Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-11-2013 22:20:35 | Xem tất
  (Reply 1994) Buổi hẹn hò lãng mạn của Yoo Yeon Suk và Go Ah Rah
http://kites.vn/thread/-reply-19 ... rah-415187-1-1.html

Trong tập phim của "Reply 1994" phát sóng vào ngày 08 tháng 11, Chil Bong (Yoo Yeon Suk) và Na Jung (Go Ah Ra) đã có một ngày lãng mạn trên sân bóng chày.

Trong tập này, Chil Bong đã nói với Na Jung: "Đây là trận cuối cùng của giải đấu rồi. Hãy đến đây và cổ vũ cho anh  nhé". Na Jung đồng ý và đã đến sân bóng chày để "tiếp thêm sức mạnh" cho Chil Bong.

Thấy Na Jung, Chil Bong được khuyến lệ rất nhiều và đã dẫn dắt đội giành chiến thắng. Trong tiếng reo hò của đám đông, ánh mắt của anh ấy chỉ hướng về  Na Jung.

Sau khi mọi người đã rời đi hết, Chil Bong đã tặng cho Na Jung một món quà, đó là bóng đã mang đến chiến thắng cho đội anh ấy thể hiện một khía cạnh khác rất lãng mạn của anh ấy và làm rung động trái tim những cô gái.

Source: http://www.kdramastars.co ... seball-game.htm
Vtrans: [email protected]

Bình luận

Vừa xem xong tập 8 đây. Đau khổ muốn chết :((((((  Đăng lúc 11-11-2013 01:51 PM
đoạn này sến ;_; cơ mà thấy bạn cười là vui rồi còn hơn cái mặt bạn ủ dột suốt nửa tập 8, làm mình quyết định dừng không xem nữa chờ ra hết rồi xem ;;   Đăng lúc 11-11-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2013 23:41:40 | Xem tất
càng xem các tập tiếp theo của 1994 càng thấy lo cho anh nhà mình, mình chỉ sợ là anh nhà m chỉ là chất xúc tác cho đôi kia đến với nhau thôi, nếu như vậy thì hết muốn xem phim luôn ấy chứ, động lực xem phim cũng một phần vì là phần tiếp theo của 97, tuy nhiền phần lớn là do bắt được hình của anh nên xem, càng xem thì càng thấy iu cái sự đáng yeu cảu anh,
ôi không biết diễn biến phim thế nào nữa nhưng mà m mong là anh nhà m đk hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 11:15:27 | Xem tất
iu bạn quá nên vào đấy góp gạch xây nhà cho bạn ^^

Thiệt là nhờ Reply 1994 mà bạn nổi tiếng hẳn lên, nhìu fan hẳn lên, nhờ phim mà tui mới biết mình thiếu sót thế nào khi xưa giờ hổng cóa để ý tới bạn. chưa tới mức cuồng bạn lắm nhưng thiệt là tui bị cuồng Chilbong á. haha...

bạn đóng vai này hợp lắm á bạn đệp choai, mừng vì ngày bạn càng có tên tuổi nhá. chúc nhà này của bạn tăng page đều đều. tui đã thề là tui đi hết bộ phim này với bạn. bạn yên tâm, nhiều người có niềm tin vào bạn lúm. yêu bạn {:306:}{:290:}

chúc bạn ngày càng thành công

Bình luận

Đa số vai anh đóng là vai phản diện vì đôi mắt sắc mà anh có, nên sự chú ý của mọi người với anh cũng ko nhiều! Vào nhà chơi thường xuyên nha bạn! ^^  Đăng lúc 11-11-2013 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2013 19:07:51 | Xem tất
chui vào nhà Bông Bông lượn nào :">

huhu xem lí lịch r mới phát hiện ra xem hơi bị nhiều phim của Bông nhé :'( cơ mà sao k nhận ra :

cũng tại có mấy phim bạn toàn bị giao cho đóng vai ác make up tạo hình dìm hàng cực kì : xem chỉ thấy ghét thôi : nhưng như thế mới công nhận bạn đóng siêu giỏi ý :">

trong Gu family cx đáng yêu này nhưng m lại chạy theo mợ hee vs con rể Gi r :'( xin lỗi bạn nhaaa

giờ phải chăm vào nhà hóng hớt mới đc :'(

đọc bạn đóng sói đã shock nhìn đống còn lại còn shock hơn nha :  

Bình luận

cái đó chắc còn tùy duyên nợ :))  Đăng lúc 14-11-2013 04:53 PM
bh m tiếp tục ghét nữa thì bạn có đc gả về nhà mình k đây =))  Đăng lúc 14-11-2013 04:51 PM
=> ghét của nào trời trao của đó :))  Đăng lúc 14-11-2013 04:38 PM
hồi đó xem còn ngồi chửi mặt tên này dâm dâm nhìn là đã k ưa đc r =)) nào ngờ có ngày ngồi rú rít vì bạn ở đây chứ =))  Đăng lúc 14-11-2013 04:33 PM
:)) SHock nhẹ! Mà đúng là ngày đó xem Sói bạn đó diễn ghét kinh luôn ý chứ, ko ưa nổi!  Đăng lúc 12-11-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 15:20:20 | Xem tất
Nhân dịp đổi cái ava vào làm loạn tí nhân tiện khoe :">

Vừa mở FB ra cái là fanpage của bạn update hình này

Hết sức lừa tình </333333333

Thêm ảnh được cap lại :3

credit to the owner - via Yoo Yeon Seok 유연석

Hôm trước có thấy bạn nhunhinhanh nói về chuyện thương Bông Bông, thực ra mình thấy việc yêu đơn phương hiện tại của Bông không có gì quá đáng thương. Hiện tại người Na thích, thần tượng, cảm mến là anh Rác - người luôn chăm sóc, ở bên cô cả chục năm nay. Đứng ở vị trí của Na, không hề biết tình cảm đang lớn dần lên trong lòng Bông, thì việc cô chỉ hướng về anh Rác là hết sức bình thường. Bạn Bông chưa thể hiện gì nhiều, ít nhất là trước mặt Na, nên nếu giờ bạn bỏ cuộc, hoặc không cố gắng vì tình cảm của mình, thì sau này bạn sẽ phải hối hận.

Dù kết quả có ra sao, bản thân trong quá khứ đã làm hết sức mình, tương lai tuyệt đối sẽ không phải hối hận.

I'd be surprise how often "WHAT IF" works

Vì tình hình chưa ngả ngũ, mình nghĩ Bông cùng các bạn Bông-Na shipper hoàn toàn có thể hi vọng vào hai chữ "Nếu như...", miễn sao bắt đầu từ bây giờ, Bông Bông hãy thể hiện hết tình cảm chân thật của mình. Đây là một cuộc đấu giành trái tim người đẹp cực kì fairplay cơ mà nhỉ :">

Quả bóng chiến thắng đã ném đi rồi, tuổi 20 rực lửa của bạn ấy đã bắt đầu rồi. Mình, đơn giản là bias Bông, chỉ mong bạn ấy sẽ được hạnh phúc và vui vẻ, cuộc sống chẳng phải màu hồng, phải trải qua hỉ-nộ-ái-ố, bao thăng trầm mới chạm tới tương lai. Nên mình sẽ ủng hộ bạn hết mình, mình còn chưa bỏ cuộc, nhất định bạn không được bỏ cuộc nhé ChilBong aka Kim-biết chết liền-Joon ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 23:20:07 | Xem tất
Mặt Bông đần thối :(
Xem xong tập 8 mà thấy đau lòng quá :(
Vẫn biết hi vọng mong manh nhưng mình vẫn mong Bông nhà mình sẽ ko phải là nhân vật xúc tác.
Bông Bông à, fighting :(
Dù có thế nào đi chăng nữa em cũng ủng hộ dzai cướp chằn tinh về nhà >_<

Bình luận

bạn yên tâm, đất diễn của các anh dc chia đều cho nhau mà!  Đăng lúc 14-11-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 13:52:33 | Xem tất
Bảy Bông của chúng ta này. đẹp troai tóa

cre Soompi

http://m.news.nate.com/view/20131114n03912

P/S lâu lắm rồi mới mò vào thăm nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 13:58:40 | Xem tất
Má ơi sao Bông của con lại đẹp trai dữ dội vậy

cre Soompi

Bình luận

theo phong cách bad boy ý nhỉ!  Đăng lúc 14-11-2013 04:25 PM
Ảnh đầu nhìn đẹp dã man ý nhỉ  Đăng lúc 14-11-2013 02:40 PM
Bị kêt mấy cái ảnh này thế, nhìn phong độ gì đâu *ngất*  Đăng lúc 14-11-2013 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 14:02:23 | Xem tất
Warning: xịt máu mũi chủ post không chịu trách nhiệm

cre Soompi

Mình mà là bạn Na thì lúc đấy khéo mình cũng đứng hình. Bo đì thế kia cơ mà

Bình luận

*xoa xoa* tôi đang kím gạch đây *đạp lại*  Đăng lúc 27-11-2013 03:36 PM
*đạp* tự hào nhể. xây nhà đi  Đăng lúc 27-11-2013 03:26 PM
ờ nhác như ta là điển hình nè :D  Đăng lúc 27-11-2013 03:17 PM
Chắc toàn ng ham chơi nên ít xây :))  Đăng lúc 27-11-2013 12:18 PM
ta thấy fan Bồn cũng đông mà chẳng qua toàn lũ nhác :v  Đăng lúc 27-11-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 14:06:06 | Xem tất
Behind photo of the pictorial (CINE21)

cre Fb KingKong ent

Bình luận

Em biết anh đẹp hơn bông rồi, so hoài!  Đăng lúc 14-11-2013 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách