Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3684|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo In Na trở thành nữ hoàng radio với chương trình radio số 1

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi tham gia diễn xuất vào một bộ phim mới với IU và có người bạn trai rất nổi tiếng, Yoo In Na có thêm một lý do để ăn mừng khi chương trình radio của cô được đánh giá là có số lượng người nghe nhiều nhất trong khung thời gian của nó.

Một nghiên cứu gần đây được tiến hành từ 8/1 tới 14/1 cho thấy chương trình radio trên đài KBS của Yoo In Na "Raise the Volume" có số lượng người nghe cao nhất từ cả các đài truyền hình trong khung giờ 8:00 - 10:00 tối.

Sau khi bắt đầu là một DJ radio từ tháng 11 năm 2011, Yoo In Na đã cố gắng đạt tới vị trí đứng đầu nhanh chóng sau hơn một năm ngồi trước micro và trò chuyện với người nghe. Thính giả thậm chí đã đặt cho Yoo In Na biệt hiệu là "ggol-dee", tức là "DJ ngọt ngào với giọng nói mật ong".

Một nhân viên của đài KBS ca ngợi Yoo In Na rằng cô ấy là người kiếm soát của khung thời gian bữa tối, rằng cô ấy có thể giữ cho toàn bộ khán giả trôi theo mọi lời nói của cô trong suốt thời gian phát sóng.

Bên cạnh đó, Yoo In Na sẽ gặp lại khán giả vào ngày 09 tháng 3 với bộ phim truyền hình mới của đài KBS, "You’re the Best, Lee Soon Shin".

source
vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +9 Thu lại Lý do
einna + 3 Chúc mừng ss Na ^^
pastafan + 3 Cảm ơn bạn^^
wrong83 + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-2-2013 18:09:46 | Chỉ xem của tác giả
ôi.nhìn hình xinh quá.
hóng phim này quá
có IU đóng chính.hehe.hôm qua mới xem poster xong.rạo rực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-2-2013 18:10:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng ss Na nha
Em đang chờ ss comeback với tác phẩm mới đó
Cảm ơn em dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-2-2013 18:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Một nghiên cứu gần đây được tiến hành từ 8/1 tới 14/1 cho thấy chương trình radio trên đài KBS của Yoo In Na "Raise the Volume" có số lượng người nghe cao nhất từ cả các đài truyền hình trong khung giờ 8:00 - 10:00 tối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-2-2013 18:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-2-2013 20:02:20 | Chỉ xem của tác giả
New của Na thì nhất dịnh phải vào cmt một cái^^
Ai đã biết đến Na thì ngoài ngoại hình xinh đẹp thì chắc chắn cũng sẽ yêu quý giọng nói nhỏ nhẹ ngọt ngào của ss, thật vui vì new này đã khẵng định điều đó
Chúc mừng Na đã thàng công trong lĩnh vực DJ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-2-2013 20:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Tấm hình này xinh ghê luôn đó, không nhận ra YIN đóng trong Secret Garden nữa.
Hy vọng hai người này sau này sẽ có 1 cái kêt thật đẹp.
Chờ đợi bộ phim tiếp theo của Ss này cùng với IU và Anh Cảnh^^
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-2-2013 20:42:09 | Chỉ xem của tác giả
lâu ko thấy tin của YIN, hình như sắp tới có dự án phim mới thì phải
ss ơi, đợi anh Hyun woo nhá, đừng buồn quá, lúc nào trở về thì 2 anh chị mần luôn drama mới là ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-2-2013 23:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung năm nay là năm của Na rồi.

Mình là mình cứ hóng chị Na dã man ý.

Sau QIHM thì In Na đã thành Jeon Do Yeon, Kim Tae Hee của mình rồi :*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-2-2013 10:30:58 | Chỉ xem của tác giả
Ngày càng đẹp ra, giọng nói thì khỏi phải nói rồi, nghe cũng rất là hay. Chúc phim mới thành công, đóng cặp với anh chàng mình thích nữa đây, đừng làm anh í buồn nhé!
Củm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách