thấy theo kiểu tình cảm lãng mạn, nhẹ nhàng, nhìn Takeshi và Seiko ngọt ngào quá xá, đôi khi có mấy câu thoại mình thấy hơi sến (đây là cảm nhận chủ quan của mình). Phần 2 thấy có phần vui vẻ, trẻ trung hơn 1 xíu, chắc do nhỏ tuổi hơn, tính cách của Mayumi và Ryu cũng ương bướng, khá mạnh mẽ nữa. Tình cảm trong phần 2 hình như cũng ít hơn phần 1 một chút có lẽ do cả 2 cứ cãi nhau hoài rùi thêm mấy vấn đề gia tộc đau đầu nữa.
Tổng kết lại, phim hay, diễn viên đẹp, like
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 29-5-2016 12:16:20 | Chỉ xem của tác giả
2 cặp đôi đẹp quá xá,cảnh đẹp người đẹp mới xem lại lần thứ n mà vẫn thích,dàn diễn viên chính quá đỉnh,cả 2 couple đều đẹp đôi và ăn ý,mỗi đôi một vẻ một màu sắc vô cùng dễ thương hi vọng họ sẽ sớm tái hợp trong một dự án chung nào đó

thích Takeshi và Seiko hơn chút xíu,ngọt ngào lãng mạn ghê

cr: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 9-11-2016 21:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 30-6-2017 13:17:17 | Chỉ xem của tác giả
Banj naò có link Fshare hoặc drive chia sher mình với. Các liink phía trên đều hỏng cả rồi. Mình cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 17-1-2018 11:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Không biết chủ thớt có fix link Utorrent lại đc ko, link phần HD die hết rồi huhu. Mình muốn xem lại phim này quá. coi từ lúc mới làm sub 4 năm trc mà giờ coi lại ko đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 19-4-2019 21:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến phim qua TV nhưng không ngờ các bạn kites cũng thực hiện phụ đề cho phim, thật quá tuyệt vời, mình thích nhất phần 1 này của serie phim và nhất là nhân vật nam chính. Mình xin cảm ơn các bạn kites đã thực hiên phụ đề và chia sẻ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách