Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: THUTUYEN
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

xin phần mềm lấy lại file đã xóa

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-5-2013 09:05:44 | Chỉ xem của tác giả
BoyForGirl gửi lúc 29-4-2013 09:22
Nãy giờ search giúp bạn:
1. Recuva Free
2. Undelete 360

Bạn có link mediafire phần mềm Undelete 360 không vậy share giúp mình đước không..........
Mình tìm hoài mà ko có thank cậu trước ^^......{:161:} Mình đang cần gấp!! hic...............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-5-2013 09:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Link đây bạn, mình search vừa xong chưa down về check thử, chỉ biết link còn sống

http://www.mediafire.com/?vwaqrolkpng3h43

Dùng thử đi bạn ^^!                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-5-2013 22:24:07 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn tìm lại một cái ảnh lưu ở điện thoại  gần 2 năm trước, quan trọng lắm, mà dùng  thử Recuva rồi không được :(
Các bạn biết phần mềm nào tốt hơn không :( chả nhẽ thử từng phần mềm 1 mà bạn  Boyforgirl bảo :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-5-2013 11:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Phần mềm thì nhiều vào google search ra cả đống nhưng bạn chú ý là phân vùng bạn vừa xóa phải chưa copy gì vào nha nếu đã copy gì vào rồi thì dữ liệu lấy về lỗi hết !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-5-2013 23:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Phần mềm undelete dùng như thế nào vậy bạn. Mình cài rồi mà k biết dùng                                                              

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-5-2013 20:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng theo mình thì lấy lại nhưng chỉ lấy lại được 1 số ảnh hay là dự liệu word gì thôi còn nếu xóa phải định dạng như phim hoặc đuôi .flv .mp4 thì .. nếu có lấy lại được nhưng cũng không xem được hay sao ấy ... mình cũng đã thử nhiều phần mềm rồi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-5-2013 23:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có thể dùng phần mềm Get Databack, phần mềm quét rất mạnh, phục hồi cũng hiệu quả không kém so với các phần mềm khác, hy vọng bạn sẽ có thêm 1 sự lựa chọn cho riêng mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 07:45:39 | Chỉ xem của tác giả
fancy_kc gửi lúc 9-5-2013 23:43
Bạn có thể dùng phần mềm Get Databack, phần mềm quét rất mạnh, phục hồi cũng hiệu qu ...

cảm ơn fancy_kc  nhiều nhé. Mình lấy lại được rồi. nhưng ko đầy đủ lắm. có 1 số phần ko đọc được nhưng vậy là may mắn lắm rồi, mấy phần quan trọng nhất đều lấy được, cũng rất chi là vất vả, hihi. Thanks bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-5-2013 12:43:28 | Chỉ xem của tác giả
À, cái này thì còn tuỳ, lần trước mình khôi phục một lúc 320GB dữ liệu (tất nhiên là ko tròn trịa như thế, áng khoảng thui), khôi phục xong ngon hết, các phim vẫn xem ngon. Điều kiện là: bạn ko ghi đè bất cứ cái gì lên phân vùng đó sau khi xoá, và đương nhiên là bạn phải có phân vùng khác đủ dung lượng để chứa các file khôi phục. KHÔNG BAO GIỜ KHÔI PHỤC VÀO CHÍNH PHÂN VÙNG ĐANG BỊ MẤT. Phải đợi khôi phục hết ra phân vùng khác, thấy ok rùi mới copy trở lại. Đơn giản vì nếu khôi phục vào chính phân vùng đang bị mất thì ko khác nào ghi đè một đống dữ liệu mới lên.

Mình đã thử qua ko biết bao nhiêu phần mềm khôi phục, hiện nay mình thấy tin tưởng nhất là EASEUS Recovery Wizard. Làm ăn tốt, quét nhanh, khôi phục đảm bảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 15:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Phan.Huy.Cong gửi lúc 10-5-2013 12:43
À, cái này thì còn tuỳ, lần trước mình khôi phục một lúc 320GB dữ liệu (tất nhiên  ...

Vậy hả bạn? Tại mình ko hiểu lắm mà lần đầu gặp phải sự cố này nên cũng ko biết giải quyết như thế nào, lang tháng trên mạng nhờ mấy bạn giúp đỡ nhưng cũng chỉ lấy lại được vài file, đa phần là ko đọc được. Để mình thử phần mềm bạn nói xem sao. Cảm ơn bạn nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách