Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] 30+ Vẫn Còn Xuân / 30+ On Sale - Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 16-5-2014 09:35:48 | Chỉ xem của tác giả
muốn xem phim này quá, bạn nào chỉ cho mình đường dẫn down phim về nhé, mình không thấy đường link đâu cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-5-2014 04:16:14 | Chỉ xem của tác giả
phim hài hay ^^ thỉnh thoảng cũng rớm rớm nước mắt cái đoạn chị này mắng anh kia trong nhà vệ sinh, thương thật đấy. 7 năm trời, không yêu nữa, cảm thấy không hợp hay gì đó thì nói cho ngta một câu... đằng này ỉm ỉm rồi đùng cái làm đám cưới @@
Thích cái đoạn kết phim , đúng là có duyên có phận, kiểu gì cũng tìm đến nhau thôi. Anh diễn viên chính dễ thương dữ dội :">
__
Tuy nhiên: mình thấy có một số đoạn hơi lố phim xem để vui thôi, nhưng thật sự bị sạn thì cũng hơi khó chịu, kiểu diên viên quần chúng kịch quá :v kiểu anh Tây ấy đúng là ko chuyên, nhìn cảnh nào cũng ngơ ngơ rồi xông vào chưỡi sếp ngta mà giật được hợp đồng gì đó ra xé tung bay ngớ ngẩn. Rồi cái đoạn chị này từ sân bay về... anh kia chuyển nhà nhanh thế hẳn là xài dịch vụ tên lửa express
không liên quan nhưng "mú ping" ăn vs "khao niếu" thì quả là số zách, cũng mong yêu được 1 anh bán thịt nướng đẹp trai như thế tha hồ ăn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-6-2014 10:54:27 | Chỉ xem của tác giả
30+ là từ 30 tuổi trở lên, mới thoạt nhìn cái tựa phim, cứ tưởng phim 30+ (hơn gấp đôi 18+) mà hoảng hồn! Kaka! Gì chứ phim Hài Thái thì mình rất kết, đúng gout của mình! Thanks ST nhiều lắm nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 18-6-2014 17:06:41 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ad. Chưa xem phim mới xem trailer thấy hài hài rồi dự phim hay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-7-2014 17:02:47 | Chỉ xem của tác giả
Tên film rất sáng tạo !!! Phim hay vô cùng. Càng ngày cang thích phim thái lan... Love love love...subteam cố lên nhé<3 <3.!!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 5-7-2014 14:12:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái tình tiết hài hước của nó khá nhộn
Nhất là những ông chú, bà thiếm to béo hay xấu duyên á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 9-7-2014 08:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và vui lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-7-2014 00:08:23 | Chỉ xem của tác giả
how to download from filehosting..
can someone tell me..
im new here .
dont know how to show the link..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 27-8-2014 20:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Haiz coi xong phim này tự dưng thấy mình cũng chẳng còn nhỏ gì.. mà chẳng có gì ngoài 1 đống nợ to tướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 7-9-2014 12:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Ing bị bạn trai lâu năm của mình bỏ rơi khi ngấp nghé ở tuổi "băm" (30). Thầy bói phán rằng nếu cô không mau chóng tìm người yêu thì phải đợi thêm 20 năm nữa mới gặp người đàn ông khác trong đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách