Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 383|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] Yoo In Na, Shinhwa Eric và Im Joo Hwan xác nhận đóng trong bộ phim hài lãng mạn mới của MBC

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chính thức: Yoo In Na, Eric nhóm Shinhwa và Im Joo Hwan sẽ đóng chung với nhau trong một bộ phim truyền hình mới!

Vào ngày 22 tháng 6, MBC đã thông báo xác nhận ba ngôi sao trong dàn diễn viên của bộ phim truyền hình sắp ra mắt “The Spy Who Loved Me” (tên tạm dịch).

“The Spy Who Loved Me” là bộ phim hài lãng mạn hồi hộp về một người phụ nữ vô tình bị cuốn vào thế giới gián điệp. Yoo In Na sẽ đóng vai Kang Ah Reum, một nhà thiết kế váy cưới đã kết hôn hai lần, với cả hai người chồng đều có nhiều bí mật.

Eric sẽ đóng vai người chồng đầu tiên của Kang Ah Reum, Jun Ji Hoon, một điệp viên bí mật quyến rũ và khó đoán, làm việc cho Interpol. Trong khi đó, Im Joo Hwan sẽ vào vai người chồng thứ hai của Kang Ah Reum, Derek Hyun, một gián điệp kinh tế rất thông minh với tính cách cạnh tranh.

Yoo In Na nêu cảm nghĩ: “Tôi rất vui khi có thể chào các bạn trong vai diễn Kang Ah Reum nhiệt tình, người tràn đầy sự thu hút. Nhân vật này có rất nhiều câu chuyện để kể, tôi mong chờ sự lãng mạn rất đặc biệt sẽ được hé mở [trong bộ phim].” Cô nói thêm: “Tôi sẽ làm việc chăm chỉ để các khán giả có thể thưởng thức bộ phim cùng với chúng tôi.”

Eric cũng bày tỏ sự hào hứng của mình, anh nói: “Tôi rất vui khi được tham gia vào bộ phim tuyệt vời này. Cùng với các bạn diễn của mình, tôi sẽ làm việc chăm chỉ để cho các bạn thấy diễn xuất tuyệt vời.”

“The Spy Who Loved Me” hiện đang dự kiến ​​ra mắt vào khoảng tháng 10 năm nay.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-7-2020 21:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim này có vẻ hay nhỉ
Diễn hài thì chị Yoo In Na và anh Eric hay luôn
Thành viên nhây của Shinwa trông mặt thì rõ cool ngầu
Hóng tiếp phim này
Cảm ơn bạn dịch tin nhé

Bình luận

:))))  Đăng lúc 16-7-2020 06:16 PM
Cảm ơn bạn vẫn chăm chỉ comment trong những bài mình đăng :3  Đăng lúc 14-7-2020 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách