Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: boconganhpp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Xie Na - Tạ Na (谢娜)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-7-2013 12:55:10 | Chỉ xem của tác giả
weibo 28.7.2013 lúc 10:54:  
Ở khuôn viên trường Oxford cả chiều, ra ngoài thấy người nhanh nhẹn lên bao nhiêu *mặt âm hiểm*

Trans: Greenlotus

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-8-2013 21:13:24 | Chỉ xem của tác giả
weibo: 7月30日 23:50:
Lúc nhỏ ngắm nụ cười rực rỡ của anh, nghe bài Mùa mưa tuổi 17 của anh, trong nhà dán poster của anh, em thầm ước, lớn lên được làm vệ sĩ cho anh. Sau này.. em thành minh tinh *hi hi* (Những cái này toàn là hồi ức gì thế). Tiểu Chí, thực sự rất vui mừng thay anh, em thấy anh đã có được tất cả thứ mình muốn, và quan trọng nhất là luôn vui vẻ! Mong anh mãi mãi hạnh phúc, vui vẻ.
Trans: Lotus

(Hình ảnh được Tạ Na chuyển tiếp từ weibo của Lâm Chí Dĩnh)

p.s: Anh Dĩnh là thần tượng của chị Na, thậm chí hồi nhỏ chị còn cắt quả đầu rẽ ngôi giữa để bắt chước anh, cuối cùng bị mẹ đánh cho một trận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-8-2013 21:17:43 | Chỉ xem của tác giả
weibo: 7月31日 08:23:
wow! gân cốt của tôi là cứng nhất đấy, nhưng mà, tưng tưng...Tôi có thể ôm được chân mình rồi này *vỗ tay*, tôi biết là các bạn lại bảo tôi đang dùng cả sinh mệnh để uốn dẻo *làm mặt quỷ* *ha ha*

Trans: Lotus

p.s: Thực ra chị ấy đã có thâm niên học mua ba lê bao năm rồi đấy chứ ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-8-2013 21:19:35 | Chỉ xem của tác giả
weibo 1.8.2013: lúc 09:05: Món mì trứng chiên cay Tứ Xuyên tự làm, cùng tới ăn nào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-8-2013 20:51:45 | Chỉ xem của tác giả
weibo: 8月2日 10:41: Cô bé Na

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-8-2013 20:58:38 | Chỉ xem của tác giả
Chuyển tiếp weibo văn phòng làm việc của Phạm Băng Băng, thông qua weibo thầy Hà Cảnh.

Thầy Hà: Ai đồng ý tiết lộ kiểu ảnh này ra thế? Thuốc của tôi đâu?
Tạ Na: 8月3日 01:51: Thuốc ở chỗ em đây, tự đến mà lấy. Yo, có người khiêu khích cơ à, hừ! Dốc (núi) còn chị còn, tuy chị đã lên tầm quốc tế nhưng đừng nói chị dọa cô nhé, dân bản đều ở đó đó, đến kẻ nào là bắt kẻ ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-8-2013 21:03:22 | Chỉ xem của tác giả
weibo: 8月3日 11:19: Kính mắt rất biết cướp chỗ trước ống kính.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-8-2013 21:07:29 | Chỉ xem của tác giả
Chuyển tiếp weibo Lý Duy Gia (Thành viên Gia tộc vui vẻ): Trong chuyến đi, nên dùng điện thoại chụp lại phong cảnh hay nên dùng đôi mắt, dùng trái tim?

Tạ Na: 8月6日 08:12: Em thì thích tự cảm nhận và viết nhật kí, ủng hộ chương trình (mới) của Gia Gia, em nhớ anh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-8-2013 21:14:30 | Chỉ xem của tác giả
weibo: 8月6日 09:00: Ở bên này cảm thấy đồ ăn của nhà ăn không hợp khẩu vị đành tự mình nấu, giờ tôi đã luyện tới trình, bắt đầu từ rửa đồ, đến lúc làm xong 3 món chỉ mất tầm 20 phút, định tuần sau họp lớp thể hiện với mọi người #Đầu bếp Tạ rất cố gắng#

Đậu phụ Ma Bà

Nấm xào thịt bò

Ớt xào đậu khô

Trans: greenlotus
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-8-2013 21:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Tạ Na chuyển tiếp weibo nhà thiết kế thời trang Tạ Tinh:
Tạ Tinh:

Gần đây công việc bận rộn quá, cũng vì những thứ vặt vãnh khiến tâm trạng suy sụp, bản thân tưởng chừng đã đi vào cái ngõ cụt không thể quay lại được. Từ hôm qua đến nay, bạn bè đã luôn ủng hộ và mang đến cho tôi nguồn sức mạnh lớn nhất, khiến tôi thấy được ánh sáng. Những sự động viên giúp đỡ này, tôi đều ghi nhớ trong lòng. Một tương lai không xa, mọi người sẽ nhìn thấy một tôi tốt hơn, mãi mãi bên các bạn. Rất cảm động, rất cảm ơn. Cảm ơn ông trời đã yêu thương tôi, để trong cuộc đời này, tôi gặp được các bạn. Tôi sẽ cố gắng tiến về phía trước
Tạ Na: 8月7日 01:14 : Bạn bè sẽ luôn bên cạnh cậu, ai cũng khó tránh có lúc tâm trạng suy sụp, chúng tôi sẽ cùng cậu vượt qua cửa ải khó khăn
Hà Cảnh bình luận và chuyển tiếp weibo của Tạ Na: Nửa đêm mà cảm động vậy, không để ý đến chênh lệch giờ giấc à?
Tạ Na đáp: Bạn à bạn, bạn cũng đã từng nghĩ tới tôi. Nếu bạn đang cảm thấy cô đơn, xin hãy quên tôi đi *ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách