Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yêu cầu Kenh14 gỡ bỏ phim của Kites.vn! Update trang 27! Update mới nhất trang 9

Đóng [Lấy địa chỉ]
1181#
Đăng lúc 29-12-2012 15:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ kites, mình rất ghét mương 14:curse:
Ăn cắp trắng trợn ds, ấy thế mà cái gì cũng để mác độc quyền, đưa toàn tin lảm nhảm, thật tội nghiệp cho người thiếu chất xám
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1182#
Đăng lúc 2-1-2013 13:35:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất tán thành việc làm này.
Bỏ bao nhiêu là thời gian và công sức ra để dịch phim để đáp ứng nhu cầu của những người yêu phim,thế mà họ lại còn lợi dụng để kiếm tiền nữa,bực bội quá!
Đi mà tự dịch phim lấy đi!><
                            :curse:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1183#
Đăng lúc 4-1-2013 15:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, mặc dù e là mem mới của 4rum nhưng e đã luôn theo dõi các sản phẩm của Kites trên vivo.vn rất lâu rồi ạ. E rất tán thành việc yêu cầu gỡ bỏ phim của Subteam trên Kênh14/Soha, công sức Subteam bỏ ra không thể cho người khác ngang nhiên lấy ra cướp rồi thu lợi như thế được! Nếu thực sự phải tẩy chay Kênh14 thì em sẽ tham gia ngay ạ! Vì Kites thân yêu không thể nào bất công vậy được! Ủng hộ nhiệt tình ạ!!!!! <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1184#
Đăng lúc 4-1-2013 17:17:31 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đồng ý như vậy. Không nên up sản phẩm công sức của người khác lên 4rum riêng để thu tiền xem phim như thế được. Quá tráo trợn.  Hơn nữa cài cái phần mềm/ chương trình Soha đấy về máy xong không xoá được, ức chế:@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1185#
Đăng lúc 4-1-2013 18:49:07 | Chỉ xem của tác giả
qua trang haivl.com coi. thấy tụi mương kenh14 cũng ăn cắp comment và bài của bên ấy gắn vào trang của tui nó. :@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1186#
Đăng lúc 4-1-2013 19:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Bên kênh 14 toàn chơi trò nhặt của ng khác về lấy làm của mình, bài viết thì vớ va vớ vẩn. Có lần vừa viết xong cái tít giật rõ kêu hôm sau đã viết bài khác ngược hẳn vs bài hôm trước viết. Nói chung là thông tin chẳng thể tin đk tí nào.:@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1187#
Đăng lúc 4-1-2013 21:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Kênh 14 trắng trợn thật, bán công sức của người khác để rồi mình hưởng lợi! Sao mà bỉ ổi trắng trợn vậy nhỉ?
Ủng hộ Kites ghê luôn! Bữa giờ thấy nhỏ bạn xem mà chướng mắt chết đi được! :):)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1188#
Đăng lúc 13-1-2013 21:55:51 | Chỉ xem của tác giả
bọn kênh 14 toàn thế ăn cắp của người khác về lắp vào trang của mềnh rồi hưởng lợi
mà sao có lắm người vào cái trang ăn cắp ấy thế ko biết
Ủng hộ kites và subteam đá đít kênh 14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1189#
Đăng lúc 15-1-2013 12:35:31 | Chỉ xem của tác giả
ức chế tâm lý w cái mương cống rãnh này vãi

đã ăn cướp òi còn lên tiếng

khinh bỉ thật

từ nay không bao giờ vào cái MUONG14.VN nữa mỗi cú click của bạn vào MƯƠNG là tạo ra tiền cho chúng nó đấy   *búng vào mặt mương*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1190#
Đăng lúc 3-2-2013 23:24:13 | Chỉ xem của tác giả
Cái mương đấy suýt bị kiện bao lần mà vẫn k chừa
Mà đọc cái tít giật với cái nội dung chả ăn nhập gì
Câu cuối cùng cho mương thôi: cặn bã xã hội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách