Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3941|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo In Na và IU ủng hộ nhau trong " You're the Best Lee Soon Shin "

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tình chị em thân thiết giữa Yoo In NaIU vốn được biết đến từ lâu trong cộng đồng fan hâm mộ, đặc biệt đối với những người yêu thích chương trình truyền hình thực tế Heroes của SBS năm 2010. Sau khi có thông tin Yoo In NaIU sẽ cùng tham gia bộ phim truyền hình mới của đài KBS " You're the best Lee Soon Shin ", fan hâm mộ đã rất mong chờ được xem tình cảm chị em ngoài đời thực của họ sẽ được đưa lên phim như thế nào.

Trong một bài phỏng vấn cho bộ phim, các ngôi sao đã nói : " Chúng tôi rất hạnh phúc vì đã tình cờ được cùng nhau tham gia một bộ phim. Có lẽ là chúng tôi sẽ không có cơ hội được tham gia cùng nhau một dự án sau này nữa, vì vậy chúng tôi sẽ cố gắng hết sức và làm việc thật chăm chỉ. Vì đây sẽ là cơ hội chỉ có 1 lần trong đời nên chúng tôi sẽ vừa làm việc vừa vui chơi, nên chúng tôi không hối tiếc. Tôi nghĩ chúng tôi có rất nhiều cảnh quay vui vẻ với nhau. "

Là một tân binh ( mặc dù đã từng đóng Dream High), IU đã học hỏi được rất nhiều qua những bài học diễn xuất nhanh từ người chị có nhiều kinh nghiệm diễn xuất hơn của cô. IU nói : " Tôi đã học hỏi được rất nhiều từ Yoo In Na unnie cách làm thế nào để trở thành một diễn viên."

Yoo In Na khiêm tốn về tài năng của mình, cô ấy nói : " Thường thì IU chăm sóc tôi như một người mẹ, nhưng ở trong phim tôi lại luôn đối xử với cô ấy rất tệ. Tôi chắc rằng sẽ có một ngày, tôi sẽ trở nên ấm áp như một người chị nên làm."

Bộ phim " You're the Best Lee Soon Shin" sẽ được phát sóng vào ngày 9 tháng 3, sau khi bộ phim " My Daughter Seoyoung " kết thúc.

Soucre: http://www.allkpop.com/2013/02/y ... -best-lee-soon-shin
V - trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-2-2013 09:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Cuồng ss Na
Yêu em IU
Cặp chị em Na - IU đã hâm mộ từ lâu{:414:}
Giờ họ lại đóng chung 1 phim nữa chứ{:412:}
Mà tình cảm thậm tệ trong phim trái ngược với sự thân thiết ở đời thường
Chắc chắn sẽ ủng hộ phim rùi
Cảm ơn bạn dịch tin{:444:}

Bình luận

Cám ơn bạn đã ủng hộ :D Áo quần đệp quá :X  Đăng lúc 28-2-2013 10:24 AM
IU cute wa ::)))  Đăng lúc 28-2-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2013 10:07:51 | Chỉ xem của tác giả
IU VA YOO IN NA....................................
THAT SU NHIN RAT GIONG NHAU....................................
MONG BO PHIM VA CA OST CUA PHIM NHIU.........................................

Bình luận

:)  Đăng lúc 28-2-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2013 11:10:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích tình cảm của couple IU - Inna từ hồi heroes hè hè....
IU- Inna dễ thương quá đi hjhj....
Trời trong fim lại hay đấu nhau nữa chứ....chẹp chẹp....
Hóng fim này quá đi.... :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2013 12:03:44 | Chỉ xem của tác giả
hai người này dễ thương quá, ss Na hình như năm ngoái có bộ phim gì nổi tiếng lắm, mọi người khen quá trời mà mình chưa coi nữa. IU thì rất thích khi em diễn trong Dream High, cute vô đối.
Hy vọng phim sẽ thành công.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^

Bình luận

thik cả 2 ng`  Đăng lúc 28-2-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-2-2013 12:09:26 | Chỉ xem của tác giả
thao_lpt311 gửi lúc 28-2-2013 12:03
hai người này dễ thương quá, ss Na hình như năm ngoái có bộ phim gì nổi tiếng lắm,  ...

Phim Queen Inhyun's Man đấy bạn ^^, phim này khiến dân tình cực kì điên đảo ấy chứ :D

Bình luận

Hay.  Đăng lúc 1-3-2013 09:00 AM
Mình cũng 1 thời điên đảo mà =)), mong cho a Hyun Woo xuất ngũ sớm sớm để về với chị ;))  Đăng lúc 28-2-2013 09:28 PM
máy mình vẫn còn đủ bộ Queen Inhuyn's man, công nhận In Na là diễn viên có thực lực, điên đảo vì phim ấy luôn  Đăng lúc 28-2-2013 12:23 PM
tình nhân trong mơ ấy nhỉ?  Đăng lúc 28-2-2013 12:15 PM
mình cũng định coi, nhưng đợt đó bị bội thực phim nên đến giờ vẫn chưa coi nữa, nghe bảo là nhờ phim này mà tạo nên cặp  Đăng lúc 28-2-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-2-2013 14:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Cứ hễ nhìn thấy mợ là lại nhớ ngay tới cậu, chỉ mong sao cho 2 người sớm ngày đoàn tụ và cho mọi người uống rượu mừng mà thôi.{:290:}
Haizzz, cái ước mơ nhỏ nhoi của mình nó là thế nhưng sự nghiệp của mợ vẫn là nhất àh, trước giờ toàn xem mợ đóng mấy vai hài hài, lần này nghe có vẻ ghê gớm hơn, chả biết thế nào nhưng cũng hơi bị hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-2-2013 15:38:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích Na ♥ Mê nàng ý từ sau đợt Queen InHyun's Man :x
Còn IU là mê say đắm luôn :x
Yêu cả couple Na-IU này =))
Nhìn họ thân thiết thế k biết :x
Rất Rất Rất
Cực Cực Cực hóng phim này luôn =))
9/3 :x Sẽ mau tới thôi ♥

P.s : Yêu chủ thớt *mặt gian* :">

Bình luận

:3  Đăng lúc 28-2-2013 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2013 16:36:19 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim hóng phim. Sau Queen In Hyun là mình cực kỳ thích Yoo In Na, thể loại phim cuối tuần cũng dễ xem nữa. Hy vọng sẽ có rating 50%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2013 16:53:12 | Chỉ xem của tác giả
ối
nhìn 2 chị em tình cảm dễ sợ luôn
hóng phim quá cơ
thanks ss đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao