Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 444|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Wooyoung tiết lộ cảm nghĩ của 2PM về những thần tượng mới và sự cạnh tranh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong "How to live and eat well" tập phát sóng ngày 18/09/2016, Nichkhun và Wooyoung (2PM) đã tới nghỉ tại Abu Dhabi.

Trước khi kết thúc chương trình, Kim Soo Ro đã hỏi hai chàng trai cảm thấy thế nào sau khi đã trải qua gần 10 năm trong sự nghiệp. Wooyoung trả lời: "Thời gian trôi qua, ngày càng có nhiều ngôi sao trẻ debut hơn. Trước đó, chúng em luôn nói "Chúng ta cần phải nỗ lực để phát triển hơn". Nhưng cuộc cạnh tranh không đáng kể lắm. Bây giờ, chúng em tập trung vào việc làm sao để không mất đi động lực của mình từ khi còn là những tân binh. Chúng em muốn thực hiện những việc đáng tự hào, không quá chú trọng đến xếp hạng".

Nichkhun cũng bày tỏ sự biết ơn chân thành nhất đến gia đình và các thành viên 2PM. Khi nói về cảm nghĩ của một người Thái Lan khi quảng bá, hoạt động ở Hàn Quốc, anh đáp: "Vì em là người Thái Lan nên em cảm thấy rất áp lực khi không muốn làm người Thái thất vọng. Em thấy mình có trách nhiệm trong việc này. Nếu em làm việc chăm chỉ hơn nữa, em nghĩ rằng người Thái sẽ được thế giới biết đến nhiều hơn".

Source: soompi
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách