Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] True Detective - Cảnh sát chân chính - Vietsub E08 End

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-9-2014 11:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Đợt Emmy vừa rồi Matthew lỡ giải nam diễn viên chính xuất sắc nhất cũng buồn. Mặc dù mình cũng rất thích Breaking Bad nhưng vì phần 2 Matthew không tham gia rồi nên sẽ không có giải thưởng gắn với bộ này rồi.
Mong rằng phần 2 có nội dung cũng hay như phần 1.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-12-2014 17:58:32 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và đặc biệt quá , mình rất thích những thể loại phim trinh thám tâm lý , nhưng không biết có ra phần 2 không nữa , thấy kết thúc còn nhiều tiếc nuối quá  thanks subteam , mình mới coi 1 lèo 8 tập  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-1-2015 12:31:23 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này quá đi. Nghe bình luận là hay lắm. Hi vọng sớm có bản sub. Cám ơn subteam nhìu nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-2-2015 21:36:15 | Chỉ xem của tác giả
xakhalin89 gửi lúc 23-12-2014 05:58 PM
phim hay và đặc biệt quá , mình rất thích những thể loại phim trinh thám tâm lý , như ...

Nghe nói là sẽ có phần hai nhưng không có Matthew tham gia bộ này nữa. Không biết họ sẽ xây dựng cốt truyện như thế nào nữa, mình cũng rất là tò mò về phần hai. Phần một rất xuất sắc không biết phần hai sẽ như thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-7-2015 08:44:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem phim này mà ngay từ đầu đã thích nhân vật cảnh sát Rust Cohle do Matthew McConaughey như mình không?  Ngay từ tập một mình đã thấy đây là một người đàn ông rất đặc biệt rồi, rất thông minh, chỉ biết đến công việc, tuy nhiên giao tiếp xã hội lại hơi kém, xem mấy đoạn các đồng nghiệp phát bực khi phải nói chuyện với Rust mà mình buồn cười kinh khủng. Mình cũng thích nhân vật Maggie do Michelle đảm nhận: rất đẹp và duyên dáng, tốt bụng nhưng không may lấy phải ông chồng quá lăng nhăng, xem phim mà thương cho chị ấy quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-10-2016 13:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim serise hay nhất mình từng coi. cảm ơn nhóm dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-10-2016 23:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Đợt Emmy vừa rồi Matthew lỡ giải nam diễn viên chính xuất sắc nhất cũng buồn. Mặc dù mình cũng rất thích Breaking Bad nhưng vì phần 2 Matthew không tham gia rồi nên sẽ không có giải thưởng gắn với bộ này rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-10-2016 23:04:38 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 25-10-2016 23:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 9-12-2016 12:03:11 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra ban đầu xem True Detective chủ yếu vì lỡ thích quả mông của anh Matthew McConaughey trong Dallas Buyers Club =
Nếu như bạn kiên nhẫn xem đến taapj4, thì sang taapj5 gần như không thể rời mắt được
Một series đáng xem đó mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách