Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Prison Break -(Vietsub Completed All Seasons)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-9-2012 21:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Đã leech về cả 4 season tuy nhiên còn mấy tập link hỏng hay sao ấy. Cảm ơn chủ thớt và subteam nhé.
Check dùm mình Ep4 S3. Ep4 S4 và Ep16 S4!!!! thanks uploaders
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 13-11-2012 15:27:14 | Chỉ xem của tác giả
thanks chủ thớt và subteam nhìu...
mình down cả 4ss ròi... nhưng còn ep4 s4 và ep11 s4 là ko down đc... check lại dùm mình với nhá... film hay wá mà ko coi típ đc chắc chết wá ^^
----------
đã down đc hết ròi... link vẫn còn tốt :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 16-11-2012 14:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Up thêm link thay thế cho những bác nào cần
Chú ý: đã đổi tên lại 1 chút để có thể xem 1 phát từ đầu đến cuối ko bị nhảy tập vì khác tên)
http://www.fshare.vn/folder/L9N4E9FL7G/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-11-2012 20:26:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ra từ hồi 2005 mà chưa xem nhỉ
Link re-up không biêt tốc độ thế nào nhỉ trước giờ không down fshare nên không rành lắm, phải có rapidshare hay torrent thì hay biêt mấy
Nội dung là hình sự là thấy hấp dẫn
Tình hình là mình đang có một bộ phim hình sự 3 ss rồi (đủ cả bộ nhá) nhưng mà là bản Raw và cực kỳ tức là tìm sub viet lẫn eng điều không có, vậy là down xong để đó luôn hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 19-11-2012 08:19:34 | Chỉ xem của tác giả
fshare ko có vip thì down hơi cực
được cái bộ này nhẹ
ko có vip muốn down nhanh thì đành nhờ leech vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 29-11-2012 19:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Không có Utorrent ạ :(
Hóng Utorrent :(
Phim hay mà k down được về thì chán quá.
Chưa được xem phim này nữa.
Chán ơi là chán :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 24-12-2012 20:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Suni_tuntun gửi lúc 4-3-2012 02:04
Phim cực hay....
hichic, vì mình  PR dữ quá, nên có ng từng nói "ko thích và cũng ko xem ...

tớ là tớ chúa ghét cái kiểu chiếu phim của mấy ông nhà đài VN nhá... mối tối há hốc miệng ra mặt mũi ngơ ngẩn ngồi xem 55p mà trong đấy có đến hơn 10p là quảng cáo. cứ đang xem thì lại "mẹ ơi, máy giặt đã có tay.." hoặc là "là một người mẹ, tôi luôn mong muốn con mình.." blah blah blah.... ghét ko chịu được
thế nên là cái dạo phim này mới chiếu được đến ep10 ở VTV3, tớ đã đi lùng sục khắp cái nơi, mò mẫm down raw về rồi kiếm mấy cái sub, ko có việt, nghiền lun eng... down vèo vèo vèo hết cả 4ss với tập final break nữa.... thế rồi luyện ngày, luyện đêm, càng xem càng ko bỏ được...
tiếc hùi hụi cái đoạn cuối anh ý đã vĩnh viễn ra đi để đem lại tự do cho Sarah và bé Micheal..
Mới đầu xem cái đoạn đồng chí Alex to nhỏ với M, thì ko hiểu lắm, nhưng sau này rỗi việc, xem lại thì đã hiểu là M tin tưởng Alex đến mức thế nào... haizzzz....
trong phim này, thật sự là phải khâm phục bà thím ( tự nhiên quên béng mất tên rồi) người tình của Đại tướng ấy... kết đôi mắt lạnh như băng của bả lúc nói "Are we cleared?" với Lincoln quá đi ạ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-12-2012 11:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Cóa' bạn nào koi The Dark Knight chưa nhể ? Hình như Mr. Mahonne đóng 1 đoạn ngắn ở đầu phim đó í ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-2-2013 22:52:39 | Chỉ xem của tác giả
phần 1 phần 2 coi thấy gay cấn ko rời mắt, phần 3 phần 4 có vẻ mọi chuyện đi vào nếp và kém hấp dẫn hơn. Ai hay xem phim HK TVB để ý sẽ thấy thủ pháp mấy phim hình sự và kể cả đặc trưng của TVB mang phong cách giống nhiều với phim Mỹ nên xem phim mình thấy hơi hướng quen thuộc đâu đó. Nhiều khi phim xử lý tình huống rất nhanh và bất chấp tính hợp lý (dù đa phần phim đc xây dựng khá hợp lý và chặt chẽ).
Ko kỳ thị gay nhưng xem phim ban đầu thích Wenworth Miller, xong đùng cái đọc tin anh ấy gay tự nhiên sốc sốc mấy ngày liền {:149:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-3-2013 17:40:53 | Chỉ xem của tác giả
Film này mình nghe lâu rồi nhưng chưa coi. Giờ có dịp down season 1 coi. Thấy hay quá. Thế là miệt mài mệt mỏi kéo cả bộ coi. Quá phê. Thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách