Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 22-12-2012 12:21:57 | Chỉ xem của tác giả
phim nay hay lắm, vừa hài vừa ý nghĩa; hy vọng các trường đại học ở Việt Nam có cách học đổi mới như thế; như thế sinh viên mới  thích đến trường :D
Rất thích nhân vật chinhsl thông minh, hài hước. Túm lại là phim hay, là sinh viên không thể không xem .Thank st đã làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 22-12-2012 13:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và ý nghĩa. Coi đi coi lại hàng chục lần vẫn thấy thích. Mỗi lần thấy yếu đuối chán nản mở ra coi, cười sảng khoái và yêu đời liền.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 22-12-2012 15:23:10 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay tuyệt vời
xem cả chục lần mà vẫn không chán
vừa vui vừa hài
và cực kỳ ý nghiã
ai chưa xem nên xem nha ^^
đảm bảo phim tuyệt vời
cảm ơn subteam nhìu nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 22-12-2012 15:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy hình ảnh về bộ phim này trên face, thấy các bạn ấy bảo hay lắm mà giờ lần đầu mình mới biết
hay là hòi bé xem mà không nhớ nữa
Nay vào cái thấy st tung phim này, hay quá, đúng lúc đang mong có 1 phim hay mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-12-2012 17:23:30 | Chỉ xem của tác giả
mình đang học đại học...
phải nói bộ phim này đánh trúng tâm lý quá trời luôn...
xem mà rút ra được nhiều bài học sâu sắc lắm... hix... phim Ấn này hay ngang ngữa triệu phú khu ổ chuột luôn.. @@!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 22-12-2012 18:50:40 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim cực chất vừa hài hước vừa xúc đông; giàu ý nghĩa nữa rất phù hợp với lứa tuổi sinh viên như mình
dù đã xem rồi ,mà nhìn thấy là liền vào down ngay phải xem lại mới được
cảm ơn st đã làm sub phim này
giáng sinh vui vẻ nha mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 23-12-2012 00:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi từ khi còn học đại học năm nhất và luyện đi luyện lại tới mấy lần
nhưng hồi trước coi engsub và chất lượng thì kém quá, bjo nhờ subteam làm lại bộ phim này thì còn gì bằng nữa
Hơi bị thik ông Virus nha
Đúng là phim vừa hài, vừa nhân văn. Tìm được 1 ng` bạn như Rancho thiệt không phải dễ gì
- Giúp cho Farhan thuyết phục bố mình tin vào khả năng và sở thik chụp hình của mình và cuối cùng đã thành công
- Giúp cho Raju vượt qua sự tự ti trong cuộc sống

Ngoài ra mình thik nhất là khúc cuối của bộ phim, cái anh mà mập mập xấu tính ý (lúc ổng vỗ mông vào phía rancho mà mình mắc cười)

P/s: Thanks subteam nhiều, down coi lại đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 23-12-2012 00:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam lâu lắm rồi mình mới xem được phim hay như thế này :d. bộ phim ý nghĩa như thế này phải đến 3 năm 0y mình ko được xem. Thích nhất là ông Racho quá thông minh và nghịch nữa. Cuộc đời ko phải lúc nào cũng bằng phẳng dễ đi nhưng cách sống của Rancho thì đáng để người ta khâm phục :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 23-12-2012 03:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Công bằng mà nói, 3 tiếng cho một bộ phim, quả là một giấc mơ dài :)
Trong mơ, bạn cười, bạn khóc, rồi bạn bước đến một HE rằng chúng ta sẽ hạnh phúc mãi mãi về sau
Phim cho thấy phần hiện thực của Ấn, khoảng cách giàu nghèo, mục tiêu lớn nhất của bậc cha mẹ đó bằng bất cứ giá nào, cho con có điều kiện học hành tốt nhất, và bước ra thế giới, cao nhất là làm một giám đốc ngân hàng ở Mỹ ... Giống như Việt Nam, TQ trong hiện tại và trong tương lai gần, áp lực học hành cao, số học sinh sinh viên đi học và ở lại làm việc ở nước ngoài càng ngày càng cao, tỷ lệ các bệnh tự kỷ, trầm cảm, tự sát ... cũng sẽ càng lúc càng cao
haizz
Không có gì nhiều để nói về một giấc mơ. Giấc mơ đẹp, và có lẽ nhiều người muốn mơ lại lần nữa

PS: bạn đóng vai Rancho nhìn qua có kiểu mặt và biểu cảm giống Tom Hanks trong Forrest Gump thế

PS2: Phim này khi chiếu tại TQ đã liên tục nằm trong top 10 phim doanh thu cao nhất trong nhiều tuần liên tục

Bình luận

ài, mình cũng cảm thấy chú ấy rất là giống Mr. Bean =))))  Đăng lúc 30-12-2012 03:54 PM
Thì đúng chú í được gọi là TH của Ấn mà bác:)) Cơ mà e lại trông giống ngài Bean hơn:))  Đăng lúc 23-12-2012 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 23-12-2012 10:46:21 | Chỉ xem của tác giả
Đã là sinh viên nên xem phim này
Một bộ phim rất hay và ý nghĩa về tình bạn, về giảng đường và tình thầy trò nữa
Đúng là "Nhất quỳ, nhì ma, thứ ba học trò" ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách