Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: THUTUYEN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

xin phần mềm lấy lại file đã xóa

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 15-5-2013 07:49:00 | Chỉ xem của tác giả
BoyForGirl gửi lúc 29-4-2013 14:08
Bá đạo thật, xóa 1 phát 20 Gb mà không biết gì hết.
Thường thì lỡ tay Shift delete r ...

mình khôi phục được khoảng 30%. các video hầu như là ko xem được, nhạc thì 50% là ko nghe được. Nhưng vậy là cũng tạm ok rồi.  Nếu có thời gian mình sẽ thử các phần mềm khác xem có hiệu quả hơn ko. Cảm ơn cả nhà rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-5-2013 19:59:06 | Chỉ xem của tác giả

Khôi phục dữ liệu file mkv, avi ???

Bác nào rành, chỉ giúp mình phần mềm nào có thể khôi phục lại file mkv hay avi đã bị xóa đi với ?? hay có thể liệt kê danh sách các file đã bị xóa gần đây cũng đc ????
giúp mình với {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-5-2013 21:03:07 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng không rành về mấy vụ máy tính này đâu, nhưng có thể đề cử phần mềm Recuva, có thể lấy lại các file đã xóa, nhưng không hoàn toàn đâu nhé, có 1 số file không thể lấy lại được
Bạn dùng thử xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-6-2013 20:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã từng xóa mất luôn dữ liệu trong thùng rác. Sau đó lên mạng tìm và dùng qua vài loại, nếu là film , ảnh thì dùng những phấn mềm mà các bạn đã tìm giúp ở trên là ok. Còn nếu có file word thì bạn dùng  BadCopy Pro 4.00 - Phục hồi dữ liệu hàng đầu . Nhưng những gì xóa trước đó có thể cũng bị phục hồi lại nên dung lượng ổ phục hồi phải khá lớn nhé. Có thể lên đến 40 Gb không chừng. Chúc bạn may mắn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-6-2013 12:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Có phần mềm Undelete360 cũng xài được lắm bạn. hồi trước mình cũng mất mấy Gb dữ liệu mà cũng khôi phục gần hết. Có điều nếu mà đã xóa rồi đè lên thì hơi khó.
Chúc bạn thành công! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-6-2013 23:32:17 | Chỉ xem của tác giả
real_fan08 gửi lúc 16-5-2013 19:59
Bác nào rành, chỉ giúp mình phần mềm nào có thể khôi phục lại file mkv hay avi đã b ...

thử Recover My Files đi bạn phim nào cũng tìm được nha bạn, mình từng format nhầm ổ cứng rời 1tb phim với dữ liệu mà nhờ cái này tìm lại được phải đến 98% mỗi tội phải để máy chạy hơi lâu chút @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-6-2013 00:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Dùng undeleted ấy bạn, rất dễ xài, cũng khá nhanh, có lần mình cũng như bạn, xoá nguyên cái thư mục film chắc cũng gần 40Gb gì đó, thế mà nó khôi phục hết và mình vẫn xem bình thường chứ không bị trục trặc hay bị mất phim gì. Mà có điều, khi phục hồi bạn phải lưu thư mục phục hồi vào ổ đĩa khác, lưu vào ổ đĩa cũ là nó ghi đè lên từm lưm đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2013 08:00:58 | Chỉ xem của tác giả
cocluvboo gửi lúc 9-6-2013 00:52
Dùng undeleted ấy bạn, rất dễ xài, cũng khá nhanh, có lần mình cũng như bạn, xoá nguy ...

mình cảm ơn bạn nhiều nhé! Mình đã thử rất nhiều phần mềm, có cả undeleted nữa, nhưng ko biết vì nguyên nhân gì mà mình lấy lại được rất ít, phần lớn là ko đọc được, thế nên mình đã quyết định ... từ bỏ, hihi vì nó mất thời gian quá! Thanks bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách