Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005-2014] Ca phẫu thuật của Grey - Vietsub Season 1 - 2 - 3 - 4 - 5 - 6 - 7 - 8 END | Season 9 E16 Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-10-2014 19:35:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
OMG, Subteam nhà mình đã làm phim này rồi. Cảm ơn mấy bạn nhiều lắm lắm.
Mình muốn xem phim này nhưng mấy ss đầu thì không có Vietsub mà xem không sub thì khá là quá sức vì nhiều từ chuyên ngành quá.
Đấy là một trong những drama hay nhất về y học rất đáng xem luôn. Giờ đã ra đến ss10 rồi, nhà mình cố lên nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-10-2014 11:02:12 | Chỉ xem của tác giả
aaaa đợi mãi, hóng mãi cuối cùng kites cũng đem grey về rồi xxx toẹt vời ông mặt giời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-10-2014 11:24:51 | Chỉ xem của tác giả
thích phim này mất rồi, thấy trên mạng có 4ss lại tưởng đâu mới ra có 4 mùa, hóa ra tới ss11 từ lúc nào rồi
nhà ta cố lên nhé, đừng làm phim này dở dang mình buồn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-10-2014 18:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Grey's Anatomy - SS1 - E03

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-10-2014 20:34:55 | Chỉ xem của tác giả
quyết định xem một bộ phim về y khoa
chọn phim này
thấy ko hối hận vì đã down về
bản tình ca nhẹ nhàng về chuyên ngành ngoại khoa
mình thích nội hơn
ko thích mổ xẻ
nhưng mà phim này xem được
thanks subteam
lại hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-10-2014 21:07:03 | Chỉ xem của tác giả
tớ được ông thầy giới thiệu cho phim này xem, mặc dù biết phim từ lâu rồi nhưng chần chừ mãi, cuối cùng cũng thêm động lực để xem
sếp bảo, xem để mà học thêm, cơ mà tớ xem xong chỉ có phát cuồng ntn T.T
cuồng c Yang, cuồng Burke, c Mer, a mộng mơ, thích đến mức thỉnh thoảng trong giờ tớ lại quay sang bảo đứa bên cạnh , m xem Grey 's Anatomy đi
hôm nào về cũng phải xem mấy tập, miễn học hành luôn
Chính vì vậy, t xin cảm ơn subteam vì đã sub bộ này, phim nhiều thuật ngữ, chắc chắn là không dễ dàng gì nhưng tớ hy vọng các bạn sẽ là hết cả bộ này, để những đứa cuồng phim và không giỏi tiếng Anh như tớ có thể down về lưu trữ nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-10-2014 13:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi bộ này luôn. Yêu subteam nhiều thiệt nhiều. Phim này mặc dù nội dung y khoa mà xem kích thích lắm lắm luôn. Thanks subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-10-2014 21:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Mai mình bận làm AHS: Freak show rồi nên tập 4 để tuần sau tung nhé. Bà con ráng đợi!
Phim đã dịch xong hết tới phần 4 rồi, giờ chỉ cần sync sub với QC lại thôi nên hàng sẽ lên nhanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-10-2014 21:13:59 | Chỉ xem của tác giả
nickpat gửi lúc 25-9-2014 06:59 PM
Ôi,cuối cùng Subteam cũng quyết định là sub film này  Có lẽ đây là series y khoa duy ...

Ôi hông, còn 1 series nữa cũng cực kỳ nổi tiếng . Dr. House í. Hay dã man con ngan lun í. Hy vọng sau bộ này thì nhà mình sub luôn House nữa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-10-2014 22:35:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nhưng nhiều lúc thấy lằng nhằng. Bác sĩ trong bệnh viện ngủ với nhau gần hết, công tư nhập nhằng không phân minh.
Chắc do mình là big fan của House nên khi xem phim này thấy sướt mướt và tình cảm nhiều quá. Dù sao cũng cảm ơn subteam đã làm bộ này. Đã nhiều lần lặp lại điệu khúc coi một vài tập ..chán..nghỉ...coi lại thêm vài tập..chán ...nghỉ...  nhưng nếu tốc độ subteam cứ từ từ mà tiến thế này chắc một lúc nào đó mình cũng sẽ coi hết he he
P/s: Không biết phát biểu câu này có bị ném đá không nhưng mình hoàn toàn không thích nữ chính, Grey. Cái miệng của cô diễn viên không biết cứ như thế nào ấy, không tự nhiên và làm mình cảm thấy cứ sao sao ấy. Phải chi đôn Addison hay Yang lên làm nữ chính thì cool phải biết. Hoặc Alex cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách