Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 248|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

WINNER tiết lộ lý do Tại sao lại lo lắng về Kang Seung Yoon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập mới nhất của chương trình “Secret Garden” thuộc đài TvN, WINNER Kang Seung Yoon đã cho người xem thấy phần nào về cuộc sống thường ngày của mình!

Trên chương trình thực tế ngày 2 tháng 6 Seung Yoon đã dành một ngày bình thường ở kí túc xá của cậu ấy. Sau khi bị đánh thức bởi chú chó cưng, điều đầu tiên mà thủ lĩnh của WINNER làm là ngồi dậy trên giường và tìm kiếm tên của mình bằng điện thoại. Seung Yoon từng chia sẻ trong tập trước việc cậu ấy thường tìm những bình luận tiêu cực trên các bài viết về mình.

Khi xem cảnh quay này, các thành viên của “Secret Garden” đã thốt lên “Em không nên tìm kiếm ‘Kang Seung Yoon’ ngay khi vừa dậy như vậy chứ?” Seung Yoon đã xác nhận, “Em là… Em thường tìm kiếm tên mình trên mạng xã hội, sau đó đọc nhận xét trong các bài viết mới nhất về mình. Em cũng hay kiểm tra các bình lận trên các video”.

Cậu tiếp tục thú nhận rằng, “Em thích chơi game, vì em thích chơi nên em sẽ bị nghiện khi em bắt đầu chơi. Vì thế, mọi người có thể thấy cuộc sống của em hoàn toàn nằm trên giường và nhìn vào điện thoại như trong video này, trừ khi là em đang làm việc”

Trong cuộc phỏng vấn riêng, các thành viên WINNER đã bày tỏ sự lo ngại vì Seung Yoon đã quá chú tâm vào việc kiểm tra phản ứng từ cư dân mạng. Lee Seung Hoon nhận xét: “Em ấy rành rất nhiều thời gian xem video của WINNER hoặc của chính em ấy [và kiểm tra các bình luận]”.

Kim Jin Woo chia sẻ: Tôi ước em ý nghĩ thoáng hơn khi đọc chúng [bình luận của mọi người về chúng tôi]. Bởi vì cá nhân tôi, tôi không để mình chú ý những bình luận đó”. Song Mino nói them “Seung Yoon là người dễ bị tổn thương bởi những thứ như thế”.

Kim Jin Woo đồng tình, “Bởi vì em ấy hập thục tất cả các ý kiến đó 100% và chú ý rất nhiều đến những gì họ nói. Tôi rất lo lắng về chuyện đó”.

Song Mino nhún vai, “Anh Jin Woo luôn nhắc cậu ấy ngừng đọc những thứ đó vì chúng không tốt cho cậu ấy”.

Nguồn: Soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách