Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Prison Break -(Vietsub Completed All Seasons)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 3-2-2012 19:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này thật sự là bom tấn!! Dán mắt coi cả ngày mà vẫn muốn coi lại.  Bộ phim này xứng đánh với những giải thưởng mà nó đạt được ^^
Thanks Subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 6-2-2012 21:53:50 | Chỉ xem của tác giả
ô hô, bây giờ mới biết E-zone nhà mềnh cũng làm sub cả bộ Prison Break này.. Cái dạo nó chiếu trên TV, xem được đến ep 10, hay 11 gì đấy của p1.. Cứ mỗi tối VTV3 lại xón ra 1 tập 45p mà quảng cáo thì thôi rồi...
Nhân tiện, công ty có net trọn gói, tốc độ nhanh.. thế là để máy down nguyên cả bộ 4 season với lại tập Final Break về xem...
Hồi đấy, chỉ cực mỗi cái là tìm sub rất chi là vất vả, vì cứ toàn bị lệch timing thôi...
Bây giờ thì hay rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 9-2-2012 16:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Season 4 ep 16 part02 link MF hỏng rùi,  mấy a fix hộ e ...                                                          .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-2-2012 12:38:44 | Chỉ xem của tác giả
ui, thấy mn làm sub phim nỳ làm mềnh nhớ quá
Cái hồi hè năm ngoái, à ko hình như là năm ngoái nữa a~{:398:}
Cứ tối đến là ngồi dán mắt dô cái TV, ai nói gì cũng ko nghe, ko đi đâu hết, cứ gọi là bất di bất dịch ý{:398:}
chưa có bộ phim nào làm bấn loạn đến mức đó.^^Nhất là Michael, thôi rồi bị mê anh nỳ lắm lắm!!!!{:418:}
Phim hay thế nào thỳ khỏi cần bàn cãi lun, ko có từ ngữ nào có thể diễn tả hết độ tuyệt vời của nó
Xem xong khắc rõ))Ai chưa từng xem phim nỳ coi như hối hận cả đời lun~{:432:}
Cảm xúc vẫn vẹn nguyên như ngày nào, đã từng khóc rất nhìu vì cái chết của Mike, đã từng ước ko bik bao nhiu lần giá như đó đừng là sự thật.Nhưng ngôi mộ đó, dòng chữ đó, cả cái đoạn nhạc cuối phim nó như ám ảnh mềnh đến tận bây giờ.

Chỉ mún nói đơn giản là: Mình yêu Miller, mình yêu Michael-Sara, mình yêu Vượt Ngục...4rever~

Nói ra thỳ nhìu kỷ niệm lắm, khoảng thời gian Vượt Ngục phát sóng thật khó quên, ước mơ của mềnh cũng đc bắt đầu từ đó~

Bình luận

Bạn nói chí phải, Mình ban đầu ko tin là MS chết, coi đoạn cuối xong thì thấy buồn và tiếc vô cùng !!!  Đăng lúc 24-12-2012 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-2-2012 01:44:42 | Chỉ xem của tác giả
sau khi nghe rất rất nhiều lời giới thiệu thì bây h đã mò vào đây xem^^

mình thích phim kiểu này, vừa xem vừa thấy phục biên kịch và diễn viên, và tất nhiên, còn được ngắm giai đẹp nữa:P bây h mới hiểu tại sao bạn mình lại hâm mộ anh Micheal như thế:))

sẽ cố gắng tu luyện all seasons trong thời gian nhanh nhất, hồi hộp không tốt cho tim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-2-2012 14:33:17 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là tình tiết dẫn dắt và phát triển quá đỉnh luôn. Còn nhớ ở cái đoạn Sarah bắn bà mẹ của M để cứu anh trong khu nhà kho bỏ hoang đấy. Chỉ có 1 téo thế mà cũng dựng hẳn được thành 1 tập mới...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-2-2012 13:46:56 | Chỉ xem của tác giả
thấy các bác bình luận dữ quá.....e cũng tính kéo về xem thử.....mà cho e hỏi phim này chỉ có 4ss hay sao ạ...thấy tiêu đề là vietsub completed all season mà đọc comment có vài bác nói còn phần 6 rồi final break gì gì nữa.......zậy là sao...

Bình luận

có 4 phần, phần 5 là phần thêm vào, có 2 tập thui dở lắm đừng xem  Đăng lúc 19-2-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-2-2012 18:02:34 | Chỉ xem của tác giả
nếu đúng là Miller lồng tiếng của M.Scofield thì quả thật là giọng anh ý nghe rất hay. Có ai xem Resident Evil chưa? hình như là phần 4 thì phải, anh ý đóng vai anh đặc nhiệm ấy... mặc đồ lính, đệp zai lắm cơ ạ...

Bình luận

Cóa, cóa mình cóa xem phim ó nè. Mà phần 5 của của R.Evil ko có mặt Miller, hơi buồn 1 tí rồi sau đó bị phim cuốn hút => đỡ buồn  Đăng lúc 24-12-2012 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-3-2012 15:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Tập 10 season 1 pass giải nén là gì vậy, có ai biết thì nói cho mình biết với                           
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-3-2012 02:04:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim cực hay....
hichic, vì mình  PR dữ quá, nên có ng từng nói "ko thích và cũng ko xem phim bộ, dài lắm, mấy ss xem bao giờ mí hết" blah blah .. đã phải nói "em còn giữ ss2, 3, 4 chứ? a xem 1 lèo ss 1 rồi, h bỏ không chịu nổi" ha ha
Đấy, sức mạnh của zai xinh gái đẹp nó là như thế đấy. Vì zai đẹp nên mí dán mắt vào xem, dán rồi thì mạch truyện của film làm mình ko muốn dứt ra và cũng ko thể dứt ra nữa :(
Hôm rồi vừa xem lại... sơ sơ
hihi, xem rồi mà vẫn hồi hộp, xem lại mà vẫn lo lo =)))))

Bình luận

thế bạn có còn giữ từ ss2 trở đi ko? mình dang xem dở mà link die hết r:( mình ở hn  Đăng lúc 9-3-2012 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách