Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] True Detective - Cảnh sát chân chính - Vietsub E08 End

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-4-2014 23:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Đặt một slot cho bộ này , đã nghe thông tin về phim này là rất hay,nay có cơ hội được xem thì phải cổ vũ nhiệt tình thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-4-2014 08:35:58 | Chỉ xem của tác giả
choài tưởng có hàng nhào vô download, ai dè ngó cái title thấy Coming soon, chán như con gián...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-4-2014 15:34:52 | Chỉ xem của tác giả
và đây là điều mình đang chờ đợi mong ngóng từng ngày, :3 quả chuẩn luôn, một trong những series phim trinh thám cực hay luôn, điểm các tập toàn trên 9.0 imdb :3. đã coi vài tập nhưng kiểu này thì dừng hết chờ bản dịch của subteam quá :3. cảm ơn subteam ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-4-2014 17:24:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, phim hay phim hay.. Hóng hóng... Mình khoái thể loại trinh thám như thế này... Bữa coi xong Sherlock đang rầu rĩ vì không biết tìm phim nào nữa để coi thì thấy subteam giới thiệu phim này cùng với chữ vietsub 1 coming soon...

Chờ đợi chờ đợi... Đặt 1 vé để xem phim thui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-4-2014 18:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch nào Phim này nghe nói là IMDb là 9.4, khủng luôn
Hẳn là bom tấn của HBO đây, tất nhiên mình sẽ ko thể bỏ lỡ phim này rồi, lại đúng đề tài mình yêu thích
Ko biết là xem phim này có đau đầu nữa, chắc là phải cực kỳ rắc rối đây
Ủng hộ ST, mong ST ăn uống ngủ nghỉ thật tốt để làm phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-4-2014 08:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Có gì hót có gì hót? Phim hình sự là sở thích của mình rồi, nhìn trailer mà hóng quá đi mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-4-2014 00:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim lỗi nặng phần âm thanh rồi nhóm sub ơi! Trước tiên, âm thanh quá nhỏ, ban đầu còn tưởng là bị mất âm thanh, phải bật to gần hết cỡ mới thấy có âm thanh, mà từ đầu tới cuối chỉ có phần âm thanh nền, còn phần tiếng trong phim hoàn toàn bị mât
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-4-2014 10:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá, down về xem thì ko thấy tiếng người nói đâu hết Mong subteam sớm fix lỗi này Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-4-2014 01:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim quả thực rất hay, ngay từ hai anh cảnh sát, các anh có thể trái ngược nhau về tính cách nhưng khi hành động quả thật hoàn hoản quá đi.
PS: các bạn nào tiếng anh Okie thì nên xem bằng Eng Sub vì phim dùng khá nhiều từ lóng cũng như điển tích điển cố

Bình luận

bạn xem phim có bị mất tiếng ko ?  Đăng lúc 25-4-2014 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-4-2014 08:04:56 | Chỉ xem của tác giả
Mọt phim của phim trinh thám, welcome to True Detective, chẹp chẹp chẹp, cày phim thôi. Không biết có hồi hộp như các phim khác không nhỉ, nói chung là mục TV series của Kites rất rất chi là hay. Cứ như Break Prison với cả Pretty little liars ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách