Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] 30+ Vẫn Còn Xuân / 30+ On Sale - Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-2-2014 19:42:02 | Chỉ xem của tác giả
nghe tên phim gần gần giống mình ý nhỉ
sắp 30 đến nơi rồi vẫn ế
xem tý cho có khí thế :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-2-2014 20:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi, làm ơn chỉ dùm mình phần mềm để xem phim này. Mình không xem được. Mình sử dụng nhiều phần mềm lắm mà vẫn không xem được.

Bình luận

oh t thấy rùi ...thank nha  Đăng lúc 21-2-2014 01:06 PM
ơ. bạn cài torrent down xong r coi, vd KM player là đc, chứ phần mềm nào đâu bạn?  Đăng lúc 20-2-2014 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-2-2014 08:15:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình còn tí nữa là chuẩn bị bước sang 30 rùi, vẫn chưa chồng con gì, ham mê vui chơi, đàn đúm, đọc tên phim đủ hiểu nhân vật này có nét giống những người độc thân như mình đây, 30 thì đã sao, haha, tuổi tác chả là gì đối với tâm hồn luôn trẻ trung mà, haha, phim có lẽ hài hước đây, lâu lầu xem phim đúng lứa tuổi, đánh trúng tâm lý này cho yêu đời, chứ ko bị la lối sao k lấy chồng mãi cũng ngán chít được, cảm ơn các bạn subteam, phải down phim về xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-2-2014 22:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lâu rồi nhưng vẫn phải hóng nhỉ <3
Nghe nội dung thấy phù hợp với các chị các cô công sở, diễn viên nhìn rất hợp với vai xD!~
Cảm ơn sub team nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-2-2014 00:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Bài được mua sửa lúc  21-2-2014 12:26 AM

Bài được mua sửa lúc  21-2-2014 12:25 AM

Anh bốc sư có tấm lòng và trái tim đỏ rực như..than nướng thịt xâu nầy đã bốc lạc quẽ, đã không nhìn ra khi người con gái đang đau khổ vì bị phụ tình lại hoảng hốt trong cái tuổi vượt 30 cận kề thì sẽ không bao giờ sáng suốt được, đủ bình tỉnh được đễ nhận ra ai mới..hình như là tình yêu với cô! Nên anh bốc sư cứ lẻo đẽo song hành với vỏn vẹn nụ cười thơm mùi nước chấm để cuối cùng mới phải toát mồ hôi mà đạp xe trên đường cao tốc để trao món quà mình đã phải..chui đầu vào tủ lạnh mà..thí nghiệm! Mấy ông cảnh sát trong phim đúng là..bạn dân đầy đủ nghĩa đen và nghĩa bóng!
Xem phim thích nhất cái triết lý..cây bút chì! Người ta luôn đi tìm những cái rối rắm, hiếm hoi kể cả..đắt giá mà không thấy cái giản dị nằm ngay trong tầm tay! Những giọt mồ hôi ngắn dài của một anh bốc sư gieo quẽ bằng những xâu thịt phết nước chấm không phải cận kề và giản dị hơn anh nhà giàu có hai chú chó cưng nhưng lại không hề..nhớ nổi cái tên!
Phim dễ thương như những quẽ bói bằng vết răng trên xâu thịt nướng! Dv vào vai bốc sư ở những phim khác vô cùng..bụi bặm nhưng phim nầy thì lại hơi..ẻo lã nhất là..dáng đi!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
•Mia• + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-2-2014 13:30:00 | Chỉ xem của tác giả
ah t pit roy có phải là bộ phim thơ ngây đài loan chuyển thể từ bộ truyện cùng ten
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-2-2014 13:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Siêu thích chị Laila Boonyasak phim này make up tone nude xinh dễ sợ ( Chị cứ theo concept trẻ trung tươi mới như này có phải tốt k Thỉnh thoảng lại thấy đổi hình tượng già khú ra = Thích từ hồi chị mới đóng phim cơ Xem phim này 2 ng đẹp đôi quá nữa Và. Arak Amornsupasiri!!!!! xin người đừng buộc tóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-2-2014 22:50:32 | Chỉ xem của tác giả
mới nhìn cứ tưởng là phim gắn mác 30+ chứ? làm mình hơi giật mình. Diễn viên khá là xinh. Down ủng hộ nào! p/s: thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-2-2014 09:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Oa Oa Oa phim mới àh.

nghe qua thấy có vẻ khá là hấp dẫn

chờ hóng sub xem phim thôi

dạo này đang không có phim để xem mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-2-2014 12:22:41 | Chỉ xem của tác giả