Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yêu cầu Kenh14 gỡ bỏ phim của Kites.vn! Update trang 27! Update mới nhất trang 9

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-8-2012 19:40:24 | Chỉ xem của tác giả
Vấn đề này khá bức xúc!. Trong khi mình được download + xem online miễn phí thì họ lấy sản phẩm của chúng ta làm thành của họ và bắt phải trả phí khi xem online. Như vậy là không thể được, mình phải yêu cầu họ chấp dứt ngay việc hút máu người khác trắng trợn như thế.

Mọi người cứ share thật nhiều, kêu gọi nhiều người ủng hộ kites mình nhé. Phải cho mọi người biết phim từ kites là được download và xem online hoàn toàn miễn phí  ^^

Thanks all.

Bình luận

mặc thêm áo lun cho đủ bộ ;;)))) ~~~~~~~~~~~~  Đăng lúc 21-8-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-8-2012 19:41:41 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn hay vào kenh14 để đọc các tin tức . Nhưng giờ biết được việc này thấy hơi thất vọng . Một trang tin của giới trẻ khá nổi không chỉ với việc cập nhật tin tức mà còn với các hoạt động , các cuộc thi ... mà lại làm một việc vô trách nhiệm đến vậy . Trong khi mỗi tập phim do Kites làm đều có dòng chữ chạy "không sử dụng sub phim của Kites với mục đích thương mại" , không thể nói là không biết quy định này được .

Thế này là kiếm tiền trên công sức của người khác ! Không hay một tý nào cả . Nhất là các bạn dịch ở đây đã làm việc vì sự yêu thích của mình và muốn chia sẻ cùng mọi người chứ hoàn toàn không nhằm mục đích thương mại .

Mỗi lần có phim mà tớ thích , tớ đều vào Kites và đợi sub của các bạn dịch ở đây , rất vui vì các bạn làm việc không những rất nhanh lẹ mà câu từ đối thoại trong phim cũng rất hay mà không hề cứng như bản dịch khác của cùng 1 phim mà tớ xem .

Vì vậy việc này tớ rất ủng hộ Kites . Nếu kenh14 không làm theo những gì Kites yêu cầu . Tớ sẽ tẩy chay kenh14 . Nhất định thế !

Kites cố lên !

Bình luận

Cảm ơn bạn nhìu lắm!  Đăng lúc 21-8-2012 01:46 PM
cảm ơn bạn :*  Đăng lúc 20-8-2012 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-8-2012 19:44:32 | Chỉ xem của tác giả
hix, ủng hộ admin mạnh tay vào
cái mương cống 14 này làm ăn chả ra đâu
em nghe danh tiếng mương  có mùi lâu rồi
Dám lấy sản phẩm người khác ra làm lợi, thiệt chơi chả đẹp
em thì tảy chay nó lâu rồi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-8-2012 19:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Lâu nay đã không mấy có thiện cảm với kênh 14 rùi
Bh lại còn thêm vụ này nữa thì không thể tha thứ được...do nhiều người muốn xem trực tuyến mà không biết nguồn nên lại bị thu phí vô lí như vậy
Subteam nhà ta phải làm ra lẽ vụ này ....mương 14 toàn bọn ko biết chữ hay sao mà không đọc được ghi rõ ràng trên phim là ko dùng cho mục đích thương mại rùi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-8-2012 19:45:46 | Chỉ xem của tác giả
Cái cống này
hồi trước người ta vẫn hay zô xem news dù cho ai có nói gì đi nữa
bây giờ làm quá thật
cái cống này dẹp đi
TỨC KHÔNG CHỊU NỔI
công sức của biết bao sunbae bỏ ra, z mà nó thu phí, thiệt là cái đồ *&^%&%#%$@@#%&
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-8-2012 19:46:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình hoàn toàn đồng ý. Vốn đã ghét cái bọn mương này từ lâu rồi, giờ lại còn thêm trò này nữa.

Lấy công sức của người khác rồi bán mà không thấy lương tâm có chút cắn rứt gì sao!

Mà "Tẩy chay" chứ admin ơi  :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-8-2012 19:52:01 | Chỉ xem của tác giả
cái gì dính tới mương 14 đó cũng gây khó chịu thật đấy =]]z

mình là mình cũng ghét cái mương này lắm rồi

tẩy chay đi thôi ~

ủng hộ subteam 1 vé =]]z
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-8-2012 19:53:25 | Chỉ xem của tác giả
Kênh này càng ngày càng tệ nhỉ.
Là một trang web cũng khá nổi tiếng mà làm thế này quả là không chấp nhận được. Trong khi kites đã ghi rõ như thế mà. Mình chưa bao giờ vô nhưng thấy trang phim của kenh14 cũng có khá lâu rồi, ko biết họ đã lừa được bao nhiêu người nữa. May mà nhà mình phát hiện ra
Ủng hộ nhà mình!!!! ko thèm đọc kenh14 nữa!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-8-2012 19:53:50 | Chỉ xem của tác giả
em nhiệt tình ủng hộ ak !!!! :) tẩy chay đả đảo bọn mường 14 ak bọn này khốn nạn thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-8-2012 19:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Em ủng hộ hai tay hai chân lun {:312:} Cái mương 14 này em ghét lâu rùi , nay lại còn làm cái trò này nữa . Thiệt không thể chịu nổi , lấy công sức của Subteam vất vả dịch từng tập phim với tiêu chí chia sẻ Free cho mọi người đem đi kinh doanh kiếm lợi nhuận cho bản thân mình {:261:}
Ủng hộ Subteam {:310:}{:310:}{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách