Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005-2014] Ca phẫu thuật của Grey - Vietsub Season 1 - 2 - 3 - 4 - 5 - 6 - 7 - 8 END | Season 9 E16 Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-11-2014 07:21:01 | Chỉ xem của tác giả
Xong ss1 chờ encode

Bình luận

Cá nhân mình lại thích cô vợ của chú này trừ vụ cô phản bội lúc đầu, thông minh, hấp dẫn và có chứng kiến :D  Đăng lúc 4-11-2014 06:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
itsyourday + 5 cảm ơn các bạn đã tham gia dự án.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 2-11-2014 20:58:44 | Chỉ xem của tác giả
Grey's Anatomy - SS1 - E09

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 3-11-2014 17:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Yeah... ST vất vả quá, mới đó mà đã xong season 1 rồi, down về ngay mới được
Hóng tiếp ss2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 3-11-2014 23:36:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này là phim về y khoa mà mình thích nhất
coi rất sướng,mấy mùa đầu là hay nhất luôn
mong có nhiều tập hơn để xem cho đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 5-11-2014 08:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, rất ư là ủng hộ phim này luôn.
Mình biết phim này lâu lắm rùi nhưng không coi được vì các đề tài y khoa rất khó nghe.
Phim này diễn tả tâm lý các bác sĩ đỉnh của đỉnh, bệnh nhân cũng biến thái vô cùng
Coi vietsub sướng cả người. Thanks subteam nhiều nhiều luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 5-11-2014 16:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Xong EP 1 SS2 chờ encode

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 6-11-2014 10:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Mê Grey ngay từ tập đầu tiên luôn. Lúc trước có thấy chiếu trên Star mà nghĩ không hay nên không muốn xem. Giờ mê mệt với Grey mất rồi
Mỗi nhân vật trong phim đều có tính hài hước cả, bởi vậy nên phim không nhàm chán người xem. Thích Yang và phát xít dã man luôn (hơn cả Mer)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 6-11-2014 18:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm lắm luôn, rất ấn tượng, xem 1 lèo hết 9 tập phim mới chịu đi ngủ. Thích Cái cách người ta kể về cuộc sống của bs thực tập sao mà đúng thế, chân thực vô cùng, còn rất cuốn hút nữa.
Cảm ơn subteam rất nhiều, mong chờ các phần tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 6-11-2014 22:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Grey's Anatomy - SS2 - E01

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 6-11-2014 23:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình vốn ngại xem những series có quá nhiều seasons nên lúc biết Grey's anatomy có đến 10 season (lúc mình chưa xem) cộng với không có hứng thú với phim về đề tài y khoa, cứ nghĩ mấy phim này chắc tập trung vào chuyện mổ xẻ hay chữa những căn bệnh hiếm gặp, những ca bệnh kỳ lạ nên bỏ qua không xem. Một lần vì không có phim gì để coi nên bật thử 1 tập Grey ai dè coi một lèo 6 tập đến sáng luôn. Mình xem 3ss khoảng 1 tuần, cũng may là lúc đó hè nên cũng rảnh. Kể từ đó Grey's anatomy nằm trong top những series yêu thích nhất của mình (mình đang muốn làm top 10 series của mình và hiện tại Grey đang ở vị trí số 1 ). Grey cũng khiến mình hết sợ những series nhiều seasons mà giờ chỉ mong Grey đừng kết thúc thôi. (Hơi tội các bạn trong nhóm dịch )
Lúc mình xem đến ss4 thì nhóm dịch đang làm đến nửa ss4, cũng nhờ vậy mình mới biết đến bạn Horus Tran và các bạn trong nhóm dịch đảm nhận Grey's anatomy. Mình cảm ơn các bạn vì đã tâm huyết với Grey's đến vậy, một bộ phim về y khoa đầy những thuật ngữ khó nhưng các bạn vẫn theo đuổi đến tận season 5 dù cho đây chỉ là một công việc không công, dù cho công sức của các bạn tên tuổi của các bạn không được nhiều người biết đến (mình cũng đã từng không biết ). Mình cũng biết các bạn đã từng phải tuyển thêm trans để tiếp tục dự án, lúc đó mình cũng muốn giúp đỡ cơ mà trình eng của mình cùi quá nên sợ làm vướng chân mọi người, cũng may là đã tìm được rồi,cũng vui vì Grey's được nhiều người yêu mến (nếu không có ai chắc mình cũng liều tham gia ). Các bạn đã vất vả nhiều rồi *cúi đầu*.
Khi nghe tin Kites dịch Grey's anatomy mình không nghĩ là bạn Horus Tran và các bạn trong nhóm dịch hợp tác với Kites đâu, mãi đến khi xem ss5 ep1 mới biết. Cũng mừng cho các bạn bới khi qua Kites công sức các bạn sẽ được nhiều người biết đến hơn và Grey cũng được nhiều người đón nhận hơn. Mong các bạn sẽ tiếp tục đi hết cho đến cuối con đường nhé. Mình chả biết làm gì ngoài việc âm thầm ủng hộ các bạn
Theo dõi qua FB của nhóm lâu rồi mà giờ mới chính thức có lời cảm ơn tới nhóm (một phần cũng vì mình không biết viết ở đâu hết ). Mong các bạn trong nhóm sẽ nhận được lời cảm ơn của mình (mình lội 10 trang thấy bạn Horus đọc hết các post hay sao ý nên cũng hy vọng ) và chúc các bạn gặp nhiều niềm vui và may mắn trong cuộc sống.

Bình luận

rất vui được làm quen với bạn, mình yêu cái Hội những người yêu thich phim truyền hình US UK ghê gớm, cung cấp bao nhiêu kiến thức bổ ích  Đăng lúc 13-11-2014 01:19 AM
nên mình sẽ dành thời gian xem hết ss1 xem sao, thấy giới thiệu hấp dẫn quá, mong là sẽ yêu Dr.House được giống như bạn ^^. Klp cơ mà mình cũng sinh năm 91 ý ^^  Đăng lúc 13-11-2014 12:03 AM
mình mới đọc giới thiệu bên Hội những người yêu thich phim truyền hình US UK bảo xem phim này phải thật kiên nhẫn ý  Đăng lúc 13-11-2014 12:02 AM
tiếc quá, mình cực kỳ cuồng bác sĩ House luôn, 1 nhân vật cá tính bậc nhất mà mình biết, phục sếp và anh bạn thân cứng tay có thể trị được ông này  Đăng lúc 9-11-2014 09:48 PM
thích phim có drama với lại tình cảm tí, dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã gợi ý cho mình nha, sau này mình sẽ xem lại House biết đâu lại thấy thích ^^  Đăng lúc 9-11-2014 09:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
itsyourday + 5 Bài viết hữu ích :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách