Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 868|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Yoo In Na gửi dịch vụ đồ ăn buffet và xe đồ uống đến ủng hộ IU trên phim trường của “Hotel Del Luna”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo In Na và IU lại thể hiện tình bạn đẹp của họ một lần nữa!

Vào ngày 12 tháng 7, IU đã đăng lên Instagram của mình caption “IUInna Yum”, cùng với những bức ảnh về dịch vụ đồ ăn buffet và chiếc xe tải đồ uống do Yoo In Na gửi đến ủng hộ cho dự án mới nhất của IU, “Hotel Del Luna”. Trong những bức ảnh, IU tạo dáng theo nhiều kiểu khác nhau trước xe tải và các banner được gửi bởi Yoo In Na. Được biết đến là những người bạn cực kỳ thân thiết, người hâm mộ hào hứng và hạnh phúc khi thấy hai người ủng hộ và gửi tình yêu thương cho nhau. Xem bài đăng gốc của IU ở ĐÂY.

Trong bức ảnh đầu tiên, IU đang đứng trước một banner lớn ghi rằng: “Hãy ăn thật ngon miệng và chăm sóc tốt Ji Eun của chúng tôi nhé”. Trên đầu xe tải cà phê có banner ngang viết: “Tất cả nhờ vào đạo diễn Oh Choong Hwan và các nhân viên ạ! Cố lên!” Một banner dọc ở bên cạnh viết: “Tôi đồng ý (Chan Sung) là Man Wol nên nhận được thật nhiều tình yêu thương”, câu này chơi chữ với tên nhân vật Chan Sung của Yeo Jin Goo, vì từ này cũng có nghĩa là chấp thuận hoặc đồng ý với một điều gì đó.

Cuối cùng, một banner màu tím khác viết: “Bộ phim sẽ (del Luna) làm tốt nếu tôi mua đồ ăn cho Man Wol chứ?”, với một lần chơi chữ nữa sử dụng tiêu đề phim “del Luna” để đặt câu hỏi.

“Hotel del Luna” sẽ lên sóng trên tvN bắt đầu từ hôm ngay, ngày 13 tháng 7, vào lúc 21:00 theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài viết về IU và Yoo In Na trước đó:

Các bài viết về “Hotel del Luna” trước đó:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-7-2019 19:17:48 | Chỉ xem của tác giả
thích tình cảm của chị em nhà này quá. Film hay cực kỳ luôn ấy. Mong subteam làm sub film này nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-7-2019 09:44:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai chị em nhà này yêu ghê
Thương yêu nhau lắm nhé
Hi vọng sớm thấy 2 chị em làm chung một dự án nữa nhé
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao