Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3453|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Ý kiến thắc mắc + Góp ý về box + Black list

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-2-2012 20:00:15 | Xem tất |Chế độ đọc
Mình lập topic này để mọi người nếu ý kiến thắc mắc và phản hồi về việc sinh hoạt trong box Yadech, cũng như đóng góp ý kiến để xây dựng box phát triển hơn.

Đây cũng là nơi các bạn báo cho mod những mem vi phạm quy định của box để mod kịp thời xử lý.
Vui lòng không spam trong topic này!

Thân!

MOD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2012 20:25:08 | Xem tất
xông lon black list tí :D

c Ngọc ơi cho e hỏi (e gọi thế đc ko ạ? :D)
nhà mình chưa có thớt điểm danh ạ?
rùi mấy cái thớt mess/tâm sự/cảm nhận nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-2-2012 20:39:26 | Xem tất
hailinh_3112 gửi lúc 16-2-2012 20:25
xông lon black list tí :D

c Ngọc ơi cho e hỏi (e gọi thế đc ko ạ? :D)

Gọi đc mà em, có vấn đề j đâu, mà sao biết tên ss siêu vậy :))

Điểm danh ở thớt này nha em: http://kites.vn/thread/-house-88 ... club-28569-1-1.html

Tâm sự cũng ờ đây luôn, chào mừng em đến với Thế giới Yadech

Bình luận

hìhì, chuẩn đấy ss ạ :x . HAPPY 8/3 nhá ss :***  Đăng lúc 8-3-2012 11:30 PM
nghe bé anglemoon bảo thế ak. tập đoàn tên Ngọc :)) thank c :D  Đăng lúc 16-2-2012 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 07:18:50 | Xem tất
StefanieVu gửi lúc 16-2-2012 20:39
Gọi đc mà em, có vấn đề j đâu, mà sao biết tên ss siêu vậy :))

Điểm danh ở thớt ...

Nàng à,

Ta thấy bạn ở trên nói đúng đó nàng

Nàng lập lại thread mới để mem nàh mình vào đăng kí lại, thông tin chi tiết hơn, chứ cái phòng 888 1 ngày tăng mấy pages, chẳng mấy chốc nó đẩy hết mất bài đăng kí xuống

Box nào cũng cần hộ khẩu mà, lập đi nàng rồi thông báo mọi người vào đăng ký lại

Bình luận

ko thì cập nhật gia phả lên post đầu ý, chứ mem lạ hoắc lạ hơ như mình vào chả biết ai ra ai nữa 66  Đăng lúc 18-2-2012 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2012 13:45:05 | Xem tất
Mình vào đây nhiều chiện  xí !
Mod  box nên lập thread chiêu mộ nhân sự mần sub cho box NaYa đi {:438:}
Mình thấy nhà nào cũng có  mà box nhà 2 đứa chưa có thật là thiếu sót ,cần phải củng cố lại khoản này  ,bạn nào  ko biết làm gì nhưng muốn góp sức giúp thì mềnh hướng dẫn các bạn làm !
Chúc nhà NaYa sớm có đội ngũ subteam siêu đẳng không thua kém nhà nào khác

Bình luận

đây nhé ss ơi: http://kites.vn/thread/-nadechyaya-team-tuyen-nhan-luc-o-tat-ca-cac-vi-tri-144082-1-1.html  Đăng lúc 22-2-2012 01:57 PM
dạ vâng, em cũng đang tính thế ạ  Đăng lúc 22-2-2012 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2012 19:36:51 | Xem tất
hnay vô đóng góp tý ý kiến nho nhỏ
có j sai ss đừng mắng e nhớ

e thấy treo mấy cái banner clip ở ngoài box là nên
nhưng mừ,với tình trạng một ngày nh clip ra cùng một lúc, nếu để thế, thì sẽ rất là nh và loãng box
nếu có thể, ss design nó theo tỉ lệ banner nhất định jống như mấy khu khác đó, bé bé lại chút, 1 dòng có thể để đc 2 banner và tên clip viết luôn lên banner rồi add link thớt đó vô các banner
như thể các mem có thể dễ theo dõi hơn và cũng có thể để đc nh hơn, mà box ko bị loãng
chứ để nh thế, mà to đùng, với cái dòng tiêu đề đỏ chét, nh lúc em vào cũng bị giật mik, và update ko kịp (trừ clip nào bom tấn thì để to to chút cũng đc )
thiết nghĩ cái banner to nhất vẫn fải là cái banner welcom của nhà mik
mà ss đừng để màu đỏ nữa (em sợ lắm ý , chữ cũng đừng to quá, màu đỏ nên dành cho những vấn đề quan trọng, even đặc biệt hay là thông báo của box như tuyển thành viên subteam....

à, ss thêm một cái thớt Sơ đồ nhà mik đi  ^^ rồi để một dòng ngay ngoài đó cho bà con tiện theo dõi

hìhì , xin hết, té nhanh

Bình luận

ss mới edit banner nhỏ theo ý em đó, vô coi đi nha  Đăng lúc 8-3-2012 11:19 AM
^^  Đăng lúc 1-3-2012 08:37 PM
ok, ss sẽ tiếp thu  Đăng lúc 1-3-2012 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2012 23:06:26 | Xem tất
Cái này e cũng định nói lâu rồi mà vào là quên quài. Em thấy bên Actor/Actress của Na với Ya hình như chưa có profile của 2 đứa nó thì fải, e có lội vài page đầu mà ko thấy. Em thấy mình nên để profile 2 tụi nó đầu tiên cho mấy bạn mới mà có vào nhà thì cũng biết tên tuổi, quê quán, sự nghiệp này nọ của tụi nhỏ. Với mới mò wa box lớn thấy trước Actor/Actress có mấy cái hình gì đó nhìn cũng dễ thương lắm, ss gắn vô tên 2 đứa nó cho đẹp ss. Em xin hết ạ.

Bình luận

hihi, ta thấy lạ lạ, lâu lâu đồi ko khí cũng zui mà ;)), nhưng mà thôi cứ để z  Đăng lúc 26-3-2012 12:09 AM
cái hoa hòe hoa sói đó mọt chổi rảnh rỗi nên hiếu động nghịch chơi đó =))) chóng cả mẹt, cứ để nguyên vậy đi nàng à :)  Đăng lúc 25-3-2012 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-3-2012 23:09:04 | Xem tất
o0jinny0o gửi lúc 25-3-2012 23:06
Cái này e cũng định nói lâu rồi mà vào là quên quài. Em thấy bên Actor/Actress của N ...

Sao lại ko có pro5 của 2 đứa đc em :)) xem chưa kĩ nhá, đây nè:

http://kites.vn/thread/yadech-s- ... ist-125908-1-1.html

Mấy cái hoa lá cành đó bị rối, ss thấy để nguyên thế này đơn giản, đẹp hơn, hợp tính 2 đứa nhà mình :))

Bình luận

ủa, hihi, e ko có dòm kĩ, cứ vào nhà 2 đứa nó ko, ;))  Đăng lúc 25-3-2012 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2012 01:59:52 | Xem tất
bạn mod cho m` hỏi chút ^^
hiện tại m` muốn post 1 số clip c~ như pic của Yaya trong lakonr Tawan Deard hiện đang lên sóng tại T-zone nhưng m` k b' phải post vào đâu cả :-ss
thr riêng của Yaya qá nhiều page nên m` k thể lội tất cả page để coi nh~ vid vs pic đấy đã có chưa
nếu đc m` có thể lập thr mới hay k, có gì bạn mod cho m` ý kiến nhé ^^
Cảm ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-4-2012 07:58:40 | Xem tất
leeteuk.chip gửi lúc 2-4-2012 01:59
bạn mod cho m` hỏi chút ^^
hiện tại m` muốn post 1 số clip c~ như pic của Yaya trong lakonr ...

Theard phim đó của Yaya trong box cũng đc mình lập và post hết ảnh rồi đây

Bạn có thể vào đây xem nhé

http://kites.vn/thread/-lakorn-2 ... rin-132037-1-3.html

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
leeteuk.chip + 5 thanks bạn, có lẽ hqa m` lội box k k.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách