Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona SNSD sẽ đóng vai chính trong drama Trung sắp tới "God of War Zhao Yun" bên cạnh nam diễn viên Lâm Canh Tân

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-12-2014 15:31:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đóng thì k hay mà suốt ngày đi phá phim của người ta, chán SM quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt -5 Spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-12-2014 16:13:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Rất mong đợi tạo hình nhân vật cổ trang của bé Na, trông Na đóng cổ trang lâu rồi.
Tin này thật kích thích nha, làm mình vui từ sang giờ luôn
Sắp được gặp lại diễn viên Im rồi, mà trước hết hôm nay MC Yoong comeback trước đã

Yoong cố lên !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-12-2014 17:28:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hóng nó đóng phim cổ trang từ hồi có mấy cái ảnh PTS của nó tung lên mạng kìa
Nghe nói là vai cường nữ, mong thấy em nó múa kiếm hay bung lụa ghê
Đây là cơ hội tốt để em chứng tỏ khả năng diễn xuất của mình, cố lên em yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-12-2014 17:53:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cuối cùng thì Lâm Doãn Nhi cũng được sang Tàu đóng phi rồi,tuy chưa biết là vai lớn nhỏ ra sao nhưng hy vọng đây sẽ là một bước ngoặc mới trong sự nghiệp diễn xuất của Im Yoona.Đóng phim ở nước ngoài chắc chắn sẽ rất khó khăn vì rào cản ngôn ngữ, với cả là phim cổ trang lịch sử thì lại càng cực khổ hơn nhiều lắm nên hy vọng em giữ gìn sức khoẻ thật tốt nhé. Mà phim này em lại đóng cặp với Tiểu Tân hihi thích quá, đôi trẻ sẽ đáng yêu lắm cơ mà nội dung cẩu huyết dã man, cái gì mà yêu người đã giết cha mình chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-12-2014 18:24:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ôi mẹ ơi :v Đứa YoonAddict như mình không biết là nên vui hay nên buồn đây.
có phim xem thì thích thật nhưng những 60 tập, rồi lúc đóng phim nó lại trở về trạng thái cân nặng như cũ mất =.= con bé vừa mới lấy lại đc ít cân nặng thôi mà : lại còn cách biệt ngôn ngữ =.=
Có phim thì vui chả thấy đâu mà chỉ thấy lo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-12-2014 19:23:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dự án lần nào của Na mình cũng rất hóng, từ bộ Prime Minister and I đến giờ, cũng hóng vào giờ này năm ngoái.
Ko biết tạo hình của Na thế nào nhưng mình nghĩ cổ trang TQ chắc là đẹp lắm đây. Lại đóng căp với mấy anh đẹp zai nữa. Hy vọng nó ko là bom xịt. Phong cách mới hy vọng phim sẽ thành công, dù cái truyền thuyết gì gì ở trên mình cũng chưa có nghe nói đến, nói chung là ủng hộ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 26-12-2014 19:35:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc nội dung phim thì thấy cũng hoành tráng quá. Mong là Yoona sẽ không cảm thấy quá áp lực.
Xem mấy tấm ảnh tạo hình cổ trang của Yoona do fans làm đẹp mê hồn luôn, trông cũng rất phù hợp nữa.
Lâm Canh Tân thì sau khi xem Running man ấn tượng luôn với anh này, cũng đã xem phim Bạn cùng lớp của anh, diễn xuất khá tốt, phim cũng hay nữa. Hóng Lâm Canh Tân với Yoona xuất hiện chung quá để xem hai người đẹp đôi đến mức nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-12-2014 20:13:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ko biết tạo hình cho Na sẽ như thế nào

hóng quá đi à , nghe nói anh này là fanboy của Na mà

chiến binh cơ đấy chắc phải luyện võ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-12-2014 20:17:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Yoona Số 1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vừa xinh đẹp này tài năng nàyDiễn xuất cũng không khô khan nữa mà ngày càng tiến bộ rồi
Cố lên Yoona bé bỏng đáng yêu..Lần nay còn lấn chân sang TQ nữa oà oà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-12-2014 20:19:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lúc thấy SM confirm phim Good bye Ani là đã thấy triển vọng SM sẽ cho Yoong phát triển sang TQ, nghĩ lại nếu SM không tận dụng thì uổng quá luôn.Fan Trung cũng đã chờ Yoong lâu lắm rồi. Nhưng đúng là không nghĩ một ngày sẽ được thấy Yoong đóng cổ trang Trung Quốc, tin này thật sự quá toẹt vời

Sang Trung Quốc thì sẽ được fan chăm sóc tận răng luôn Nhưng vẫn lo Yoong sẽ sụt cân, xa nhà, có khi phải bay qua bay lại Rào cản ngôn ngữ 60 tập thì quay lâu lắm đây

Bắt đầu ngồi dài cổ hóng phim từ bây giờ.

Thank chủ thớt đã dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách