Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1817|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yenny và Sunye (Wonder Girls) tiết lộ rằng J.Y. Park hay quên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai cô nàng tinh nghịch của Wonder Girls YennySunye đã nói rằng J.Y.Park có tính hay quên.

Trong chương trình ‘1000 Songs Challenge’ mới đây của đài SBS, Wonder Girls đã chỉ ra tính đãng trí của J.Y.Park. Yenny bày tỏ chút thất vọng: " Gần đây thôi, sinh nhật của tôi, anh ấy thậm chí còn chẳng gọi cho trôi một cuộc"

Nhưng ngay sau đó Sunye đã thêm vào nhắc nhở Yenny làm cho cả hội trường cười rộ: " Chị hãy cố hiểu cho anh ấy đi. Đến cả sinh nhật của mình anh ấy còn không nhớ mà".

Cũng trong phần này, hai cô gái đã dạy cho mọi người điệu nhảy nổi tiếng "cua chân" của họ từ bài hát hit mới đấy "Like This" chiếm được sự quan tâm của tất cả mọi người. Kim Jong Min và Hong Rok Gi thậm chí đã bắt trước theo họ, cố gắng rung chân càng nhanh càng tốt, cả phòng thu rộn lên tiếng cười ngày hôm đó.
.
    Tập này của SBS sẽ được lên sóng vào ngày 1 tháng 7 này.

Cre: http://www.allkpop.com/2012/06/w ... ks-forgetful-nature
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 2 Cảm ơn em :x
.Ran. + 5 Chăm chỉ :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-6-2012 10:40:21 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hiểu sao dạo này mình lại ham hố tem với cả sofa thế không biết
Khổ thân chú, chắc nhiều việc quá nên mắc cái tật đãng trí rồi
Lại còn bị trò chỉ ra thế này đến cả sinh nhật mình mà cũng không nhớ nữa {:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-6-2012 10:41:58 | Chỉ xem của tác giả
con cưng kế nhiệm mà bố nỡ quên....
chờ đợi sub mấy show của các gái...
P/s: WFs vô popdust vote cho các gái nhé... đang đối đầu với BB...trang web này góp phần quảng bá cho các g bên Mỹ

Bình luận

con cưng kế nhiễm mà bố nỡ quên.... chờ đợi sub mấy show của các gái... P/s: WF vô popdust vote cho các gái nhé...  Đăng lúc 30-6-2012 12:18 PM
fei
edit nha ss ^^  Đăng lúc 30-6-2012 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-6-2012 11:03:47 | Chỉ xem của tác giả
hehe.......nhà này có thói quen dìm hàng lẫn nhau hay sao ấy..                                                                                 

Bình luận

fei
comt 3 dòng nha ss ^^  Đăng lúc 30-6-2012 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-6-2012 11:27:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chắc bố nhiều việc quá nên mắc chứng hay quên thôi mà ngay cả sinh nhật của mình bố còn không nhớ cơ mà. Eun cũng thông cảm cho bố. Zai gái nhà JYP Nation thấy bố dễ tính quá nên đi show toàn nói xấu bố thôi. Nhưng nhà JYP gần gũi, quan tâm nhau lắm thế nên biết hết tính xấu của nhau.

Bình luận

fei
Em thích cái gần gũi đoàn kết của JYP lắm ^^  Đăng lúc 30-6-2012 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-6-2012 11:34:43 | Chỉ xem của tác giả
quên á
bố già nhà ta có tuổi trường thọ rồi ha
lẫn, hay quên
có khi quên luôn gà nhà mình mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-6-2012 11:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Sắp goodbye stage rồi mà gái vẫn còn nhiều tin đến thế này cơ à, Nhanh thật, mới đó mà đã tròn 4 tuần gái comeback rồi, chính xác là 10h tối này mới tròn.

Già Park được cái là lo cho đàn con, hôm qua thấy vẻ mặt hốt hoảng đứng lên nhìn về phía Woo young trên clip hay toàn bị đàn con lôi ra kể lể với nói xấu, đúng là chả có ông chủ nào hiền lành hơn già Park cả. Chắc công việc bận bịu, nào sáng tác nào chọn nhạc cho đàn con, chạy đôn chạy đáo sang Mỹ để đàm phán với mấy Đài, hay nghĩ đến tương lại phải như thế nào cho đàn con phát triển..cũng đủ mệt mỏi thiết gì đến sinh nhật với sinh nhọt chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-6-2012 12:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nhìu news quá!!! :))))
Thanks chủ thớt nha!!!
Ông già Park... khi còn thực tập thì đứa nào cũng sợ
Khi lên làm idol òi thì thay phiên nhau dìm hàng =]]]]
Đúng là nuôi gà mọc thêm cánh =]]]]
Như 2 pé JJ, có khi nào dám nói xấu ông chủ
Còn WGs, 2AM, 2PM, MissA cứ tối ngày dìm hàng ổng =]]]
Riết mai mốt ổng thành idol lun quá =]]]

Bình luận

tương lai JJ cũng vậy thôi, có khi còn hậu sinh khả úy nữa ấy chớ =))..  Đăng lúc 30-6-2012 03:59 PM
=]]]].... riết òi nhà JYP có truyền thống luôn òi =]]]]  Đăng lúc 30-6-2012 12:44 PM
fei
Trời gà JYP mà lại, hai ổng JJ kia giờ cứ đi theo đàn anh đàn chị roài mai sau cũg học tập thôi...E đang mong đến cái ngày ấy ^^  Đăng lúc 30-6-2012 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-6-2012 18:33:32 | Chỉ xem của tác giả
hóa ra bố Park mắc bệnh hay quên ah
đến cả sinh nhật của bố mà bố còn quên thì đến pó tay với bố
nhưng miễn sao bố đừng quên chăm lo cho các zai,các gái nhà bố là đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-6-2012 18:55:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi, đám gái nhà ta, dạo này chăm lên án chú Park của chúng nó lắm nhé!!! ...

mà cái ông này cũng lắm tật để chúng nó soi lắm cơ, với chứng tỏ lả thân thiết quá nên chúng nó mới thế mà!!!

P/S: em đem cái news này vào đây hộ ss nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách