Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Gia tộc hoa lệ/ 华丽一族/ Lý Hân Nhữ, Lý Học Khánh, Cao Dĩ Tường [Vietsub E24 End]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-5-2013 10:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên đẹp quá ^^. Mình rất thích. Những phim có nội dung hấp dẫn là một chuyện, cộng thêm cả bối cảnh đẹp, dàn diễn viên bắt mắt lại càng hấp dẫn hơn. Cảm ơn các bạn đã làm sub nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-5-2013 11:59:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới, phim mới!!!! Đọc qua nội dung thấy có vẻ hay. Cảm ơm các Subteam đã trans và up lên. Nhưng diễn viên này mình ko quen mặt lắm. Nhưng mình thích nội dung của phim này. Mong chờ ngày lên sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-5-2013 19:18:18 | Chỉ xem của tác giả
ôiiii anh Cao Dĩ Tường đẹp trai quá. anh ấy là mẫu người mình thích hí hí
mong chờ phim này quá.
mình muốn down về để ngắm anh ấy thôi hehe
cuồng trai đẹp điên đảo luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-5-2013 17:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Trời trong lúc đang rên rỉ chờ đợi Lịch Xuyên thì vớ phải phim này, đạo diễn "Không kịp nói yêu em" thì phải coi rồi. Trông có vẻ hay, hy vọng có chút ngược ngược coi cho nó . sướng. Lại là Cao Dĩ Tường nữa, thì phải tranh thủ coi phim này thôi. Trước khi Lịch Xuyên ra ;)) Mà dạo này Tường ca phủ sóng hơi bị nhiều ah. Thích quá :">
Hy vọng sẽ có sub sớm :) Mình hóng từng ngày ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-6-2013 19:08:26 | Chỉ xem của tác giả
ui phim này cò vẻ hay đấy, có cả diễn viên mình thích nữa chứ, anh cao thật đẹp đẹp trai, mê anh từ phim đẳng cấp quý cô, anh vừa ga lăng vùa lãng mạng nữa chứ. hóng phim này.
thank subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-6-2013 01:18:08 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nhìn poster thấy diễn viên nữ lãnh lùng thế, xem lại mới thấy là Lý Hân Nhữ, tững đóng vai Hằng Nga trong Bảo Liên Đăng tiền truyện, không biết trong phim này chị ấy đóng thế nào, đặt gạch chờ thui, tks sub team vì đã làm cho mình 1 phim mà có diễn viên yêu thích,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-6-2013 22:58:46 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ phim này được đánh giá rất cao , cũng rất được yêu thích. nghe thế kể cũng mừng.
Nhưng e rất xin lỗi anh Cao là e sẽ không xem phim này của a đâu {:428:} Vì e sẽ chỉ xem những phim nào a được đóng nam chính và là 1 người tốt thôi.{:440:}
Phim này đúng vào đề tài thời trang , nghệ thuật mà em ko thích mấy, anh laij còn bị ngược thê thảm : vừa bị quỳ, vừa bị tát {:432:}
Vốn dĩ đã mặc định trong đầu là Cao Dĩ Tường và Tiêu Tuấn Diễm là 1 đôi hoàn hảo rồi nên khó để xem phim này lắm :  ( mặc dù mấy cảnh đánh nhau của anh nhìn rất ngàu {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-6-2013 22:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thấy mới chiếu tập 1 trên VTV9 lúc 17h hôm nay nè , bật qua thì thấy cuối tập 1 rồi nên ko biết ra sao nữa :D .

Ko biết kịch bản TQ có chỉnh sửa nhiều ko , hồi coi bản của HQ thích cái vai của Jang Dong Gun hơn là cái anh kia mặc dù là nv này làm khổ nữ chính nhiều quá , thấy nv này đặc biệt cá tính , có cảm giác nửa chính nửa tà , rất iu nữ chính nhưng chỉ vì trả thù mà làm tan vỡ một mối tình đẹp , thật đáng tiếc :( . Hồi đó coi cứ mong nữ chính và anh này sau cùng trở lại bên nhau nhưng tiếc là nữ chính vẫn ko tha thứ cho him và iu cái anh kia , mà anh kia cuối cùng lại die một cách lãng xẹt :)) , cho nên lúc đó vẫn nhen nhóm một tia hy vọng là trong tim nữ chính vẫn còn một chút gì với người cũ , rồi hai người sẽ có cơ hội tái hợp , nhưng cảnh cuối cùng nữ chính nhìn ảnh biểu diễn trên sàn mà lại tưởng tượng ra anh kia làm mình thất vọng dễ sợ . hic :( .

Hình như Cao Dĩ Tường đóng vai của Jang Dong Gun , xem qua trailer vẫn cứ thích nv này hơn , dù phim có chỉnh sửa kiểu gì thì kết thúc của nguyên bản vẫn ko thay đổi được , hic :( .

Bình luận

Đó là lý do tự nhiên thấy tội anh Dĩ Tường quá. huhu kết thúc không đẹp cho anh Tường. Ấn tượng quá mạnh bởi Lịch Xuyên  Đăng lúc 11-6-2013 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-6-2013 07:57:10 | Chỉ xem của tác giả
[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.01.KITES.VN.mkv.torrent

Link down page 1, chúc các bạn đầu tuần vui vẻ. HD coming soon...
Tốc độ ra phim: 1-2 tập / tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-6-2013 13:06:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lại phim"người mẫu"của HQ do Jang Dong Gun đóng đã từng làm bao nhiêu khán giả say mê vì từ cốt truyện phim đến dàn diễn viên quá tuyệt vời không biết trong phim này có thể so sánh với phim cũ không vì theo mình thấy phim cổ trang của TQ xưa nay vẫn hay hơn những phim xã hội,thấy quảng cáo với dàn người mẫu thật và đề tài thời trang hấp dẫn hi vọng trong phim này  sẽ không làm khán giả thất vọng so với phim trước đây .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách