Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Imitation Game - Trò chơi giải đố - Benedict Cumberbatch, Keira Knightley - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-5-2015 20:02:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem qua hay với nhiều điều mới. Mình rất thích thể loại trinh thám, suy luận phim này thì hay khõi nói rồi. Cảm ơn các bạn subteam nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-5-2015 20:10:12 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết phim ra sao nhưng vẫn tải về vì poster và review có vẻ hấp dẫn quá. rất thích những bộ phim như thế này, thik Keira Nightley
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-5-2015 23:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là anh Benedict chỉ hợp với những vai thiên tài, Sherlock và phim này giống như là đo ni đóng giày cho anh ấy, hâm mộ kinh khủng
Phim thì không chê vào đâu được rồi, nhưng dòng phim tư liệu thì luôn phải bám sát lịch sử. Thành ra kết thúc phim lại tàn nhẫn và đao đớn quá. Không rơi nước mắt được vì nhịp độ phim quá nhanh, nhưng thương xót không thể tả nổi. Thế mới biết là thiên tài thì bạc mệnh, không biết có đúng 100% lịch sử không nhưng chả nhẽ chính phủ không có chế đỗ đãi ngộ đặc biệt dành cho "anh hùng dân tộc" à?? Bóc lột xong thì "say goodbye", tiền không danh tiếng không, bắt hủy hết cả công trình nghiên cứu rồi tâm huyết của người khác mà không được một cái gì, đến tận cùng thì dồn ép người ta vào chỗ chết?? *trái tim tan vỡ không icon nào tả nổi*

Một phút thương xót cho bác Alan thật

Thế mới biết, nhà nước ta đãi ngộ tốt quá ))) Từ đời cha chú đến đời con cháu luôn :v

Bình luận

à tận năm 2012 thì nữ hoàng Victoria có trao kỷ niệm chương danh dự cho Alan zòi, và cũng bị lesgislation hóa cái luật hôn nhân đồng tính. mình nhớ mang mang thế  Đăng lúc 31-5-2015 02:17 AM
phim này là kịch bản chuyển thể đó bạn, muốn biết chính xác thì bạn google, wiki để đọc :D kịch bản có làm cho câu chuyện hơi bị dramatic :D  Đăng lúc 29-5-2015 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-5-2015 23:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ ủng hộ, coi phim trí tuệ cho mở mang trí tuệ nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-5-2015 02:30:23 | Chỉ xem của tác giả
that's really a great movie ever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-5-2015 09:11:58 | Chỉ xem của tác giả
phim lịch sử là loại phim mình thích nhất sau phim khoa học viễn tưởng đó. xem trailer thấy hình ảnh rất sống động chân thực, toàn diễn viên đẹp. rất mong được xem phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-5-2015 11:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Benedict của tôi a Sherlock của e
Xem rồi mà hôm nay vào thấy kites có vietsub vẫn ko kìm được phải down ngay và luôn
Tks subteam nhiều nhaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-5-2015 20:29:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy poster có mặt chú Benedict là phải nhảy vô luôn và ngay
Yêu chú già quá nhèo và cũng yêu subteam nhiều nha
Giờ bay đi xem phim đơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-5-2015 21:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Tựa phim có vẻ hay và hấp dẫn.
Nhưng chưa biết phim thế nào.
.
.
.
Thôi thì down về xem rồi comment tiếp vậy!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-5-2015 12:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới coi hôm qua, thực sự rất hay.
Bất ngờ khi Alan là Gay, bộ phim quá ý nghĩa. "Based on true story" là kết rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách