Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Tình Cuối Chân Trời / Roy Rak Hak Liam Tawan | Mario Maurer & Taew Natapond Temerak | Vietsub Ep 11 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 9-8-2014 01:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Không biết cái cảnh giường chiếu kia là bạn Seiko đã nói cho bạn Takeshi là mình chưa có bạn trai chưa nhỉ
Nếu ko hài chết mất khi bạn thủ lĩnh suốt ngày nói anh ko chạm vào em, một năm sau trả em về lại Thái cho bạn trai của em  
Đùa thôi, chứ bạn thích sự kích thích như vậy từ biên kịch, ít nhất cũng thêm miếng hương vị cho sắc nữ. Bao lâu nay coi phim Thái hoài, mỏi mắt mới thấy được cảnh hot vậy
Cũng hy vọng bạn Na cũng sẽ có được cái cảnh giường chiếu như vậy cho thỏa lòng fangirl

Bình luận

Sao anh tưởng ác quá vậy anh :)  Đăng lúc 9-8-2014 10:52 PM
thế nên mới có cái bed scene ấy, TKS hồi giờ tưởng S bị Sato 'thịt' rồi, nên k muốn S thêm tổn thương. Giờ mới vỡ lẽ TKS là ng đàn ông đầu tiên của S  Đăng lúc 9-8-2014 02:01 AM
S nói từ khi TKS từ viện về nhà rồi bạn, S cũng thừa nhận tình cảm của mình, đoạn tắm hồ cũng backhug rồi bảo ko muốn phí thời gian đc hạnh phúc w TKS nữa   Đăng lúc 9-8-2014 02:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 9-8-2014 03:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Mới bỏ nhà đi mấy ngày hnay quay lại thấy nhà mình xôm quá, xôm hơn lúc e có ở nhà nhiều
Đọc cmt mọi người up vui ger, nhưng có vẻ hạ bớt nhiệt độ hơn ban đầu lúc mới up rồi
Do lý do mạng miết va du hí nẻn bỏ từ tập 4
hnay ngồi cày 1 phát luôn thật thích mà
Vì coi 1 lần nhiều quá nên cảm xúc lẫn lộn ko thể  nói gì về phim nên mình quyết định tào lao mó lao ngoài ngoài 1 chút

Chẳng là...nhà mình toàn gơ nhỉ
Nhưng các bạn ko biết đó, có 1 người bí ẩn đang rình rập nơi đây, mình nói thật nhé, và người í là nam và có khi là siêu cuồng phim nhé
Chẳng là, khi chưa bt có subteam, mình có nhờ bạn í tìm giúp bản raw
Bạn ấy sau khi ném link cho mình và phán rằng: "Đúng là con gái, suốt ngày phim vs ảnh."
Vậy mà tuần trc khi mình đang tạm ngưng ko coi phim, bạn í nt hỏi link web sub phim bla bla
Sau khi chỉ giúp tận tình, bây giờ bạn í từ vai người bị động đã bắt đầu sì poi ngược lại cho mình (những ng mình ko coi phim)
Vì nghiện phim và nhờ bạn bè bên Thái tìm phim giúp, trái tim hé bỏng của bạn bị tổn thương sâu sắc khi bị bạn bè troll
Đại khái là khi chương ra chap 7  vs may  cả mấy cái hình chap 8 trên instagram bạn bị bạn bè troll rằng sau này bạn Aiko sẽ đc lấy Takeshi, Seiko lấy Sato thế là bạn ấy gào khóc và bắt  đầu chửi trời chửi đất, chửi biên kịch đạo diễn bla bla vì đã xây dựng 1 câu chuyện quá máu chó

Xong khi có phim...bạn í cũng bay vào nói vs mình nhầm này nhầm kia buồn cười ghê gớm

Mình kể chuỵen dà dòng để hiện hình góp vui 1 tí là 1, đưa ra cho mọi người thấy con zai 1 khi ghiền phim thì khỏi bàn nhé
Thứ 3 và quan trọng là nhà mình có người bí ẩn, các bạn sắc nữ tránh soi mạnh cảnh giường chiếu nhé

Bình luận

ơ thế bạn í làm sao mà ko nên soi mạnh cảnh giường chiếu =]]  Đăng lúc 9-8-2014 01:06 PM
1 n=bạn trai bạn mình :3  Đăng lúc 9-8-2014 12:19 PM
nhà mình có ng bí ẩn? Ai thế bạn?  Đăng lúc 9-8-2014 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 9-8-2014 08:45:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình có một thắc mắc là tsao trong phim Thái, đạo diễn rất ưa chuộng đưa vào mấy cảnh kiểu siêu hot *nhá hàng* như là cởi trần ôm nhao nè, tắm chung nè, các anh main vồ vập vào các e nữ nè, R*pe nè ( cực kì hay gặp)  
Nhưng mà sau khi đưa vào một đống mấy cái 18+ 20+ đấy thì đạo diễn rất là ki bo trong việc cho mấy cái kiss tử tế, toàn là giả kiss, kiss trán...mà chỉ ở rate 12,13+. Nói thật là đến phim hoạt hình còn có kiss tử tế hơn phim Thái, làm các fangirl khó chịu vô cùng. Tsaooo vầy ????

Bình luận

hiếm nó mới quý bạn ạ, thế nên cái cảnh giường chiếu của TS mới hot hòn họt thế :))  Đăng lúc 11-8-2014 08:25 AM
pin anong hình như có hồi nào xem rồi hay sao ế nhưng ko thik quả đầu bù xù lúc đầu của nam chánh với cả chủ yếu mềnh thik xem hot của naya vs cả bạn Oh thôi :<   Đăng lúc 10-8-2014 08:43 AM
ờ ờ đúng roài đó bạn!coi Pin Anong của WM đi b, k thì coi La Ruk Sub Kop Fah đang onair này!siu siu hót luôn ^_*  Đăng lúc 9-8-2014 10:18 PM
Pin Anong của CH7, hêhê, hot đúng nghĩa luôn, hồi CH5 làm Sood Sai Parn trong MV thì có mà trg phim thì ko, làm mình hụt hẫng mất mấy ngày :(  Đăng lúc 9-8-2014 12:04 PM
nhà mình mần CH3 nhiều hơn 2 đài kia, real kiss thì hiếm lắm bạn ạ, góc quay là chủ yếu, hồi xem Sawan Biang của Ken-Ann là bạo lắm rồi đó. Còn muốn hot thì thử   Đăng lúc 9-8-2014 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 9-8-2014 17:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn ơi cho mình hỏi, lâu rồi không theo dõi nên tin tức lạc hậu
Phim này cặp đôi Yadech là phụ cho cặp kia hả???
Mình cực thích cặp này, phim nào cũng xem cả, tự nhiên thấy thích dễ sợ. Phim gì mà toàn người đẹp không i, xem mà đã cái con mắt :X:X

Bình luận

hế hế me too  Đăng lúc 11-8-2014 08:25 AM
Đúng rồi bạn. Rising Sun series bao gồm: Roy Rak Hak Liam Tawan (Tình cuối chân trời) là phần 1. Phần 2 là Roy Fun Tawan Duerd có Yadech đóng chính sẽ chiếu vào 21/8.  Đăng lúc 9-8-2014 06:14 PM
thế mình đang xem phần 1 hả :) :)  Đăng lúc 9-8-2014 05:51 PM
Phim này là series, có 2 phần. Phần 1 Yadech đóng phụ, qua phần 2 sẽ là nhân vật chính.  Đăng lúc 9-8-2014 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 9-8-2014 18:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Đợi phim này của Nadech và Yaya suốt từ những năm cuối đại học mà đến giờ phim mới phát sóng và còn tiếp tục phải đợi một thời gian nữa mới đến phần của 2 bạn trẻ. Cảm ơn subteam nhiều nhé, mong các bạn tiếp tục cố gắng :">

Ngồi hóng phim hoàn thành, chắc là đợi hết mới dám xem cho đỡ hồi hộp. :">

Bình luận

vừa xem từ từ, cùng bình luận và hóng ep mới cũng vui lắm á bạn ;)  Đăng lúc 10-8-2014 04:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 10-8-2014 01:12:05 | Chỉ xem của tác giả

Đã có link Ep 7, torrent SD, HD page 1
Chúc nhà xem vui vẻ, ngủ ngon

Bình luận

olala cuối cùng đã có rồi cảm ơn subtaem nhiều  Đăng lúc 10-8-2014 03:55 PM
cảm ơn bạn nhiều ♥  Đăng lúc 10-8-2014 09:54 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 10-8-2014 14:59:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho hỏi có ai có link tiếng Anh của tiểu thuyết The Rising Sun ko ạ? Tiếng Thái thì mình xin chịu
Mình lục muốn banh cái google mà thu thập được ko hơn 10 đoạn truyện của The Rising Sun 1 đã được dịch sang tiếng Anh
Thậm chí đã lội vào FB của tác giả Nara để hỏi xem chị ý có dịch tác phẩm sang tiếng Anh ko?
Kết quả lùng sục của mình chỉ thấy đc vài đoạn dich của 1 bạn Thái trên IG và 1 bạn khác có blog là minujunior.

Bình luận

ặc siêu nhân giấy chưa đủ trình đọc novel đâu, nếu muốn mình có thể mua trên ethaicd rồi, nếu đủ trình mình đã dịch cho mn cùng xem rồi =]] cơ mà thanks F nhé.   Đăng lúc 16-8-2014 11:32 AM
@nxuyen91: siêu nhân Xuyên có đọc nổi Thái k? F có cuốn Roy Fun nè, F sẵn sàng chụp hình một, hai trăm trang cho đọc lun :)) còn cuốn Roy Rak thì k có :-(  Đăng lúc 16-8-2014 08:08 AM
Đơn giản là vì phần 2 18+ :)))) bạn Ryu chung tình mà sở khanh lém (trong truyện, mình chỉ tìm đc vạ đoạn mà thí bạn í sở khanh qué =]]]]]]]]]  Đăng lúc 11-8-2014 05:49 AM
Mình còn muốn đọc cả Roy Rak Hak Liam Tawan kia, đa số Eng là phần Roy Fun Tawan Duerd ko à :(  Đăng lúc 10-8-2014 10:15 PM
Tiếng Thái bik mình nhưng mình ko bik nó :))))) Mình tìm đc mí đoạn tiếng Anh cũng vui lắm :)))  Đăng lúc 10-8-2014 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 10-8-2014 22:52:10 | Chỉ xem của tác giả
stormmusic2503 gửi lúc 10-8-2014 02:59 PM
Mọi người cho hỏi có ai có link tiếng Anh của tiểu thuyết The Rising Sun ko ạ? Tiếng Th ...

Mình cũng muốn đọc Roy rak hak liam tawan bản tếng anh á b nhưng mình lục tung google ra cũng kiếm k thấy b nào biêt đc link thì post lên cho mình với  nha.  Mình đang bị cuồng cp Oh-Taew dù biết c này có ng iu r thôi thì ship 2 ng trên phim v TT
Thiệt tình lúc mới xem tập 1 ,2,3 mình chỉ toàn trông tới đoạn của Yadech thôi vì Oh-Taew lúc đầu hơi mờ nhạt thật nhưng càng xem về sau thì bị mê luôn r chemistry bay tung tóe mình ngồi lục lại cả Plerng Toranong Lofty của 2 a c ngồi coi tới coi lui )

Bình luận

Có tìm ra đi chăng nữa cũng chỉ thấy Ryu Mayumi Scence. Coi bộ 2 bạn trẻ naft Hót dữ :))))))  Đăng lúc 12-8-2014 05:18 AM
mình cũng thích đôi này.mà xem trong pkeng thì chị taew kiểu chanh chua chứ k hiền lành như phim này mình thích xem cảnh 2 anh chị cãi nhau  Đăng lúc 11-8-2014 12:49 PM
Link ở bên dưới bài post của mình đó bạn ^^  Đăng lúc 11-8-2014 05:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 11-8-2014 15:12:54 | Chỉ xem của tác giả
vài dòng sau khi xem ep 7
hớ, thấy tung cảnh hót quá chời rần rần dữ vậy mà vẫn chưa có trong ep 7

nhưng đc cái xem ep 7 tự dưng thấy mắc cười nhất là bạn Aiko và bạn Takeshi, bạn Aiko ep này dễ thương phết, chịu khó chăm chút cho chồng sắp cưới của bả từng chút 1, đã vậy đoạn ở sân thượng đẩy Takeshi đi bằng xe lăn còn bảo ko mệt, khuôn mặt của Aiko lúc đó trông rất rạng rỡ và hạnh phúc. Thấy cảm động thay. Thiệt tình nếu k phải vì tính bả chanh chua ( ngay cả bả cũng nói mình như vậy ) thì có lẽ mình ship cho Takeshi vs bả r . Lúc nhắc về kỉ niệm thuở ấu thơ của 2 người trông Aiko vừa đáng yêu vừa đáng thương, Aiko bảo là Chưa - từng - quên . Mà đoạn sau y tá hỏi sáng nay ăn gì chưa, Aiko đứng dậy đẩy cái bàn ăn vào y tá mà mắc cười . Chắc cô nàng hối hận dữ lắm khi bik tự mình hại mình rồi - đúng là 2 bạn chẻ kia đã hứa ko gặp nhau nhưng ai dè Sei bị Sato bắt cóc, mà ng chỉ thị lại là cô nàng chứ ai, đã vậy còn bị cướp mất , đúng là gậy ông đập lưng ông mà

bạn Takeshi - thiệt tình là yêu chết vẻ mặt của bạn í, bạn í dỗi ko muốn ăn thức ăn của Aiko, y hệt cái từ bơ phờ mà Ryu đã nói

bạn Taro thì có 1 ng cha nghiêm khắc thật, lúc nào cũng chăm chăm kiểm soát mình, bắt phải thề nữa cơ mà. Cơ mà hình như lời thề cũng có tác dụng thì phải, bạn ấy nấu cháo thịt cho Sei và ba mình, nhưng rồi lại nói vs Takeshi là Sei nấu, còn bảo người sẽ nhanh chóng hồi phục nếu được chăm sóc bởi ng mình yêu . Tâm lý phết

bạn Ryu thì ko khi nào mà ko bựa cả, nghe nói là phần 2 bạn Ryu đóng chính, có cảnh 18+ vì anh chàng này thuộc dạng trăng hoa sở khanh ăn chơi . Cơ mà ko bik phần 2 còn cặp Oh - Taew đóng ko, hi vọng có xen lẫn 2 ng này vào hihi .

Quên nói là lúc cuối ep 4 thì phải, bạn Ryu đóng vai công tử ăn chơi ngồi ve vãn gái ở quán bar của Sato, ta nói sao mà đẹp trai cực kì nha , đôi mắt sắc, tóc vuốt ngược. Kiểu đó thì k hiểu sao cô nàng Mayumi đã nắm giữ đc trái tim của chàng ngay từ lúc gặp đầu tiên nhể ^^

Bình luận

bạn Aiko đúng là đáng thương thật  Đăng lúc 12-8-2014 10:17 AM
7 nam theo dõi Mayumi, để cho em ấy chuyên tâm học. Chơi gái để quên em nhưng ko que^n đc, cuối cùng lại bị lợi dụng suýt mất mạng. Haiz...  Đăng lúc 12-8-2014 09:31 AM
hế, quả nhiên như e nghĩ, vậy là bạn Takeshi đẹp trai điềm đạm sẽ k làm thủ lĩnh nữa, cùng tìm chân trời mới ở Thái vs Sei. còn Ryu thì lên thay  Đăng lúc 12-8-2014 08:54 AM
Kể ra cũng tội từ khi lên làm thủ lĩnh sợ Mayumi bên cạnh mình sẽ gặp nguy hiểm cho nên ráng mà buông 1 câu vô cùng lạnh để ẻm chịu chia tay nhưng nhớ da diết   Đăng lúc 11-8-2014 09:14 PM
ngờ đc Aiko lại có thể độc đến mức muốn rạch mặt con ngta. Ep8 xem mình còn thấy thông cảm w Satoshi nữa kia, cơ mà tuần này thì Aiko lại bắt đầu giở trò á   Đăng lúc 11-8-2014 07:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 11-8-2014 19:36:47 | Chỉ xem của tác giả

Đã có Torrent SD Ep 8.
Chúc nhà xem vui vẻ.

Bình luận

mong có HD sớm hihi  Đăng lúc 12-8-2014 08:57 AM
Ôi cuối cùng cũng có vietsub tập 8 hihi cám ơn subteam nhiều, subteam post lên yt tập 8 được k ạ T_______T  Đăng lúc 11-8-2014 09:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Cảm ơn em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách