Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Lucky One - Bức ảnh định mệnh (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-5-2013 00:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Gửi lời cảm ơn chân thành cũng như lời động viên khích lệ tới subteam!!!! Bộ phim có cốt truyện lãng mạn và khá đơn giản thế nhưng không kém phần hấp dẫn. Một bức ảnh định mệnh d8a4 đưa tới một tình yêu thầm kín và sâu sắc. Xem phim xong thấy thật khó ngủ. Tuy là lúc viết những dòng này không phải mình vừa xem xong nhưng cảm giác đó là hôm bữa coi xong ấy!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-5-2013 19:59:29 | Chỉ xem của tác giả
thích chị nữ chính quá đi mất phim hay lãng mạng nam chính nữa chính đều đẹp cả sub cũng rất hay hình ảnh đẹp nữa yêu kites quá chừng thich mấy cái thể laoi5 phim nhẹ nhàng thế này nak cảnh nóng thế là vừa tầm 18+ nhiều phim nóng quá không dám xem nhưng phim này nhẹ nhàng lãng mạng và rất là dễ thương yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-5-2013 14:57:14 | Chỉ xem của tác giả
một trong những phim hiếm hoi của Nicholas Sparks mà kết thúc có hậu {:180:}
mình thấy cốt truyện khá hay và độc đáo nhưng cách diễn của diễn viên dường như chưa lột tả hết được các diễn biến tâm lý nhân vật
kết phim tuy có hậu nhưng cái chết của ông bố thì hơi lãng xẹt, mà mình thấy phim nào của Nicholas Sparks kịch bản chết cũng lãng xẹt như thế, cách giải quyết tình huống hơi kém thực tế {:139:} nhưng dù sao đây cũng là 1 bộ phim tình cảm lãng mạn mang tính giải trí cao, đáng để xem trong những lúc rỗi rãi {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-6-2013 04:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Nội dung cũng hay và ý nghĩa đấy chứđểu down về xem thử.
Mình đặc biệt rất thích những Bộ phim chuyển thể tử sách như my sister's keeper chẳng hạn {:301:}
Cảm ơn subteam rất nhìu {:301:}{:306:}{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 31-7-2013 17:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Thấy phim được chuyển thể từ tiểu thuyết của Nichjolas Sparks là mình down về ngay mà không cần suy nghĩ vì chất lượng của nội dung phim đã được bảo đảm rồi chỉ không biết diễn xuất của nhân vật thế nào thôi. Mong là kết có hậu chứ mấy cuốn tiểu thuyết của Nichjolas Sparks thì đều...TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 1-8-2013 14:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này {:286:}

Nội dung lãng mạn pà cố. Nhất là cái vụ cầm bức hình đi tìm người rồi thành người làm công và yêu? Nhưng
hình như mình thấy tình yêu bắt đầu là khi a í nhìn thấy bức hình lúc ngoài chiến trận cơ.

Ôi tình yêu, thật kỳ lạ {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-8-2013 12:33:18 | Chỉ xem của tác giả
đã coi truyện của phim này rồi, rất là mê mẩn cái cách nhân vật nam tìm đến cô gái chỉ bằng trực giác của sự tìm kiếm, hy vọng.
diễn xuất ok, chỉ không thích diễn viên nữ do tuổi tác thực tế bên ngoài khá chênh lệch và có gì đó không tự nhiên khi diễn trong phim
anyway, till a good movie to watch :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 28-8-2013 20:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Nicholas là tuyệt vời, ở nhà có cả tủ truyện của ổng, giờ thì đọc xong cả chỉ việc ngồi đây chờ phim đóng xong thôi! The Lucky One tuyệt vời nhất, cả A Walk to remember nữa! Cảm ơn SubT nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 30-8-2013 22:58:01 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là ko nhìn kỹ anh nam chính cho đến khi coi bản review phía dưới.
Giật mình nhìn lên, hóa ra là Zac.
Với mình, cậu Zac này chẳng vai u thịt bắp hay nói chung là hình tượng trong HighSchool Musical đã đóng đô hóa cho anh này làm mình không biết thực sự trong bộ áo lính anh ta sẽ như thế nào.
Thôi thì cho mình 1 cơ hội để đổi mắt, nhìn xem Zac thay đổi hế nào vậy.

Down thôi ^^ {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-9-2013 07:27:46 | Chỉ xem của tác giả
Nicholas có nhiều tác phẩm hay và cực lãng mạn
Thích phim này lắm cơ
Xem xong tự nhiên thấy tin trên đời có thứ gọi là định mệnh

Bình luận

comt ngắn dùng nút "bình luận" comt bài tài bài post link down ở page 1  Đăng lúc 16-9-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách