Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4706|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Eun Hye nói lên suy nghĩ của mình về Park Yoochun, Yoo Seung Ho và bộ phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong cuộc phỏng vấn gần đây nhất của cô với Hankyung, Yoon Eun Hye đã nói chuyện về khoảng thời tiết lạnh trên phim trường bộ phim lập "I Miss You", khoảng thời gian khi vào nghề, và hành động với hai người đàn ông trẻ trong bộ phim.

Nữ diễn viên này thừa nhận rằng bộ phim được quay trong thời tiết lạnh giá khiến cô cám thấy không có đủ sức khỏe để làm việc. Cô nói "Tôi tiếp tục đóng phim và tôi đã ngày càng trở nên cạn kiệt sức khoe, cơ thể của tôi bắt đầu trở nên yếu hơn. Do không thể chịu được nên tôi đã bị ốm trong tập phim cuối cùng. Tôi đã cố gắng để quay nốt phim nhưng do sức khỏe nên tôi đã không thể làm tốt. Tôi đã được kiểm tra sức khỏe tại một phòng cấp cứu ở Seoul, có bốn IVs, và tôi đã nghỉ ngơi rồi sau đó tôi trở về lại địa điểm quay phim.

Yoon Eun Hye cũng nói về suy nghĩ cũng như các kinh nghiệm của mình sau khi đóng vai chính trong bộ phim truyền hình hit như "Goong" , trước đó cô là thành viên của Baby VOX, sau đó cô đã nỗ lực để trở thành một diễn viên có thực  lực đưc[j công nhận trong "Coffee Prince". Cô nhớ lại khoảng thời gian đóng bộ phim ít được biết đến nhất "Take Care of Lady" như kinh nghiệm khó khăn nhất của cô. "Tôi đã được gỡ bỏ được hình ảnh là một ca sĩ, và tôi nghĩ rằng cuối cùng tôi đã được công nhận là một diễn viên, nhưng trong thực tế bộ phim truyền hình phát sóng đã không nhận được nhiều chú ý."

Trong "I Miss You", Yoon Eun Hye đã được hợp tác với hai diễn viên trẻtài năng, Park Yoochun và Yoo Seung Ho. Nó đến Yoo Seung Ho, cô nói rằng lúc đầu cô đã lo lắng về việc khắc họa mối quan hệ tình cảm với một người trẻ hơn mình chín tuổi. "Tôi thậm chí không thể tưởng tượng nó. Tôi đã luôn suy nghĩ về việc đó trong những ngày quay phim với Yoo Seung Ho. Chúng tôi đã nói chuyện rất nhiều và trở nên thân thiết bởi vì tôi đã rất lo lắng về việc làm thế nào để hành động một mối quan hệ yêu thương với những người trẻ hơn tôi chín năm. Trước khi quay bộ phim truyền hình, khi biết Harry do Yoo Seung Ho đóng. Cô ấy đã không thể chấp nhận sự xuất hiện của mình. Tuy nhiên, sau khi anh được đảm nhận, cô nghĩ rằng nó là một điều tốt. Cô không hề biết rằng anh ấy 21 tuổi. (Cười) "

Cô còn cho biết thêm rằng cô nghĩ rằng Yoochun rất vụng về lần đầu tiên cô đã gặp anh, nhưng sau đó cô đã phát hiện ra anh gần gũi như thế nào trong quá trình quay bộ phim I Miss You. "Tôi thậm chí còn không được ăn với Yoochun một lần. Lần đầu tiên tôi nhìn thấy anh ấy cách đây khoảng 8-9 năm anh ấy rất rụt rè. Tuy nhiên trong quá trình quay anh ấy rất gần gũi tự nhiên, do đó vai diễn trở nên thoải mái hơn. Họ diễn xuất rất tự nhiên, tôi rất thoải mái khi đóng bộ phim này.

Yoon Eun Hye nói rằng cô thấy thoải mái khi hợp tác chung với hai người đàn ông trẻ. "Mặc dù đã có rất nhiều cảnh chúng tôi khóc, song không khí trên trường quay là thực sự tốt. Chúng tôi đã có thể có quay phim thuận lợi vì bầu không khí đó, ngay cả trong cái lạnh. Nếu thời tiết không quá lạnh , bộ phim này đã không gặp bất kỳ khó khăn nào so với những bộ phim khác. Có một khoảng thời gian nhân viên của tôi nói với tôi rằng nó sẽ là tuyệt vời nếu tôi không thấy tỏ ra bất kỳ dấu hiệu gặp khó khăn nào ở phía trước trong khi Yoochun đang chạy ở bên ngoài. (Cười) Tôi xin lỗi Yoochun và tôi rất thích kiểu người tử tế giống anh ấy"

Nguồn: http://www.soompi.com/2013/02/23 ... filming-i-miss-you/
Dịch: [email protected]
có nhiều chỗ mình dịch chưa chuẩn lắm thông cảm nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2013 20:35:19 | Chỉ xem của tác giả
iu iu
mấy ngày hôm nay mạng lag k comment đc gì cả
đau lòng thẫn thờ
hôm nay giựt đc cái tem của uni chứ
cả Seung Ho cụa mình nứa
sướng sướng quá
là lá la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2013 20:38:23 | Chỉ xem của tác giả
"(Cười) Tôi xin lỗi Yoochun và tôi rất thích người giống anh!"
Kết đậm cái này nhé :D
Anh Park này anh đào hoa lắm đấy nhé :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2013 20:40:46 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi rất thích người giống anh" thích câu này của ss Hye quá
Tự nhiên đọc lại news nhớ IMY quá
Thanks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2013 20:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn cuối mình nghĩ nên trans là

" Có một thời gian các trợ lý của tôi đã bảo với tôi là sẽ tốt hơn nếu bọn em không thể hiện ra sự khó khăn trước Yoochun bởi anh ấy còn phải chịu đựng việc chạy ở bên ngoài trời"

Trước đây có một new là ss Hye nói với các trợ lý như vậy nhưng ko hiểu sao trong new này lại là các trợ lý bảo với ss Hye :-/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 23-2-2013 20:51:09 | Chỉ xem của tác giả
alway_chunnie gửi lúc 23-2-2013 20:43
Đoạn cuối mình nghĩ nên trans là

" Có một thời gian các trợ lý của tôi đã bảo v ...

mình không biết mình dịch đúng hay không nữa nhưng mình nghĩ là vậy mà
  1. There was a time my staff told me that it would be great if I didn’t show any signs of having difficulty in front of Yoochun since he suffered by running outside. (Laughs)I’m sorry to Yoochun and I like how kind he is.”
Sao chép mã
đoạn trích đẫn đây bạn coi thử đi
mình nghĩ vậy đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2013 20:53:09 | Chỉ xem của tác giả
KhiVang-885 gửi lúc 23-2-2013 20:51
mình không biết mình dịch đúng hay không nữa nhưng mình nghĩ là vậy màđoạn trích ...

tại mình ko nghĩ là các trợ lý lại nói vậy vs ss Hye
Có 1 new Eng trước viết là ss Hye nói với các trợ lý như vậy, hiện h mình ko nhớ link nữa ^^
Ý mình nói cái new thôi chứ ko nói bài trans của b đâu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 23-2-2013 20:57:01 | Chỉ xem của tác giả
alway_chunnie gửi lúc 23-2-2013 20:53
tại mình ko nghĩ là các trợ lý lại nói vậy vs ss Hye
Có 1 new Eng trước viết là ss  ...

không sao đâu
mình thấy nguồn bài như thế nào thì tran như vậy thôi
sợ nhầm nên mình mới đối chiếu lại vậy thôi
có thể do mỗi người tran bản tiếng anh khác nhau nên bản dịch tiếng việt mới bị vậy đấy bạn ạ
bạn có thể xem nếu nhầm mình sẽ edit ngay

Bình luận

uk ko sao mà, m chỉ góp ý một chút đoạn trans cuối thôi ^^  Đăng lúc 23-2-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2013 21:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Park như vầy...
Ai mà kềm lòng được đây!
Chờ fim tới của bạn để cùng ủng hộ nhiệt tình bạn thui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2013 21:52:05 | Chỉ xem của tác giả
"(Cười) Tôi xin lỗi Yoochun và tôi rất thích kiểu người giống anh ấy" Chết chết chết nha :))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách