Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

Yêu cầu Kenh14 gỡ bỏ phim của Kites.vn! Update trang 27! Update mới nhất trang 9

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2012 19:59:12 | Xem tất
Mình đã share trên FB và kêu gọi mọi người, trước mắt là để mở rộng phạm vi,

Mong BĐH có những hành động đáp trả tiếp theo đối với sự vụ của kênh 14,

Mọi hoạt động BĐH đưa ra mình sẽ ủng hộ hết mình, nhưng mong muốn sẽ có những hành động mạnh tay hơn nữa để không có một mương 14 thứ hai.

Cảm ơn các bạn

Bình luận

Chính xác, nghĩ đến việc mọi người phải cặm cụi ngồi học timer rồi typesetter...(mà sau này ta cũng phải học) để cho kẻ khác kiếm tiền, ta điên lắm  Đăng lúc 20-8-2012 08:15 PM
phải đó , chắc cũng có phim nhà mình làm nữa >.<  Đăng lúc 20-8-2012 08:12 PM
Hừm đời ta vốn ghét việc lạm dụng công sức người khác, huống hồ đây chẳng khác gì một hành động ăn cắp cả  Đăng lúc 20-8-2012 08:07 PM
Nàng Cú cũng ra đây à :))  Đăng lúc 20-8-2012 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:03:58 | Xem tất
Trong khi kites "cày" ra làm sub chỉ mong muốn được chia sẻ với những người bạn cùng yêu thích phim ảnh và âm nhạc, vậy mà có những kẻ hưởng lợi trên công sức của người khác như thế thì quá bất công...

Tụi nó chỉ có nhiệm vụ down và reup thế là kiếm được tiền. Cái này phải làm lớn lên để nhiều bạn không biết phim được down, coi miễn phí không phải trả tiền cho nó nữa..

Tẩy chay phimsoha, tẩy chay kênh 14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:05:22 | Xem tất
phải share cho mọi người, bạn bè hàng xóm gà chó nhà mình cái vụ này mới dc
lâu nay k quan tâm cái trang fim của mương 14 tí nào vì fim của nhà ta là coi sướng roài
k ngờ họ dùng sp của nhà ta thu tiền như vậy
thật quá đáng, cộng đồng kites nhà ta lần này fai làm cho ra chuyện mới dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:08:39 | Xem tất
ủng hộ subteam nhiệt liệt. Thiệt k chịu nổi, tại sao lại có thể kinh doanh một cách trắng trợn như thế chớ. Mình k bao giờ xem  phim  trên kênh 14 từ xưa đến nay oỳ, giờ đọc news này, thấy tức quá lunnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:09:43 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái!
Việc k xin phép mà đã lấy phim của web đã là 1 tội, nhưng có thể tha thứ
Còn việc dùng phim để kinh doanh của k14 là k tha thứ đc
Đề nghị gỡ hết phim của kites xuống!!

Bình luận

=))))))))))))))))))  Đăng lúc 20-8-2012 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:13:34 | Xem tất
Cái này cũng tại vì Ad của Kitse nhân nhượng quá nên mới thế ^^!

Phát hiện sớm và lên tiếng ngay thỳ đâu để mọi chuyện như "biết rồi, khổ lắm" như bây giờ đâu.

Có những web film chia sẻ miễn phí thôi, mình cũng đã thấy "kì kì" rồi huống hồ đây là thu phí ^^!

Vs lại qua Kenh14 post comment cũng không đc, vì comment ấy "đóng" chứ ko nhận phản hồi vô tư như các web khác! Trùm ghét kiểu khóa comment của người ta >"<!

Không riêng gì Kiste bị lấy sản phẩm đâu ^^!

bên http://www.cab.vn cũng bị lấy nguyên bài đưa sang mục Funny >"<!

Bình luận

like cmt của bạn ^^  Đăng lúc 20-8-2012 08:27 PM
Cũng nghĩ vậy,nhg cũng khó trách Ad,vì luật bản quyền ở VN ko mạnh,và các trang kia cũng sử dụng để chia sẻ free giống tiêu chí Kites, chỉ có K14 để kinh doanh  Đăng lúc 20-8-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:15:34 | Xem tất
Mình chạ mấy khi ghé kenh14 {:429:}
kênh xem phim thu phí này là lần đầu mình mới nghe tới và được biết đấy{:269:}
Mỗi lần mà nghe nhắc tới kenh này toàn là nghe ca thán về các bác đăng news abcxyz này nọ,toàn làm lệch lạc suy nghĩ của người khác,những ai không biết lại xem tưởng thật .
Trong khi subteam ngày đêm không nghỉ,tranh thủ từng  phút giây để làm sub cho kịp đến tay các mem.Còn các bạn bên ấy thì ngang nhiên lấy công sức của người khác làm lợi cho mình.Các bạn không thấy cắn rứt lương tâm khi làm lợi cho mình trên công sức của người khác sao?Thật là chỉ muốn ngồi mát ăn bát vàng!?

Bình luận

=))))))  Đăng lúc 20-8-2012 08:41 PM
ko có chi,bạn có lõi chi mà xin :))  Đăng lúc 20-8-2012 08:32 PM
Mình đã xin lỗi trước vì hành động bạo lực rùi mà ^^ Hề hề ...  Đăng lúc 20-8-2012 08:30 PM
@Tiên:lúa kệ tui,ko lúa đố có gạo cho cu ăn nhé *đạp* @Hanna: bạn làm mình sợ,tưởng cái bát bay trung mẹt mình chứ :))  Đăng lúc 20-8-2012 08:26 PM
Xin lỗi bạn cho mình xin phép nói 1 câu thôi, nghĩ đến K14 đó mình chỉ muốn cầm cái bát vàng đập thẳng mặt những ai đang ngồi mát ấy thôi :( Xin lỗi xin lỗi   Đăng lúc 20-8-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:17:59 | Xem tất
Hự hự

ta là ta thù cái mương này lắm

mà thật ra cái mương này giờ thành cái cống cái rãnh luôn rồi chứ mương gì nữa

xuyên tạc đủ thứ thông tin, giật tít để câu khách, ... giờ lại đến kinh doanh trên công sức team kites

thật là thiếu tự trọng, lễ độ và cách hành xử đàng hoàng như 1 cty/trang web chuyên nghiệp.

làm vậy ko chỉ thừa nhận sự thiếu kém về mặt chuyên nghiệp trong đầu tư cho một trang web, mà còn thể hiện bản lĩnh trộm cắp sản phẩm mà bao người đã đổ csức vào, thậm chí hơn hàng trăm đêm mất ngủ chỉ để có được những bản vietsub chất lượng nhất !

thật ích kỷ và thiếu tự trọng !

việc này khiến mình nhớ đến cống đã từng xuyên tạc Ngân Khánh và bị hack.

sao llần đó nó ko sập luôn đi cho rảnh đời >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:24:21 | Xem tất
ghét cái trang này thật
trước giờ mình thấy kênh 14 toàn đi nhặt tin tức linh tinh
haizz từ giờ k mò vào trang nay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 20:28:17 | Xem tất
Cống 14 mà, ko còn gì để nói.
Hồi xưa bị hack rồi mà có chừa đâu.
Tin tức thì toàn lấy từ trang khác. Chuyện bé xé ra to.
Mặt dày đến mức lấy công sức của người khác ra kinh doanh nữa chứ.
Ta THÙUUUUUUUUUUUUUU!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách