Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2469|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Yoon Si Yoon sẽ tham gia tình nguyện tại Châu phi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-2-2013 17:57:15 | Xem tất |Chế độ đọc
Tiếp theo sau sự kết thúc của Flower Boys Next Door, Yoon Si Yoon sẽ rời đi Châu Phi để tham gia hoạt động xã hội tại châu Phi.

Vào ngày 11/3 tới, Yoon Si Yoon sẽ đến châu Phi để thực hiện chương trình Hope TV của đài SBS. Đây là một chương trình có mục đích giúp đỡ những quốc gia khó khăn cần được giúp đỡ, và Yoon Si Yoon sẽ tham gia vào việc chăm sóc những đứa trẻ thiếu ăn thiếu mặc ở đây.

Công ty quản lý của Yoon Si Yoon, Taxi Entertainment nói với báo chí: "Sau chuyến đi ngắn ở nước ngoài cho một bộ ảnh chụp vào đầu tháng 3, Yoon sẽ bay đến Chuâ Phi. Anh thường tham gia công việc tình nguyện, và lần này anh muốn tham gia một dự án ở Châu Phi. Thật ra thì, anh ấy đã đi tình nguyện âm thầm một mình trong quá trình quay Flower Boys Next Door. Anh ấy không nói với cả quản lý của mình anh đã đi đâu."

Những công việc tình nguyện của Yoon thường gây sự chú ý. Anh đã tham gia tổ chức sự kiện "Food Truck of Love" trong suốt 8 năm qua, và đã giúp đỡ rất nhiều những đứa trẻ mồ côi cũng như người già neo đơn.

Công ty quản lý cũng nói thêm: "Chúng tôi tin tưởng Yoon Si Yoon đã lấy lại sự tự tin và trưởng thành hơn sau Flower Boys Next Door. Anh đã xuay sở để biến hóa nhân vật Enrique Geum thành của riêng mình. Anh ấy chưa tìm kiếm cho dự án tiếp theo của mình nhưng anh sẽ trở lại nếu có một dự án tốt."

Flower Boys Next Door đã kết thúc vào ngày 26/2.

Cr: enews
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 18:12:35 | Xem tất
ô ô ô ô
ha ha
oppa chăm chỉ làm tình nguyện quá ha
tấm lòng nhân ái luôn được đề cao
good luck to you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 18:18:56 | Xem tất
Oppa đúng là tấm gương cho giới trẻ ngày nay, ham đọc sách lại thik tình nguyện nua~ chứ...
Nhưng mình là ko thix caj công ty quản lý này chút nào, đề nghị oppa kiếm công ty nào nổi nổi cho xứng tầm đi chứ ^^

Bình luận

bạn bik khi nào hek hợp đồng ko? Mình nhìn hoài trong nhà của Oppa chẳng có ai đóng phim hay ji hot hot ca~... Oppa đứng 1 mình tội wa' @.@  Đăng lúc 27-2-2013 09:24 PM
mình cũng mong thế, nhưng mà đợi hoài chưa hết hợp đồng =))  Đăng lúc 27-2-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 18:43:38 | Xem tất
ủng hộ anh Que nhiệt tình và cũng mún cũng mun... được đi cùng  :)
đi sang Châu phi chắc anh sẽ vừa vất vả vừa sung sướng đây bởi sẽ làm tình nguyện điên cuồng hơn nữa thỏa mãn tâm trí luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 18:58:37 | Xem tất
Trước khi debut cũng đã thấy a đi làm tình nguyện rồi......... {:290:}
nhưng ngóng dự án mới của Yoon hơn ..........{:261:}
Ngày càng ấn tượng......{:301:}
Try Yo ^^{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 19:57:16 | Xem tất
Yoon chăm làm tình nguyện ghê :)) hình như đi Nepal đúng ko, Hye hâm năm 2009 cũng đi Nepal cho đài KBS thì phải :)))

Yoon Hye đều chăm chỉ tình nguyện bảo sao mấy năm trước cả hai đều được chọn làm đại sứ thiện chí cho tổ chức phi lợi nhuận "Stop Hungry" :D

thường thì đóng drama xong Hye cũng hay tới Châu phi để làm từ thiện, ước jè lần này 2 người cùng đi thì vui nhỉ ;))))

Bình luận

cứ nhảy qua nhảy vô thôi :V  Đăng lúc 27-2-2013 11:44 PM
cái mẹt tôm tôm thì còn ai trồng khoai đất này nữa =))))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 11:14 PM
đã bẩu k phải hanami mà :(( mà chệ thiên vị nhá, có bh trans $ choa iêm đôu -_-  Đăng lúc 27-2-2013 11:07 PM
câu trả lời của bạn hoàn toàn... k chính xác. xin chào tạm biệt và k hẹn gặp lại lần sau =))))))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 10:55 PM
à, mà có bét e là ai hơm??? :v  Đăng lúc 27-2-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 21:57:34 | Xem tất
Càng được đi nhiều nơi sẽ càng khám phá ra được nhiều điều thú vị trong cuộc sống này.
Nhân tiện đi làm từ thiện thì cũng hãy cứ coi như là nghỉ ngơi sau khi đã hoàn thành một tác phẩm đi nhé, một công đôi ba việc luôn mà, hihi {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 21:59:27 | Xem tất
ôi Yoon kchưa coi tâp cuối nữa
hêt rồi buồn quá
không thấy yoon cute nữa
nghỉ ngơi lấy sức khỏe
quay phim tiếp nh
a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 22:18:08 | Xem tất
sao trai cứ đi suốt thế nhỉ? đúng là tấm lòng người nhân ái
giờ hơi hụt hẫng khi phim đã hết
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 22:34:56 | Xem tất
a Yoon thật có lòng a
{:408:}{:408:}
chưa xem 2 tập cuối nữa
chúc a đi vui vẻ, khi về tiếp tục đóng phim thiệt là hay nhóe :3

Bình luận

Giờ mố nghĩ ra :)) mà cô dùng lun nick này à :)) lắm.nick ks2h quá chả bik ai với ai :)))  Đăng lúc 27-2-2013 11:30 PM
thế cô là ai :-w cô Ninh hửm =))))  Đăng lúc 27-2-2013 11:09 PM
đồ dở hơi bơi chìm >:P tui mới trans tiền sang nick hamini đấy :))  Đăng lúc 27-2-2013 10:56 PM
cô Vi :-w  Đăng lúc 27-2-2013 10:43 PM
đồ bựa, xem 14 tập đầu chưa =)))  Đăng lúc 27-2-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách