Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1277|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Eun Hye trên Harper's Bazaar Korea số tháng 6/2013

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Harper's Bazaar Korea June 2013

Bộ ảnh được thực hiện tại Khách sạn Sofitel Metropole và Nhà Hát Lớn Hà Nội, Việt Nam vào tháng 04 năm 2013.

DC YEH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2013 17:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tấm này mình xem trên facebook YEH rồi nè nhưng giờ mới thấy bản đẹp. Gì chứ photoshoot là sở trường của chị ấy rồi nên không bao giờ làm fan thất vọng cả. Không biết tháng sau chị ý lên bìa Bazaar VN với hình mới hay là 1 trong những tấm này nhỉ, mong là có hình mới nữa để xem  hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 09:47:24 | Chỉ xem của tác giả

E- Magazine

Cre: ikissyou.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-6-2013 12:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Bộ ảnh này được thực hiện ở Khách sạn Sofitel Metropole và Nhà Hát Lớn Hà Nội, Việt Nam vào tháng 04 năm 2013, vậy là lúc Yoon Eun Hye của mình qua Việt Nam tham dự lễ khai trương một cửa hàng của thương hiệu thời trang Burberry tại Hà Nội vào ngày 25/04. Đúng là bộ ảnh tuyệt vời thỏa lòng của mình quá, Yoon Eun Hye đẹp quá, không thể tả bằng lời được, đẹp hơn tiên nữ giáng phàm luôn. Vậy mà lúc đó tụi báo chí lá cải nó tung tin, dìm hàng, so sánh hết sức ngô nghê không đẹp bằng Tăng Thanh Hà, ai nói sao thì mình không biết chứ Tăng Thanh Hà có nét bậm trợn mạnh mẽ của đàn ông, giọng nói sẳng lè nghe khó chịu. Có bộ ảnh này ra rồi cho tụi nó cứng họng bày đạt so sánh, ấu trỉ lắm, thậm chí lúc đóng phim Coffee Prince Shop 1 Yoon Eun Hye có cần trang điểm đâu mà vẫn đẹp mê hồn đó chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-7-2013 11:45:06 | Chỉ xem của tác giả
Bộ ảnh này rất đẹp...bởi vì Yoon Eun Hye rất tuyệt
Không biết tại sao lại có sự so sánh nhưng mình vẫn thấy đó là sự vô lý...Vì thái độ của chủ nhà đối với khách thật thiếu tế nhị. Cái đẹp không phải theo quan điểm chung được nhưng nó phải được cộng hưởng bởi tài năng và sự công nhận. Yoon Eun Hye là một ngôi sao châu Á...Cô ấy xứng đáng được tôn trọng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-7-2013 21:48:52 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đẹp mê hồn luôn ý, giờ vẫn còn tức tối đợt chị sang VN, nghĩ lại mà xấu hổ kinh khủng chỉ muốn đập bộ ảnh này vào mặt mấy đứa phát ngôn so sánh ngớ ngẩn. Thật khách đến mà sao có thể vô duyên đến vậy được cơ chứ, chỉ tội ss đi thì không sao mà về thì bí mật rồi còn bịt mặt kín mít.:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-8-2013 10:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Eun Hye luôn mang phong cách quyến rũ sang trọng.
Trong các diễn viên nữ, em gái này mau trưởng thành nhất, giờ nhìn em ấy còn cứng hơn các đàn chị. Diễn xuất của em cũng có nhiều tiến bộ, nhưng vẫn thích các vai diễn dễ thương nhí nhảnh ngày xưa của em hơn. Goong và Coffee shop No1 nhìn em ấy rất xinh và đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-9-2013 22:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Nét đẹp của chị lúc nào cũng sang trọng và quyến rũ cực kỳ :x
Hình ảnh nhà hát lớn của Việt Nam lên khung hình quá ư là đẹp luôn ý chứ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách