Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona SNSD sẽ đóng vai chính trong drama Trung sắp tới "God of War Zhao Yun" bên cạnh nam diễn viên Lâm Canh Tân

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-12-2014 11:32:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sáng dậy đọc được tin mà kích thích quá đi >_< hóng hóng quá đi >_<
Mình thích cả Canh Tân nữa <3 mong phim sẽ thành công.
Hồ Nam là đài truyền hình lớn nhất í, chắc phim sẽ chiếu sau Võ Tắc Thiên của Phạm Băng Băng. Hóng quá đi thôi >_<
Đúng là Yoona đóng chưa gọi là thực sự tốt nhưng mà một bộ phim ấy thường họ sẽ mời 1 diễn viên được lòng fan và Yoona là lựa chọn hợp lý. Với lực lượng fan hùng hậu thì phim sẽ càng gây sự chú ý hơn. Chúc phim thành công. Đến giờ mình vẫn còn bị kích thích ) căn bản dạo này thích xem phim trung quá :v vì phim Hàn dạo này không hay bằng hồi trước nữa.

Bình luận

ừm nhưng mà thấy báo nói là chiếu trên Hồ Nam í bạn, tháng 8 ấy, chắc hết hoạt sắc sinh hương của Đường :3  Đăng lúc 26-12-2014 09:30 PM
Võ Tắc Thiên 80 tập. Sau đó sẽ chiếu Hoạt sắc sinh hương. Tiếp theo là phim gì hem nhớ nhưng lịch kín tới gần cuối năm rồi  Đăng lúc 26-12-2014 09:17 PM
ừm thì ý mình là hết phim ấy rồi đến phim nè :v chứ có bảo phim này chiếu trc đâu :v tắc thiên cũng hơn 60 tập mà  Đăng lúc 26-12-2014 07:56 PM
Võ Tắc Thiên đang chiếu còn phim này thì giờ mới chuẩn bị làm. Có chiếu thì cũng dĩ nhiên là sau rồi. Comment nhảm vãi =))  Đăng lúc 26-12-2014 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-12-2014 11:35:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"nói chung khá là vui vì delulu wish comes true )) đúng cổ trang trung quốc luôn chứ ko phải hàn quốc cổ trang hàn là mình hát the hanging tree liền và ngay "

"...hình tượng Duẫn nhi tỷ tỷ coming soon =
xem fanart k là đủ chết rầu huống chi người thiệt ))
tỷ tỷ này mạnh mẽ nha, đừng bánh bèo vô dụng mềm yếu khóc lóc suốt ngày là dc )))"

"mà Lâm Canh Tân hồi trước đóng với Lâm Tâm Như giờ đóng với Lâm Duẫn Nhi ), toàn họ Lâm, sau này cái tên Lâm Duẫn Nhi chắc đc nhắc tới nhiều, hy vọng là vậy TT__TT"

Bình luận

(?) =)))  Đăng lúc 26-12-2014 01:25 PM
ta thích nàng rồi đấy! :))  Đăng lúc 26-12-2014 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-12-2014 11:40:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chưa gì bé Na đã bay sang Trung đóng phim truyền hình rồi á
Ở Hàn đã có mấy phim đâu mà
Cứ từu từu có phải hơn không
Căn bản ta chỉ thích xem phim 100% Hàn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-12-2014 11:48:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hú hóa, vậy là lại sắp được gặp em nó trên TV rồi. Dạo này khá là bấn nàng Yoona trong phim hé. Công nhận là diễn xuất ngày càng tiến bộ và độ xinh đẹp khỏi phải nói rồi. Cơ mà sang Trung Quốc đóng phim lịch sử- mới nghe không đã tò mò chết người rồi. Lại còn được đóng với trai đẹp nữa chứ. Chúc cho bộ phim tiến hành quay phim thuận lợi, Chúc cho sự thành công vang dội của phim. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-12-2014 11:49:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng Na móm nhận dự án mới!
Lần này sang hẳn đại lục nhận vai chính mới ghê
Đang thử tưởng tượng xem bạn bận đồ cổ trang thì như thế nào
Chắc là xênh lắm, hóng quá đi
Thanks chủ thớt dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-12-2014 12:05:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dạo này ai cũng trung tiến nhỉ
đợt trước hình như cũng đọc được new bạn trai chị hình như cũng có film bên kia à
mong cho film của chị thành công để chị sẽ đóng nhiều film hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-12-2014 12:20:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Yoona chắc chỉ là 1 trong những nữ chính thôi, chứ ko thể nào fim TQ lại để 1 diễn viên trẻ như tiểu Tân và 1 diễn viên HQ trẻ đóng vai chính trong 1 dự án lớn dc, nếu vậy sẽ khó đảm bảo doanh thu phòng vé của NSX

dù sao cũng hơi mong chờ tạo hình của Yoona trong 1 fim cổ trang như này

Bình luận

Lâm Canh Tân bây giờ địa vị khác xa 2,3 năm trước rồi.  Đăng lúc 26-12-2014 10:01 PM
bạn à, phim truyền hình dài tập ha ^^  Đăng lúc 26-12-2014 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-12-2014 12:37:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

một cô gái giỏi võ à,. Mình cũng muốn xem Yoona đánh đấm, múa võ Trung Quốc xem thế nào
lần này chị sang Trung mà còn là đóng phim dài tập
vừa hóng vừa lo
hy vọng chị có thể làm tốt và giữ gìn sức khỏe
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-12-2014 12:38:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vừa xem dàn cast của phim bên baike có Lâm Canh Tân vai Triệu Tử Long, Lý Dịch Phong vai Mã Siêu, Yoon Ah vai  nữ chính Hạ Hầu Khinh Y, Đỗ Thuần vai Gia Cát Lượng, Nghiêm Khoan vai Lưu Bị, Vương Lệ Khôn vai Tiểu Kiều.
  Đây đúng là dàn cast đáng mong đợi nhưng mình thấy lạ là với danh tiếng hiện nay của Lý Dịch Phong sao phảiđóng nam 2 sau vai của Lâm Canh Tân vậy, không biết tin Lý Dịch Phong đóng đã được confirm chưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-12-2014 12:38:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

gái đóng phim mới, phim cổ trang trung quốc mới ghê chứ , thiệt là muốn thấy ngay cái tạo hình của Na, Na mà khoác áo giáp ra xa trường với Thập Tứ thì đúng là tuyệt vời
lần đóng lần khó chơi luôn bộ cổ trang đài Hồ Nam ^^ , chắc sẽ bị ném đá nhưng không sao, chưa thử sao biết được, cứ đóng đi, gạch đá tụi em lo ^^, sang trung trái ngôn ngữ, lại mặc đồ mấy lớp áo cổ trang, nên chắc vấn vả ^^, chúc sức khẻo
nghe thiên hạ đồn còn có Lí Dịch Phong, Lưu Diệc Phi, Nghiêm Khoan chưa xác nhận, Phi tỷ chắc không tham gia rồi, chị ấy chuyển hẳn sang điện ảnh rồi mà, nên xác xuất không cao, nhưng nếu đồng ý thì phim này đúng là bom tấn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách