Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] 500 Days of summer

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-1-2014 04:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem film một lần, có lẽ vì thế chưa thể thấm hết những điều về tình yêu trong phim đề cập đến.
Nhưng xem xong phim, cảm giác buồn man mác, lại cảm giác có gì đó vui vui. Thích cách dẫn dắt tình tiết của phim, cả góc quay và màu sắc của phim nữa, biên tập rất đạt.
Và nữa là chị Zooey xinh không thể tả được, từng góc quay đều hoàn hảo. Nụ cười ấy, có người con trai nào có thể không yêu

Cảm ơn sub team. Đây là một trong số bộ phim hiếm hoi mình xem xong mà ko xoá đi <3 để lâu lâu xem lại, sẽ thấm được nhiều hơn nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-1-2014 10:10:47 | Chỉ xem của tác giả
500 days of summer dù sao cũng mở ra một lối đi thoáng hơn cho những quan niệm cố hữu về các mối quan hệ, cụ thể là bản thân mình, ít ra cũng đặt ít áp lực hơn vào các mối quan hệ, điều này khiến cuộc sống trở nên dễ thở hơn, và mình có những khoảng lặng để nhìn mọi việc theo hướng lạc quan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-1-2014 22:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng, lãng mạn. Cách dẫn truyện độc đáo. Kết thúc mở, Hè qua, Thu tới. Chắc vì những điều như vậy mà mình có thể xem phim này nhiều lần không chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-1-2014 22:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thời gian hơi lộn xộn một tí, nhưng mà nhìn chung là khá hay và có ý nghĩa.
Khá là khổ cho anh chàng Tom. Đoạn kết phim cho thấy có thể một chu kỳ 500 ngày nữa sẽ đến với anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-2-2014 19:46:55 | Chỉ xem của tác giả
chặc tết nhất không có việc gì làm ngồi mò lại các phim subteam làm mà chưa down về xem
đọc comment của các bạn thấy phim có vẻ hay và ý nghĩa nhưng không biết xem xong có hiểu không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-2-2014 21:55:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế nào cuối cùng a lại gặp autumn hả anh
Mà thích 2 ng này
Thích chị này dã man
Nội dung hay và đúng kiểu phim lãng mạn mà mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-9-2014 01:26:29 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích cách dựng của bộ phim này, cách nhảy ngày và sắp xếp các tình tiết phim rất độc đáo và rất lý tính theo đúng chất phương Tây. Đây là một trong những bộ phim nuôi dưỡng vẻ đẹp của tình yêu mà mình yêu thích thời thiếu nữ, bộ phim của những ngày hoa mộng!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-2-2015 16:44:34 | Chỉ xem của tác giả
thực ra mình không thích mấy cái film dạng này lắm
với mình, yêu là yêu, không yêu là không yêu
thích là thích, không thích là không thích
1 mqh nhập nhằng với cách được cho là định mệnh hay duyên số j j đó làm mình thấy khó hiểu
chẳng nhẽ cứ nhìn thấy 1 người rùi cho rằng đó là định mệnh của mình thì có quyền thay đổi và làm tổn thương người khác sao, cứ thấy vô lý thế nào ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-2-2015 21:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team. Đọc phần tóm tắt nội dung có vẻ rất hợp với mình. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-2-2015 22:30:09 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá , thật có ý nghĩa tuy đã xem từ lâu rồi nhưng giờ lại tại về xem lại và nó vẫn rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách