Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13675|Trả lời: 332
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Weibo của Lee Min Ho chạm mốc 10 triệu người theo dõi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vừa qua, trên trang Weibo của Lee Min Ho đã chạm mốc 10 triệu người theo dõi. Để chúc mừng cho sự kiện này, Lee Min Ho đã để lại lời nhắn tới tất cả fan hâm mộ: "Thật sự cảm ơn mọi người, số fan của tôi trên Weibo đã vượt quá 10 triệu người rồi. Cảm ơn sự quan tâm và yêu mến của các bạn dành cho tôi. Tôi hứa sẽ chăm chỉ hơn nữa". Và nhanh chóng nhận được 73000 người thích và 46000 lời bình luận.

Lee Min Ho hiện tại là nam diễn viên hot nhất, những trang mạng xã hội ảnh sử dụng như Facebook, Me2day, Twitter,... đều đạt số lượng fan theo dõi cao nhất. Trên trang facebook chính thức của Lee Min Ho đã có tới 9.7 triệu người like.

Và đây cũng là điều mang ý nghĩa to lớn với Lee Min Ho, các nhà nhận định cho biết rằng, hàng ngày số lượt thích và bình luận từ 30.000 cho đến 60.000, điều này cho thấy mức nổi tiếng và khẳng định sự trung thành của fan Lee Min Ho tại Trung Quốc. Không những thế, những bài viết về Lee Min Ho luôn đạt vị trí số 1.

Trên trang xem video lớn nhất của Trung Quốc, tất cả các bộ phim có Lee Min Ho tham gia đều nằm trong top 12. "The Heirs" đạt số lượng người xem kỉ lục và đứng thứ nhất với tổng số 380 triệu người xem. Đây thật sự là sự bùng nổ của Lee Min Ho.

Đại diện từ công ty quản lí của Lee Min Ho cho biết: "Chúng tôi được biết rằng, hiệu ứng Lee Min Ho đã lan rộng ở Trung Quốc. Chúng tôi sẽ cố gắng hơn ở những tác phẩm để không phụ lòng mọi người".

Hiện tại Lee Min Ho đang nhận vai nam chính trong bộ phim truyền hình đình đám "The Heirs", bộ phim đã chính thức vượt mốc rating kỉ lục, và đạt 22.1% vào tuần rồi.

Source: FB Starhaus, Soompi.

[email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Chúc mừng Ho :x Thanks em :xxxxxx
BéCún + 5 He's a perfect guy :)
Joongie_girl + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-11-2013 11:56:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình cũng vừa biết tin này vào hôm qua. hôm nay đã có news rồi. Ở Trung Quốc thì mức độ nổi tiếng của Lee minho thực sự là rất lớn. mạng Weibo hình như được coi như facebook hay twitter gì đó ở trung quốc thì phải. trong tất cả các sao hàn, có lẽ Lee minho có nhiều fan trên weibo nhất đấy. Facebook cũng gần 10 triệu rồi. lại sắp ăn mừng tiếp cho mà xem. tự hào ghê cơ. Càng nhiều fan thì Sức ảnh hưởng càng lớn vị trí trong làng giải trí sẽ khó bị lung lay. đặc biệt là nếu các nhà đầu tư muốn dựa vào sao để quảng bá hình ảnh của mình ra nước ngoài thì Lee minho là lựa chọn rất tốt. dù phim của lee minho có thành công trong nước hay không, thì luôn có sự ủng hộ từ nước ngoài và tạo hiệu ứng to lớn. theo như mình biết thì lượng follower trên twiter của minho không nhiều bằng siwon super junier đâu, fan trên twttier của anh ấy không nhiều lắm, vì người việt nam  hay trung quốc ít dùng twitter mà.
Chúc mừng anh nhé, Lee Minho siêu nhân, bọn em vẫn đang mắc hội chứng KIM TAN đây nè

Bình luận

like cmm của bạn crazyminoz hé hé <3  Đăng lúc 29-11-2013 04:29 PM
ủa ủa bạn loveKTH j đó bạn có bị hâm không ? có ai "la làng" chưa?  Đăng lúc 29-11-2013 04:28 PM
thôi các bạn, đừng gây war nhau nữa. ảnh hưởng không khí. đây là mặt tiền của news đấy  Đăng lúc 26-11-2013 12:02 AM
t k định comt đâu, mà thây' bạn loveKTH noi' kho' nghe qua', noi' thật thì JGs co' lên đên' 150 triệu ng thì t cung~ chả quan tâm  Đăng lúc 25-11-2013 11:51 PM
Jan
Ngày nào mà LÀNG chả thấy giật tít hoàng tử châu Á rồi, cần gì la.  Đăng lúc 25-11-2013 02:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-11-2013 11:57:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

a Kim Tan tự sướng vẫn điệu đà như thế
fan anh thì đông khỏi nói rồi, có khi 100 triệu ng` theo dõi ấy chứ
thôi các bạn đừng để a phân tâm vì sướng quá, hãy để a tập trung nốt cho bom tấn TH điiiiiiiiiiiiii
YÊU {:290:}
iêm ngồi ghế gỗ rồi, ko êm lắm nhg vẫn sướng hé hé hé hé
thank chủ thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-11-2013 11:59:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lee Min Ho càng ngày càng nổi tiếng nhỉ
Nhất là từ sau The Heirs đi đâu cũng thấy tên oppa trên báo :))
Còn có hội chứng Kim Tan nữa cơ mà bảo đâu fan không thích cho được.
Mà có số lượng fan follow cao cả ở weibo, twitter, facebook,.. mới thật là quá đỉnh .
Hiếm thấy ai bây giờ được như LHM. Chúc mừng Oppa nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-11-2013 12:00:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

bạn Ho tự sướng thế này thì fan chỉ có phụt máu í =="
cận cảnh từng nét đẹp :3
The Heirs càng ngày càng hót mừ, tương lai sẽ còn tiến xa hơn nữa ý >:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-11-2013 12:01:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Công nhận LMH về cái khoản mạng xh là ko ai sánh bằng, chắc nằm ở vị trí No.1 quá
Facebook cũng rất nhiều,Weibo, cơ mà a ít xài twitter nên nó hơi bị hạn chế hơn
Được cái cũng siêng fb nên fan nó yêu quý, hồi hôm còn pray for Philippine mà, ah, sau còn đính chính cho cả Việt Nam, Trung Quốc,..ôi đúng là fan service của Ho là đỉnh nhất rồi
đó là lí do tui yêu a <3
Tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-11-2013 12:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Trưa rãnh rổi lượn lờ news The Heirs, thấy liền nhào vô còm.
Ảnh hưởng của LMH bên TQ dữ dội thiệt, bên VN mình đi đâu cũng nghe the Heirs hết còn gì...
Lúc trước xem Faith đã thích rùi, phim này còn thích gấp bội. Thường thì mình chờ phim ra đủ hết rồi mới xem 1 lượt, phim này thì phá luật lun, hehe...
Thanks chủ thớt dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-11-2013 12:02:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lee Min Ho hiện tại là nam diễn viên hot nhất, những trang mạng xã hội ảnh sử dụng như Facebook, Me2day, Twitter,... đều đạt số lượng fan theo dõi cao nhất. Trên trang facebook chính thức của Lee Min Ho đã có tới 9.7 triệu người like.

Và đây cũng là điều mang ý nghĩa to lớn với Lee Min Ho, các nhà nhận định cho biết rằng, hàng ngày số lượt thích và bình luận từ 30.000 cho đến 60.000, điều này cho thấy mức nổi tiếng và khẳng định sự trung thành của fan Lee Min Ho tại Trung Quốc. Không những thế, những bài viết về Lee Min Ho luôn đạt vị trí số

Độ phủ sóng của anh càng ngày càng lớn rồi. Nổi tiếng khắp nơi trên thế giới luôn. The Heir đang nổi như cồn nữa, dự là tên tuổi của anh sẽ ngày càng vươn xa

Bình luận

Zai ngày càng bá đạo  Đăng lúc 30-11-2013 07:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-11-2013 12:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Film hot thế mà, Weibo, facebook, twitter tăng chóng mặt luôn ấy
Chak đến hết film có khi 50tr ko chừng
Tiến lên nào Min hoo, đừng quên chiến đấu giành Sang nhé{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#