Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Lucky One - Bức ảnh định mệnh (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-11-2012 03:41:40 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong Bangkok Knockout lúc 2h và xem tiếp phim này đến giờ =)) Một là hành động bạo lực và một là tình cảm lãng mạn, chả liên quan gì đến nhau cả, nhưng lại thấy cả hai phim đều hay =)) không thể giải thích được nữa, lên cơn cuồng phim rồi

Ngoại trừ việc Ben tự nhiên không biết nghĩ thế nào lại chạy ra căn nhà gỗ trên cây dẫn theo cái chết của Keith vào cuối phim, còn lại toàn bộ đều chỉ có thể dùng một chữ để hình dung: great!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-3-2013 11:44:01 | Chỉ xem của tác giả
cái chết của Keith mình thấy thật không đáng, nó làm cho phim kém đi 1 chút. hễ ngăn trở tình yêu của nhân vật chính là bị die sao, đau nhất là gỗ đè, chết chìm nữa!!!
con chó của Logan quả là đẹp, chủ nào tớ nấy, cả hai đều quá sức đẹp trai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-3-2013 23:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Túm lại, film nội dung loãng nếu không muốn nói là lãng. Tình tiết không cao trào đặc biệt đoạn kết về cái chết của Keith. Mình còn đặc biệt không thích cách nghĩ của Beth về việc đổ lỗi cho Logan khi cho rằng Drake chết vì tấm hình lẽ ra là lá bùa hộ mệnh của Drake mà Logan đã nhặt được, thật nực cười. Việc chỉ mình còn sống sau rất nhiều việc xảy ra với bạn bè anh ấy đã là 1 vết thương lớn tới mức anh ấy đang đấu tranh từng ngày với chấn thương tâm lý sau chiến tranh & để có cuộc sống mới. Sống sót không phải là lỗi của anh ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-3-2013 17:48:00 | Chỉ xem của tác giả
phim của  Nicholas thì mấy cảnh lãng mạn khỏi nói rồi, từ the last song đến the note book, dear john
mà nhân vật nữ có vẻ già hơn zac, nhìn không đẹp đôi lắm
chỉ hơi bất ngờ khúc cuối phim người chồng cũ của nhân vật chính chết, đầu phim hơi ghét vì ổng hống hách, nhưng ổng vẫn hy sinh thân mình để cứu con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-4-2013 22:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là hồi coi High School Musical thấy anh Zac cảh đẹp tí nào...
vậy mà phim này, nhìn cực kì manly và cực chất, đôi mắt xanh thật là thu hút và quyến rũ...
Ôi Zac ơi, em yêu anh mất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-4-2013 16:38:02 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất nhẹ nhàng và ý nghia, vẫn là thể loại phim ưa thích của mình :D

Mình rất thích diễn xuất của Zac trong phim này, thực sự thì Zac diễn rất hay mà sao đóng ít phim vậy :( phim này hình tượng người đàn ông trưởng thành từng trải trông thích quá :D

Thank subteam nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-4-2013 19:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng sao thấy bạn bè coi chê Zac Efron đóng không đạt, nói rằng Zac chỉ đạp trai chứ không thành diễn viên được. Mình xem lại kỹ thì thấy Zac diễn có chút gượng và không thật, nhưng dù sao cũng đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-4-2013 08:42:02 | Chỉ xem của tác giả
lại một câu chuyện lãng mạn rất Nicolas Sparks. phim của bác này mình đã xem hết và nhận thấy phim nào cũng hay và ý nghĩa ý. Zac Efron đáng yêu hồi High School Musical giờ ra dáng đàn ông manly quá rùi thks ST đã dịch phim này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-5-2013 21:22:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi truyện của Nicholas Sparks thì hay miễn bàn rồi
có thêm Zac đóng nữa
nhất định phải xem phim này mới được
nhưng bạn nào hảo tâm giữ seed cho mình với nha :(((((((((((((((((((((((((((
mình down mãi mà ko đc gì cả :((
cám ơn nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-5-2013 20:30:05 | Chỉ xem của tác giả
hix. bây giờ mình mới xem phim này. nhìn anh Zac  manly chết người luôn. lột bỏ hoàn toàn vẻ  đệp trai cute của High school musical, thay vào đó là sự trưởng thành, quyến rũ.
mình thật sự bất ngờ vì hình tượng này. {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách