Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11366|Trả lời: 106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona SNSD sẽ đóng vai chính trong drama Trung sắp tới "God of War Zhao Yun" bên cạnh nam diễn viên Lâm Canh Tân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên Yoona của nhóm nhạc SNSD đã được chọn vào vai nữ chính trong bộ phim truyền hình Trung Quốc mang tên "Võ thần Triệu Tử Long". Đây sẽ là thử thách đầu tiên của cô khi lần đầu đóng phim truyền hình Trung Quốc.

Theo nhiều đại diện, Yoona sẽ vào vai nữ chính cho drama lịch sự kể về câu chuyện của một người anh hùng mang tên Triệu Tử Long. Đây là một trong những truyền thuyết lịch sử nổi bật trong bộ tiểu thuyết "Tam Quốc Diễn Nghĩa" nổi tiếng của Trung Quốc trong những năm cuối Đông Hán khi đất nước có một nền tảng vững mạnh nhưng lại xảy ra chiến tranh, thù hận đang xen với tình yêu. Và mạch câu chuyện bắt đầu từ đó. Phim sẽ được phát sóng vào tháng 8 trên đài truyền hình vệ tinh Hồ Nam - Trung Quốc.

Trong bộ phim này Yoona sẽ hóa thân thành bóng hồng bên cạnh nhân vật nam chính Triệu Tử Long. Cô là một nữ chiến binh giỏi với vẻ đẹp tuyệt trần và mang tính cách vui vẻ, cô yêu Triệu Tử Long tha thiết, nhưng người đàn ông này đã giết chết cha cô. Sau khi biết được sự thật của Triệu Tử Long cô phải chịu đau khổ khi đứng giữa tình và hiếu, đây chính là một điểm thu hút độc đáo ở bộ phim Trung này sắp tới và dự kiến sẽ nhận được nhiều kỳ vọng cao từ khán giả.

Yoona cũng đã thu hút được sự chú ý nhiều hơn khi cô từng diễn xuất bên cạnh các diễn viên đình đám trong bộ phim Hàn Quốc và sắp tới đây cô sẽ hợp tác cùng nam diện viên nổi tiếng khác xứ Trung - Lâm Canh Tân. Anh được mệnh danh là một trong những ngôi sao hàng đầu tại Trung Quốc về sự nổi tiếng lẫn khả năng diễn xuất.

Trước khi đưa vào sản xuất, bộ phim này nhận được giải thưởng Drama Trung Quốc cho những đóng góp xuất sắc tại Liên hoan phim Trung - Mỹ.

Đặc biệt, Yoona đã nhận giải thưởng "Baek Sang Arts Awards" cho vai chính của bộ phim 2TV KBS "You Are My Destiny" cũng như giải "Rookie of the Year", . Thông qua bộ phim truyền hình KBS "Primie Minister and I"  trong lễ trao giải Drama KBS Awards 2013 cho giải thưởng "Best Actress Award". Với nhiều kinh nghiệm diễn xuất cũng bên cạnh các tiền bối, Yoona đang nhận được nhiều chú ý cho việc thể hiện vai chính thông qua bộ phim truyền hình Trung Quốc sắp tới "Võ Thần Triệu Tử Long".

Trong khi đó, vào hôm nay Yoona cũng sẽ xuất hiện với vai trò MC trong "2014 KBS Festival" cũng như có màn trình diễn cùng SNSD. Và dự kiến cô sẽ cũng xuất hiện trên nhiều sân khấu tuyệt vời trong nhiều chương trình cuối năm và cô sẽ gấ rút bắt đầu chuẩn bị quay bộ phim truyền hình Trung Quốc vào tháng 1/2015.

http://m.news.naver.com/read.nhn ... &aid=0000422373
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2014 10:20:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lần này đến Yoona lấn sân sang Trung rồi, nữ chính cho một drama Trung, với lượng fan hâm mộ của SNSD thì hứa hẹn nhiều thành công đây

Lâm Canh Tân cũng đẹp trai, nhưng nếu Yoona hợp tác với Lý Dịch Phong thì hay biết mấy, đẹp đôi đến mức anh Gi nhà cũng phải phát ghen đây

Chuyến này qua Trung quay phim, lịch trình dày đặc thế này, anh Gi lại sắp nhập ngũ nữa, nghệ sĩ quả không dễ dàng

Thanks for new

Bình luận

ko có Fei đâu.Fei mà lại đóng vai thứ chính à.với lại lịch quay năm sau của chị ấy kín rồi  Đăng lúc 29-12-2014 11:20 PM
Xin lỗi, lộn địa chỉ nha :]]]  Đăng lúc 26-12-2014 11:03 AM
Thứ tự hơi bị lộn xôn :]]] Ráng đọc nha  Đăng lúc 26-12-2014 11:02 AM
nhưng khả năng sẽ có Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong, Nghiêm Khoan,..  Đăng lúc 26-12-2014 11:02 AM
Mình coi tin bên TQ, tuy chưa chính thức  Đăng lúc 26-12-2014 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2014 10:23:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vậy là phim này là phim cổ trang rồi.
Lần đầu hợp tác với Trung Quốc trong drama chắc sẽ có nhiều thử thách với cô ấy.
Hy vọng sự kết hợp ăn ý giữa Yoon Na với Lâm Canh Tân và các bạn diễn khác sẽ cho ra đời một tác phẩm hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2014 10:31:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nói thật mình nghĩ YoonA có đóng thì cũng chỉ là vai nho nhỏ, chắc không nổi bật.
Tính ra YoonA diễn xuất không thật hay lắm, với lại còn rào cản ngôn ngữ nữa.
Nhưng dù sao cũng có nhiều fan nên chắc cũng thu hút đc nhiều khán giả
Mong đợi một dàn diễn viên TQ hoành tráng của bộ phim

Bình luận

Cái list có Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong, ... chỉ là tin đồn mà thôi, đọc mà ko biết đâu là tin đồn, đâu là tin xác nhận mà cứ hô cho to lên !  Đăng lúc 26-12-2014 08:08 PM
Đọc là biết ko biết gì rồi :)), Lưu Diệc Phi lâu nay ko còn hứng thú với phim truyền hình nữa, đồng ý đóng phim này mới lạ đó bạn :))  Đăng lúc 26-12-2014 08:05 PM
Với cả SM cũng đã xác nhận là Yoona vai chính bạn ạ  Đăng lúc 26-12-2014 11:27 AM
bạn không thấy báo bảo là Yoona vai chính đấy à, mà Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong chỉ là tin đồn thôi, nếu Yoona làm vai chính thi Lưu Diệc Phi đời nào chị là vai th...   Đăng lúc 26-12-2014 11:27 AM
nếu vậy thì bạn nghĩ có coi vai Yoon A đóng sẽ bự như thế nào :v  Đăng lúc 26-12-2014 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2014 10:32:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trung quốc giờ có vẻ là thị trường hấp dẫn đối với sao Hàn, thấy đợt này, ai cũng lũ lượt lầm đại diện cho mấy hãng TQ, đóng phim TQ.
Nhắc đến Yoona sang TQ đóng phim, thì mới thấy là hình như Lee Seung Gi chưa đóng phim TQ bao giờ, hiu hiu mà mong anh cũng đừng đóng phim Tung Của làm gì.

Bình luận

me too, mình cũng lạy trời là cụ đừng đóng phim Trung Quốc. Mà mình nghĩ lại nếu đóng thì hy vọng đóng với Hồ ca ca, còn ko thì thôi đừng đóng đừng đóng  Đăng lúc 26-12-2014 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2014 10:51:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Uầy, em nó nhẩy sang cả Tầu luôn mà lại còn đóng nữ chính luôn
May là cổ trang Tầu, cứ em nó mà tham gia cổ trang Hàn thì có chắc cố cũng ko xiem nổi
Hi vọng dự án nìa của em nó sẽ thành công nầy
@ Thanks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-12-2014 11:05:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

có một sự thật đáng buồn mà comment ra ko khéo lại nhận được khối gạch của những fan cuồng idol. nhưng sự thật thì Yoona đóng còn yếu tay lắm, được mỗi bộ You are my destiny, còn 2 bộ kia thì diễn xuất cứ nhàn nhạt, diễn viên có thực lực hay ko phải xem cách diễn ở những phân cảnh đau khổ cần khóc hay sự giận dữ hay dằn xé nội tâm, nhưng mà 2 bộ vừa rồi Yoona diễn cứ nhàn nhạt 1 kiểu, ko hiểu đóng phim này cần sự giành xé giữa tình và hiếu có đóng nổi ko nữa

Bình luận

mình cũng cảm thấy Yoona diễn xuất k thật sự tốt, đóng phim Trung lại còn phim kiếm hiệp nữa thật sự chả hợp, nhìn dàn dv thì thấy toàn sao hot  Đăng lúc 26-12-2014 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-12-2014 11:07:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trong các news gần đây về S9 thì đây là news tuyệt vời nhất, trước đây mình đọc thấy tin là Na sẽ đóng phim điện ảnh TQ là mình đã mong chờ lắm rồi bây giờ được nghe tin là Na còn đóng cả phim truyền hình nữa đúng là quá tuyệt. Nghe Na đóng phim TQ mình bất ngờ 1 thì nghe tin Na đóng phim cổ trang thì level bất ngờ tăng theo cấp số nhân luôn. Không tưởng tượng được là tạo hình cổ trang của Na sẽ như thế nào đây, nghe giới thiệu nhân vật thì thấy hấp dẫn đấy nhưng sao mình nghi ngờ là phim sẽ lấy kha khá nước mắt của Na quá, dù có lấy nước mắt của Na thì xin bác PD đừng cho xuất hiện mấy tiểu tam, tiểu tứ làm em nó khóc nhiều hơn nữa. Qua 2015 phim mới quay thì không biết bao giờ mới chiếu nhỉ, nhiều khi hi vọng TQ làm phim kiểu cuốn chiếu như HQ thì tốt biết mấy. Từ bây giờ bắt đầu trong đợi và ủng hộ hết mình các hoạt động ở TQ của Na thôi. Yoona 5ting!. Cảm ơn thanhhau_99 đã trans news cho bọn mình rất nhiều.

Bình luận

luôn ủng hộ ss Yoona bạn nhé! :))  Đăng lúc 26-12-2014 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-12-2014 11:18:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mới lấn sân sangTQ là đóng fim cổ trang áh
nhìn mặt YN cũng tây tây nên ko bít có hợp với fim cổ trang ko
ngóng trông tạo hình của các nhân vật wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-12-2014 11:31:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đã từng thử tưởng tượng bạn Na đóng vai sát thủ trong phim Hàn bởi nghĩ bạn ý lúc đóng kiểu lạnh lùng, cool ngầu chắc cũng Oke lắm chứ ko chỉ mấy vai mong manh, nhẹ nhàng. Về hình tượng thì ko thấy lo, miễn là bận đồ đen hoặc đồ ra dáng chiến binh chứ đừng mặc áo quần tiểu thư cổ trang Tung của e là không hợp ). Về diễn xuất thì vẫn thấy lo lắng. Bạn Na đóng phim từ trước khi SNSD ra mắt, đáng lẽ đã phải đầu tư nhiều hơn cho phim ảnh nhưng vì hoạt động dày đặc của SNSD mà sự nghiệp phim ảnh từ bấy đến nay vẫn chưa có gì nổi bất. Lần này lại còn đóng phim với diễn viên Trung nữa không biết có nên cơm cháo gì ko? May còn có bạn Hyo giỏi tiếng Trung chắc phần phát âm sẽ không đến nỗi nào. Anyway, lần này mong bạn chuẩn bị vai diễn thật kỹ lưỡng và chứng minh được khả năng của mình. Ta thì lúc nào cũng ủng hộ bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách