Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 590|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Yoo In Na không thể áp dụng lời khuyên hẹn hò của chính mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-4-2018 16:02:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong khi được biết đến là đưa ra lời khuyên hay về hẹn hò, có vẻ như nữ diễn viên Yoo In Na lại phải vật lộn với đời sống tình cảm của chính mình.

Số tháng Tư của tạp chí thời trang địa phương Cosmopolitan vào 23/4 đã tiết lộ buổi chụp hình của nữ diễn viên với cuộc phỏng vấn kèm theo.

Trong cuộc phỏng vấn, cô đã nói về cách cô trở thành bán-chuyên gia về hẹn hò. Hiện cô đang xuất hiện trên chương trình thực tế lãng mạn của tvN “Blind Date Cafe”, nơi cô quan sát các cặp đôi ở những buổi hẹn hò không biết trước danh tính (bllind date) trong quán cà phê và cung cấp các mẹo hẹn hò hữu ích.

Cô nói kinh nghiệm làm người dẫn chương trình radio trong 5 năm qua đã giúp cô đưa ra lời khuyên hẹn hò chân thành cho những người khác.

“Nhưng điều buồn cười là, tôi lại không thể tự "bắt bệnh" cho việc hẹn hò của chính mình. Đây là lý do tại sao chúng ta cần bạn bè”, cô nói.

Độ nổi tiếng của Yoo In Na đã tăng lên với vai phụ trong “My Love from the Star” và vai trò người dẫn chương trình radio “Let’s Crank up the Volume”. Gần đây nhất, cô đã tham gia bộ phim truyền hình đình đám “Goblin”.

Cre: Kpophearald
Vtrans: [email protected]

Người ta thường bảo là Bụt chùa nhà không thiêng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2018 23:29:40 | Xem tất
Bụt chùa nhà không thiêng mà cô bé! thì phải tìm bạn bè mà thổ lộ đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2018 23:55:30 Từ di động | Xem tất
Bụt chùa nhà không thiêng thật, nhưng mà chẳng sao cả. Chỉ cần ss sống vui, sống khỏe là được. Nói chứ mới đầu cũng muốn đẩy thuyền với anh thần chết Dong Wook lắm, cơ mà nghe tin ảnh có người iu rồi nên thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2018 11:35:12 | Xem tất
Na xưn Na rất nà xưn.
Mình thì vẫn đau lòng thuyền Bong-Na và vẫn ước gì...
Nếu hồi đó Bong ko phải đi nghĩa vụ có lẽ đã nên cơm cháo rồi, ahuhu.
Na cố lên rồi chị sẽ tìm được tình êu của đời mình hoi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2018 23:36:12 | Xem tất
Chuyện tình cảm là vậy mà, người trong cuộc không thể áp dụng các bí kíp, kinh nghiệm cho chính mình đâu, vậy mới cần đến người thân, bạn bè, chuyên gia tư vấn.
Mong ss Na sớm tìm được hạnh phúc của mình.
Nếu lỡ như mãi chưa tìm thấy, thì ss với bé IU cứ bên nhau như hiện giờ là vui lắm rồi, sống cùng khu nhà này, ngày gặp nhau ít nhất 1 lần này. quá ổn cho 1 cuộc "tình"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2018 07:34:23 | Xem tất
Trong máy mình vẫn còn lưu bộ phim Queen In Huyn's man, cặp Bông - Na tình thôi rồi, hôn cứ phải gọi là ngọt chết con dân FA như mình, đợi ngày báo hỉ của nàng vậy mà tiếc quá lại chia tay. In Na xinh đẹp, duyên tới là chắc lên xe bông luôn quá, nhìn nàng trong Goblin mới thấy thế nào gọi là đẹp hút hồn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2018 15:22:29 | Xem tất
Thường là vậy:  những người cho người khác lời khuyên thì rất tốt nhưng đến bản thân mình thì lại k giải quyết đc vấn đề.
Chị Na từng có 1 chuyện tình quá đẹp nhưng tiếc là k cùng nhau đến cuối đc mong chị sớm tìm thấy tình yêu của mình còn bây giờ thì cứ có bạn bè bên cạnh cũng ổn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 18:58:29 | Xem tất
ib_lp7yrs gửi lúc 2-5-2018 07:34 AM
Trong máy mình vẫn còn lưu bộ phim Queen In Huyn's man, cặp Bông - Na tình thôi rồi, hôn ...

Haha hồi trước mình cũng cày đi cày lại bộ đấy, xem bộ đấy mới biết thêm tác dụng của cà vạt :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách