Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1632|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Yeon Jung Hoon tiết lộ Han Ga In đang mang thai tại 2018 MBC Drama Awards

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Yeon Jung Hoon đã có một tuyên bố đấy bất ngờ tại MBC Drama Awards 2018!

Vào ngày 30/12, Yeon Jung Hoon tham dự lễ trao giải cuối năm tại MBC Media Center ở Seoul, anh ấy đã chiến thắng giải Nam diễn viên chính xuất sắc cho vai diễn trong bộ phim "My Healing Love."

Trong bài phát biểu cảm xúc của mình, nam diễn viên gây bất ngờ khi đột ngột tiết lộ rằng vợ anh, nữ diễn viên Han Ga In, đang mang thai đứa con thứ hai của họ.

Yeon Jung Hoon trước hết bày tỏ sự tình cảm sâu sắc dành cho Han Ga In khi nói, "Tôi cũng muốn cảm ơn vợ của tôi, người luôn luôn ủng hộ tôi, là người hâm mộ số 1 của tôi và tôi cũng là người hâm mộ số 1 của cô ấy - cũng như con gái của tôi."

Sau đó anh tiết lộ, "Thực ra, chúng tôi sẽ chào đón một thành viên mới của gia đình vào năm tới. Tôi hy vọng đứa bé sẽ ra đời thật mạnh khỏe và gia đình chúng tôi sẽ sống hạnh phúc bên nhau"

Chúc mừng Yeon Jung Hoon và Han Ga In!

Source: https://www.soompi.com/article/1 ... 18-mbc-drama-awards
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-12-2018 13:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Jung Hoon và Ga In sắp có thêm thành viên mới trong gia đình.  Mừng cho Han Ga In nhưng khán giả sẽ không thể gặp được cô trong drama một thời gian dài nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-12-2018 18:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh chị nhé
Hai người bên nhau lâu thật là lâu nhé
Ngưỡng mộ tình yêu của 2 anh chị lắm
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-12-2018 20:33:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng nam thần nữ thần của e giờ đây hạnh phúc của gia đình nhỏ lại thêm tràn đầy . Hi vọng e bé sẽ mạnh khoẻ chào đời . Han Ga In chế đã vất vả rồi . Chúc mừng ac
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-1-2019 06:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Happy New year 2019 KST-
-cũng chúc mừng vợ chồng'-Yeon Jung Hoon-Han Ga in'rất thích cặp đôi dễ thuơng và đẹp đôi cà 2 có nụ cười tươi sáng.(*.*.)Bonne Annéé'.GD nhỏ.'-Yeon Jung Hoon-Han Ga In.!.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2019 09:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới, chúc mừng 2 anh chị nhé!
Đằng nào cũng lâu lắm rồi chưa gặp GaIn trên Drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2019 15:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho gia đình hạnh phúc của 2 anh chị. Ngưỡng mộ vẻ đẹp của chị và tài năng của anh từ nhỏ đến giờ, cả tình yêu bền lâu của 2 người nữa, hâm mộ thật sự <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2019 16:57:21 | Chỉ xem của tác giả
Biết và yêu thích từ thời Khăn tay vàng
Kết thúc là 1 đám cưới
Bây giờ thêm bé thứ 2- chúc gia đình mãi hạnh phúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-1-2019 17:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng gia đình nhỏ của 2 anh chị
Niềm vui nhận giải và niềm vui đón bé thứ 2 nên mặt bố vui quá luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2019 00:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng hai anh chị nhé. Cuối năm mà anh có được niềm vui nhân đôi như vậy thì còn gì bằng. Một trong 2 cặp đôi mình yêu thích nhất trong showbiz Hàn bên cạnh Ji Sung - Lee Bo Young.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách