Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Gia tộc hoa lệ/ 华丽一族/ Lý Hân Nhữ, Lý Học Khánh, Cao Dĩ Tường [Vietsub E24 End]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 10-7-2013 16:39:12 | Chỉ xem của tác giả
tr.trang1991 gửi lúc 10-7-2013 00:23
Phim này hình như trước có chiếu trên tv rồi. Kênh nào thì mình không nhớ rõ lắm, h ...

Ak ak đi tù thiệt sao? Mình tưởng anh Chân mới là nam 9 chứ sao Triệu Vũ Thiên lại thành nam 9 vậy? Nếu như thế chắc mình ko dám coi nữa vì thất vọng quá.

Bình luận

uk Lý Chân đi tù xong về làm lành với Kiêu Dương.Cuối cùng vì đỡ nhát dao mà Vũ Thiên ra đi.Kiêu Dương không biết cuối cùng có chọn Lý Chân không?Kết cục mở   Đăng lúc 21-7-2013 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 12-7-2013 08:21:47 | Chỉ xem của tác giả
[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.04.SD.KITES.VN.mkv

[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.04.HD.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.   

Online youtube:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 13-7-2013 07:57:57 | Chỉ xem của tác giả
[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.05.SD.KITES.VN.mkv

[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.05.HD.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Online youtube:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 14-7-2013 20:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình có coi trên vtv9 đc mấy tập, thấy cũng hấp dẫn nhưng bị vướng lịch học nên tập coi tập bỏ
Bây giờ thấy kites mình vietsub thì ngồi down cày lại lun :))
Thắc mắc ko biết hồi kết sẽ ra sao nữa :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 15-7-2013 00:20:36 | Chỉ xem của tác giả
phim gì mà, toàn zai xinh gái đẹp đóng,
ngồi ngắm thôi cũng đã cái mắt lắm r
:x
hóng phim quá, không biết có nên xem trc k hay đợi đến khi sub đc 2/3 r mới xem nhỉ,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-7-2013 10:26:10 | Chỉ xem của tác giả
[C-ZONE]Gia.Toc.Hoa.Le.06.SD.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ. HD coming soon...  

Online youtube:

Bình luận

phim hay, mình hóng từng ngày, thanks ST nhìu lắm :xxx  Đăng lúc 18-7-2013 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-7-2013 07:06:26 | Chỉ xem của tác giả
phim này có nhịp điệu giống phim unbeatable nhỉ. Mà cũng là dùng dàn sao đẹp như mơ còn gì. Mong rằng nội dung cũng cuốn hút như vậy. Rất mong chờ. Ủng hộ một chút nhá. Mong các bạn nỗ lực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-7-2013 09:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Bạn đã từng biết đến game Bộ gia từng một thời gây sóng gió giang hồ?

Hay bạn chưa từng nếm trải cảm giác mỗi tối chủ nhật đầy vui vẻ đó?

Không sao, vì chúng tôi sắp quay trở lại

Lợi hại hay ăn hại hơn xưa còn chưa biết ^^, nhưng chúng tôi đảm bảo sẽ giành cho bạn những phút giây đặc biệt nhất, và thật nhiều cơ hội bỏ túi vào xèng, í lộn, bỏ xèng vào túi!

Hãy đến với chúng tôi, gameshow Bộ gia vào mỗi 8h tối thứ 6 hàng tuần tại

~~GAME SHOW BỘ GIA~~ CÙNG CLICK CÙNG VUI

http://kites.vn/thread/-game-sho ... vui-401149-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-7-2013 16:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên chính của phim quá tuyệt vời, đẹp theo mọi góc nhìn rồ{:418:} i. Nhưng về diễn xuất thì phải coi lại. Nhiều chỗ khá cứng, nhiều chỗ bị phô{:448:} , xem phim mình chưa thấy được sự thuyết phục cũng như lôi cuốn cần có mà giống như đang xem một bộ phim thần tượng hơn{:420:} . Mình hy vọng các tập sau sẽ khá hơn, và có lẽ là khá hơn thật, vì ngay lúc này, khi xem xong tập 6, mình vẫn quyết định theo dõi cho đến hết, hy vọng phim sẽ ngày càng tốt hơn nữa!{:412:}

Về tuyến nhân vật, nói giả dụ như một người chưa từng xem bản gốc thử đi, mình vẫn nghĩ là cuối cùng Nữ chính sẽ thành với Vũ Thiên, vì motip loại này quá quen thuộc{:425:} . với cả mình thấy cái gọi là "tình cảm" của Lý Chân và Nữ chính vẫn rất gượng, chưa thể gọi là tình yêu{:440:} . Mình mong sẽ có nhiều đột phá hơn vì cho dù bản gốc rất thành công, nhưng ăn một món mãi sẽ nhàm. Và cái motip này bị nhai đi nhai lại quá nhiều lần từ những phim trước rồi nên nếu bê nguyên xi vào đây thì sẽ không hợp lắm! ^^{:424:}

Nhưng phim vẫn rất hay, và mình vẫn rất mong những tập tiếp theo đây! Cảm ơn các anh chị ST vì đã làm việc vất vả để vietsub được tuyệt vời như thế đấy! Thực tế nếu phim này vietsub ko khéo sẽ mất 50% cái hay của phim rồi!!! 5ting!{:444:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-7-2013 09:58:40 | Chỉ xem của tác giả
bubi2009 gửi lúc 19-7-2013 16:29
Dàn diễn viên chính của phim quá tuyệt vời, đẹp theo mọi góc nhìn rồ i. Nhưng  ...
Thực tế nếu phim này vietsub ko khéo sẽ mất 50% cái hay của phim rồi!

Câu này là sao bạn? Bạn nói rõ hơn được không? Mình không hiểu ý bạn cho lắm. Nếu subteam vietsub có gì lỗi thì bạn báo để mình biết nhé. Mình cũng không đảm bảo là phim hoàn hảo được, chỉ cố gắng hết sức có thể, nếu có gì không hài lòng thì bạn góp ý nhé. Cảm ơn bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách