Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ý kiến thắc mắc + Góp ý về box + Black list

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-8-2012 14:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhà mình cần đăng tuyển designer thì hãy vào thread này đăng quảng cáo thêm nhé :).

Mình đã lập 1 thread về thông tin tuyển dụng nhằm hỗ trợ các nhà trong box Design ^^

http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid3445492

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-2-2013 16:06:23 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi! Mình có một thắc mắc muốn hỏi là sao lâu rồi nhà mình không làm sub cho các show cũng như clip của Yadech nữa. Mình thấy 1 năm trước đây nhà mình xôm tụ lắm nhưng giờ sao thấy nó hẻo thế nào ấy. Không biết Yadech's House có gặp khó khăn về nhân sự không nếu được mình sẽ góp sức làm hết khả năng của mình. Mình hy vọng sắp tới sẽ có nhiều clip được vietsub bởi nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-4-2013 12:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi một chút về mấy cái clip để ở chế độ riêng tư. Làm thế nào thì mới có thể xem được?

Bình luận

bạn up clip đó để như vậy và cũng ko vào nhà Yadech nữa nên tất cả đều ko thể xem đc  Đăng lúc 14-4-2013 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-4-2013 12:00:53 | Chỉ xem của tác giả
hic.ban oi,minh moi tham gia vao page nay va cuc ki thich yadech,nhung ma bam vao may cai clip thi no toan hien la:'day la video rieng tu'...........minh thuc su rat muon xem clip,ban giup minh voi,minh thay ai cung xem duoc het

Bình luận

Vậy làm sao có thể coi đc vậy chị StefanieVu?  Đăng lúc 13-5-2013 06:35 PM
bạn up clip đó để như vậy và cũng ko vào nhà Yadech nữa nên tất cả đều ko thể xem đc, lần sau viết TV có dấu nhé bạn  Đăng lúc 22-4-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-4-2013 18:50:08 | Chỉ xem của tác giả

mấy bạn ơi cjo mình hỏi làm sao mới có thể xem được những cái clip này zậy
mình đã cố gắng tìm cách mà vẫn không được
mình rất rất rất rất thích yadech couple này lắm
mong các bạn giúp mình cảm ơn các ban nhìu

Bình luận

bạn up clip đó để như vậy và cũng ko vào nhà Yadech nữa nên tất cả đều ko thể xem đc  Đăng lúc 26-4-2013 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-4-2013 20:12:33 | Chỉ xem của tác giả
VẬY HẢ ZẬY MÌNH CẢM ƠN BẠN StefanieVu RẤT NHIỀU NHÉ
NHƯNG BẠN ƠI MÌNH CÒN CÁCH KHÁC NỮA KHÔNG ZẬY BẠN
AH BẠN ƠI MÌNH KHÔNG COI CLIP ĐƯỢC MÌNH CÓ THỂ ĐỌC CÁC BÀI DỊCH CỦA CÁC CLIP ĐÓ ĐƯỢC KHÔNG BẠN

Bình luận

E cũng giống chị huhu, mấy clip k xem đc toàn mấy clip cực hay và cực kì tình cảm của yadech k ạ.Mod ơi c có thễ dịch mấy clip đó hoặc chỉ e cách down về đc k  Đăng lúc 13-5-2013 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-5-2013 20:18:32 | Chỉ xem của tác giả
mod ơi cho em hỏi tí nhé!
mấy cái phim của yadech đóng riêng í
nhà mình có làm sub không hả mod
em là em ngồi hóng sub nhà mình làm từ lâu lắm rồi í
sắp không chịu được nữa rôì
nếu nhà mình có í định làm thì xúc tiến nhanh nhanh mob nhé
P/s: có gì sai mod nói em nhé hihi{:156:}. yêu mod nhiều

Bình luận

cảm ơn các bạn!  Đăng lúc 4-5-2013 02:35 PM
bạn cứ lên Youtube mà search, có đầy đủ hết  Đăng lúc 3-5-2013 09:19 PM
Box ko làm nhưng bạn muốn xem phim nào của Yadech đóng riêng serch 1 cái là ra đầy ý mà, nhiều nới khác làm lắm  Đăng lúc 3-5-2013 09:12 PM
Ko có nhân lực bạn à  Đăng lúc 3-5-2013 09:11 PM
sao vậy hả mod?  Đăng lúc 3-5-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-5-2013 13:48:54 | Chỉ xem của tác giả
Mấy a chị ơi cho e hõi cách tải clip của Yadech trên Kites mình như thế nào vậy ạ? Như clip Nadech Yaya tại buỗi fitting ỡ TNNKK e thấy có hình ghi flie size file name thôi ạ chứ k thấy clip nào hết e nghĩ là phải tải về mới coi đc với lại có vài clip báo riêng tư e muốn tải về thì phãi làm sao ạ?
E cảm ơn mấy a chị trc ạ mong mấy a chị sẽ giúp em {:301:}

Bình luận

tự hiển lên là bạn có thể xem đc. nễu bạn chưa bít comment tnao thì có thể viết tạm mấy chữ đăng bài sau khi xem xong có thể edit bài sau cũng đc.  Đăng lúc 14-5-2013 08:05 AM
ng lập thớt đấy để bài ở chế độ ẩn, cụ thể như bạn hỏi là clip nadech yaa tại buổi fiting TNNKK, bạn vào thớt đấy đăng bài là phần video ẩn sẽ  Đăng lúc 14-5-2013 08:03 AM
E k hiểu lắm ạ tại e mới tham gia vào nhà Yadech thôi c ơi. Chị nói trả lời trên theard là sao v c nthanh, chị có thể giải thích và hướng dẫn cho e cụ thể đc k ạ?   Đăng lúc 13-5-2013 06:28 PM
bạn phải trả lời theard đấy thì mới xem đc, còn clip ở chế độ riêng tư thì là do ng up lên để như vậy nên tất cả mọi ng đều ko xem đc  Đăng lúc 13-5-2013 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-5-2013 16:07:54 | Chỉ xem của tác giả
mình k xem được clip. chỉ mình với
Mình rất hâm mộ cặp đôi này nhưng không tài nào xem được clip trong trang wd này Bạn nào có thể giúp mình xem được có được không vậy

Bình luận

vì bạn làm mấy cái clip đó đã set private rồi thì ko có cách nào xem được đâu  Đăng lúc 30-5-2013 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-5-2013 15:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới join Kites vào xem mấy cái cờ líp private k được nên mới  cmt hỏi 1 câu thì bị Mod StefanieVu bảo là spam ức chế lắm định phân lý lại r nhưng kìm chế lại và tìm hiểu nguyện nhân, giờ thì biết r, chuyện này k liên quan gì Mod và cũng đã lượn hết Box Yadech nhà mềnh và thấy đâu đâu cũng có câu hỏi tương tự mới biết SS nhà mềnh nhọc thân lắm cho 4r *tự kiểm điểm*{:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách