Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Zhou Xun - Châu Tấn (周迅)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-7-2012 09:39:09 | Xem tất
Dù còn nhiều vấn đề nhưng "Họa Bì 2" đạt doanh thu cao thế này, chúc mừng công tử trước ^^. Đang vô cùng hóng "Thính phong giả". Hy vọng ít nhất có thể được như "Phong Thanh" về nội dung.

"Họa Bì 2" lập kỉ lục doanh thu phòng vé

Với 685 triệu tệ thu được từ ngày công phá các rạp 28/6, "Họa Bì 2" đã trở thành phim điện ảnh nội địa đạt doanh thu phòng vé cao nhất.

Hai phim từng lập kỉ lục doanh thu phòng vé là "Nhượng tử đạn phi" của Khương Văn (676,6 triệu tệ) và "Đường Sơn đại địa chấn" của Phùng Tiểu Cương (673,6 triệu tệ).  Sau 4 tuần công chiếu, "Họa Bì 2" đã vượt qua hai bom tấn này để giành vị trí cao nhất.

Tin tức này gây ra nhiều phản ứng khác nhau. Có người cho rằng thật là "vô lý" khi chỉ trình chiếu một bộ phim ở định dạng 3D.

Trên các trang web xếp hạng phim điện ảnh, "Họa Bì 2" được đanh giá ít điểm hơn so với "Nhượng tử đạn phi". Đạo diễn Ô Nhĩ Thiện của "Họa Bì 2" cũng không được nhiều người xem Trung Quốc biết đến.

Nguồn: http://www.china.org.cn
Dịch bởi: mylove28 @ kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2012 08:12:38 | Xem tất
Thật mừng là năm nay Châu Tấn thành công với nhiều phim bom tấn, mong sao Thỉnh phong giả cũng tiếp nối thành công. Mình mong phim này quá, cả Lương Triều Vỹ và CT.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2012 17:32:54 | Xem tất
minhngoc_pd gửi lúc 26-7-2012 08:12
Thật mừng là năm nay Châu Tấn thành công với nhiều phim bom tấn, mong sao Thỉnh phong gi ...

ôi, mình cũng vậy, năm nay nàng Tấn coi như vận hết công suất rồi đó nhỉ ^^
trước đây mình đã từng nghĩ, nếu có anh Vỹ ở phe nam dv TQ thì người ngang sức bên nữ chỉ có thể là ss Tấn

k0 ngờ năm nay hai người lần đầu hợp tác trong Đại ảo thuật gia xong thì lại có duyên hợp tác trong cả Thính phong giả nữa

nghe nói sau ảo thuật gia kia thì ss Tấn cũng mời anh Vỹ tham gia trong phim ngắn j đó của mình, nội dung phim ngắn này có liên quan trực tiếp tới phim ảo thuật kia luôn đấy, anh Vỹ khen chị í quá trời
chệp chệp

Czone của Kites sẽ làm Thính phong giả đó bạn, có điều chắc phải chờ lúc có bản đẹp thì mới làm luôn, k0 làm bản SD nên Kiters mún xem thì phải chờ lâu một chút ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2012 08:06:42 | Xem tất
ArtnG gửi lúc 28-7-2012 17:32
ôi, mình cũng vậy, năm nay nàng Tấn coi như vận hết công suất rồi đó nhỉ ^^
trướ ...

Chờ đợi là hạnh phúc mà, chỉ cần biết nhà mình sẽ làm phim là ngóng cổ chờ, nhất là phim có cả hai diễn viên mình hâm mộ.

Bình luận

^^  Đăng lúc 8-8-2012 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2012 18:06:00 | Xem tất

jietu.5d6d.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2012 20:38:58 | Xem tất
ui
giờ mới tìm được trang của ss
cho mình nhập hội với nha
mình thích ss từ lúc đóng phim anh hùng xạ điêu 2003
ss đóng chuẩn không cần chỉnh luôn
ss thể hiện được 1 hoàng dung thông minh,lanh lợi,không ai sánh bằng.có 1 tình yêu thật đẹp với quách tĩnh hơn nữa ss đã diễn đạt tới mức giồng hoàng dung trong truyện tuy sắc sảo,lanh lợi hay cười nói vô tư nhưng cũng gợn buồn trong lòng.giọng ss rất trong và thanh nữa.thích nghe thế.hơn nữa khuôn mặt ss ko phải là vẻ đẹp sắc sảo nhưng ss lại mang 1 vẻ đẹp ko tàn phai má rất trẻ trung
iu ss lắm lắm!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 17:39:15 | Xem tất
Châu Tấn trẻ trung tham dự lễ khai trương của một cửa hàng

Source: yule.sohu
Reup: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2013 19:40:29 | Xem tất

Bazaar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2013 00:50:40 | Xem tất

Bazaar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2013 16:06:01 | Xem tất
Tạp chí Life Style số 525 01/24/2013

"Châu Tấn so sánh đóng phim với việc nấu một món ăn: Dù không biết sẽ làm ra món ăn có mùi vị gì, nhưng chí ít với mỗi một món ăn đều là nghiêm túc làm."

thumbnail

Credit: izhouxun.org

Bình luận

đây là mình để thumbnail để mọi người load page nhanh hơn, bạn có thể click vào ảnh để xem cỡ lớn  Đăng lúc 25-1-2013 01:52 PM
ảnh hơi nhỏ thì phải, bạn up ảnh to hơn dc k, hay tìm từng ảnh riêng rẽ mà up ^^  Đăng lúc 25-1-2013 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách