Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: clamptsu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho xác nhận đóng vai chính trong drama “I’m not a robot” của MBC

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-9-2017 21:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Thích YSH lắm lắm luôn. Anh nhận vai này quả là 1 sự lựa chọn cho  việc đa dạng nhân vật và thể hiện được khả năng nữa. Đến tận 2018 mới được xem nhưng mình thật sự rất hóng phim này ah. Thank bạn up và dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-9-2017 10:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, chào mừng bạn Ho đã quay trở lại, không ngờ nhanh đến thế
Mình đã bỏ qua Remember vì là 1 bộ phim bi kịch và nội dung hình sự quá, Ruler thì kịch bản cổ trang ko được xuất sắc lắm, hi vọng đến với hài lãng mạn sẽ thành công hơn
Cảm ơn bạn trans nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-9-2017 14:53:05 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì Seung Ho cũng nhận một kịch bản tình cảm tươi sáng rồi. Diễn viên thực lực, đạo diễn cũng chắc tay, chỉ còn thêm kịch bản hấp dẫn nữa là daebak. Mong chờ một bộ phim bùng nổ sắp tới nhé.
Cảm ơn bạn đã dịch tin rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-9-2017 00:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Một năm chăm chỉ của Ho
Phận fangirl này cũng chỉ mong có thế
Chúc phim thành công và Ho giữ sức khỏe nhá, đừng sút cân kinh như hồi Ruler.
Ài thế lại được nhìn thấy chàng trai trong khung cảnh mùa đông của Hàn rồi, hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-10-2017 01:13:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim hài lãng mạn hả? Không tưởng tượng ra được mặt em với hài, nhưng vẫn mong phim thành công.  
Cơ mà Cha Soo Bin là ai? Lâu rồi ko xem phim, tivi nên chẵng biết gì, chứ ko phải muốn dìm em nó ạ.
Muốn xem lại YHS đóng phim nào ly kỳ như I miss you ấy, vẫn còn nhớ mãi phim ấy.
anyway, lót dép hóng!

Bình luận

nếu mà muốn xem em ấy đóng hài thì kiếm phim SeonDal xem nha bạn. Phim điện ảnh chỉ có 2 tiếng thôi. Trong kites cũng có làm sub ấy, bảo đảm cười nắc nẻ ^^  Đăng lúc 7-10-2017 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách